Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Computex 2011] Một vòng gian hàng ASUS

cuhiep
5/6/2011 16:39Phản hồi: 58
Năm ngoái mình đến Computex thì gian hàng ASUS nằm ở trung tâm TICC, tức là không phải là khu triển lãm trung tâm ở Nam Cảng, tuy là nằm riêng hẳng ở một bên và rộng. Năm nay ASUS chuyển gian hàng đến Nam Cảng và là một trong những gian hàng nổi bật và đông nhất ở triển lãm Computex lần này. Năm nay Padfone và UX siêu mỏng được đặt ở 2 vị trí đẹp nhất và khu trưng bày máy tính bảng cũng là khu nhộn nhịp nhất của ASUS, điều đó có thể hiểu được phần nào thị trường máy tính bảng trong năm nay. Mời anh em xem video để biết rõ hơn.

58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mun.2m
ĐẠI BÀNG
13 năm
đi ngang qua các em 1 lần nữa ;). bác Hiệp lùn quá 😆
Ôi 2 em gác đền dẽ thương wá, nhiều hàng đẹp quá, tiếc là không đc thấy tận nơi, anh cuhiep đc đi nhiều sướng thế, em hâm mộ quá:bounce:
Nhìn gian hàng máy tính bảng của Asus mà phát thèm, kỳ này quyết tậu 1 em Asus Transformer về ^^
duytungspkt
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vote cho ASUS ^^ mình có em laptop ASUS mua từ 2008, cấu hình cũng chỉ là Core 2 Duo T5450 1,66Mhz thui. Nhưng dùng thấy ok. Tất nhiên mình ko phải game thủ, chỉ là dân văn phòng, vẽ Cad, soạn văn bản, chơi game nhẹ. Nói chung máy chạy ổn định. Pin vẫn tốt dù đã chai 1 phần nhưng như thế là lẽ tất nhiên. 3 năm rùi mà 😃
treble
TÍCH CỰC
13 năm
2 em PG áo trắng của A SÚT đẹp quá vậy :p
haamyymiss
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cám ơn anh Hiệp ! Asus cũng thật đáng để quan tâm.
Meo_beo_123
ĐẠI BÀNG
13 năm
asus đọc là a-sút mà bấy lâu mình toàn đọc ây-sớt😢
cái này nếu đọc theo tiếng việt là a sút còn nếu đọc theo tiếng anh thì là ây sớt bạn ạ
acumen
ĐẠI BÀNG
13 năm
asus vốn bắt nguồn từ perasus (Mã kỳ lân) có bắt nguồn từ Hy Lạp, nên đọc là a-sút.
kimanbn
TÍCH CỰC
13 năm
Bác Hiệp đi Đài Loan toàn chụp ảnh PG, về VN Vợ bác cho bác nếm mùi rồi
dinhtrungdu
ĐẠI BÀNG
13 năm
chỉ một từ là "thèm"
mrsilen
TÍCH CỰC
13 năm
em Asus Transformer về VN mình bao nhiêu vậy ta? ai cho em biết với, bán con ipad2 đi mà tậu nó cho rồi...thèm quá!

---------- Post added at 08:07 AM ---------- Previous post was at 08:05 AM ----------

a - sút không đọc vậy đâu....mà đọc là anh -sút (sút hết hàng asus về nha, haha)
Mình vào tinh tế bằng Ipad và chẳng thấy video đâu cả, làm thế nào để xem hả Cuhiep ơi? Ôi Ipad ơi là Ipad lướt web không có Flash.
Vô lý, video này trên youtube, vào bằng ipad nó sẽ tự động load html5, con sướng hơn flash nhiều lắm.
iPad không hỗ trợ Flash đâu bác! Xài trình duyệt Skyfire thì xem được đấy!

---------- Post added at 09:38 AM ---------- Previous post was at 09:37 AM ----------

Vợ bác Cuhiep chắc là người phụ nữ tuyệt vời mới giữ chân nỗi người như bác yh nhỉ! Tui con trai nghe bac yh nói còn khoái nữa là.........hjhj
Tunggf
TÍCH CỰC
13 năm
Nhìn PG kìa. Bác Hiệp đi có chụp tấm nào bằng Arc thì cất đi bác ạ.
carotmen
TÍCH CỰC
13 năm
vote một vé cho asus, bác Hiệp Gà về nhà chuẩn bị sẵn cái "mo sau mông" nhé
BinhQuang1
ĐẠI BÀNG
13 năm
ACE TinhTế cũng nên phác âm đúng với nghĩa của nó để còn dể nghe mà lại TinhTê nửa, No offense! -😃
Có vẻ bác Hiệp ưu ái cho ASUS nhiền hơn các hãng. Chắc do mấy em của ASUS đẹp hơn he.
ASUS có 2 "phòng tắm" toàn hàng ngon.
mrmid10d
ĐẠI BÀNG
13 năm
Một em PG rất xinh. À cô ấy liếc mình. Bác Hiệp vui tính quá.
Ước gì em được đến với triển lãm như thế này một lần nhỉ ? Tha hồ ngắm "hàng" đẹp
thấy anh hiệp quay clip nên có 1 số ng né ra cho anh quay 😁 đúng tinh tế luôn
like .....................................................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019