[Computex 2012] Trên tay máy tính bảng Acer Iconia Tab A210: máy đẹp, chạy nhanh, ICS

TDNC
7/6/2012 19:12Phản hồi: 111
111 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tablet và điện thoại của acer có vẻ ko được ưa chuộng như laptop nhỉ.
mặt sau trông rẻ tiền hẳn nhỉ
với tầm giá này thì ăn đứt con kindle fire ấy chứ! có điều ko bit cổng usb có nhận diện đc ổ cứng external dung lượng cao ko?
Tegra 3 THÔNG DỤNG RỒI. AE CHUẨN BỊ CHIẾN THÔI
bb_72
TÍCH CỰC
12 năm
Acer ra con tab nào cũng dày bỏ cha, đời mới thế này mà vẫn như thớt ấy làm sao đánh nhau với iPad và tab của SS, xấu thôi rồi.
máy đẹp wa,tegra 3 dùng cũng dc😁
hx nói thật bác thẻ nhớ rẻ hơn bộ nhớ flash nhưng màu hỏng lắm dữ liệu toi thì mệt, usb thì lâu lắm rồi ko sài 😆

50$ chưa được cái màn hình bác 😁

nói ipad vô đối cũng ko sai khi mà thêm 49$ được con ipad 2 😔
xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
@chickengold92 người ta đang bàn về em acer này mà cứ vào ipad vô đối với chê bai sảnphẩm. Bớt đi một câu chẳng chết gì mà cũng thể hiện là mình tôn trọng sở thích người khác. Nếu sợ người khác không biết ipad "của bạn" tốt thế nào thì lập topic mà khoe. Ipad "của mình" theo cảm nhận cũng chỉ là 1 cái mtb, mua cũng chỉ để lúc sáng dậy hoặc trước khi đi ngủ đọc tin với đọc truyện,còn lại thì bỏ đấy, với cái giá cũng chẳng có gì là "đẳng cấp" như cái chữ kí của bạn.
vì những người như bạn mà mất mặt toàn thể các ifan chân chính, làm mọi người càng ghét ifan hơn.
tôi có ipad2 với imac 2011 nhưng chưa bao giờ tôi nói hay bình phẩm 1 câu nào về idevice với các sản phẩm khác. Đơn giản vì nó không quan trọng , mấy "đồ vật" mà tôi có thì rất nhiều người có và rất rất nhiều người có khả năng có, nên cũng chẳng oai hùng gì để khoe mẽ, thể hiện.
Câu cuối cùng, qua bao nhiêu bài của bạn, có lẽ tất cả các anh em tinhte đều biết bạn có idevice rồi, nên đừng đi hết trang này đến topic nọ chê bai sản phẩm không thuộc táo nữa.
thân.
@chickengold92 lậy thánh ạh
thêm 49$ ipad2 wifi ko 3g ạh
thánh phán vừa vừa thôi ạh @@
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
Vậy bản không có 3G có thể xài 3G bằng USB 3G?😁
Chip 4 nhân + Andorid 4.0 .... cặp đôi hoàn hảo 😃
nhìn cái nắp lưng lởm lởm
Máy này cũng ổn. Chỉ mỗi tội không thích thương hiệu Acer.
đẹp ghê
Hàng acer chất lượng bèo lém nhưng dc cái,giá cũng khá rẻ.Đúng chất "tiền nào,của đó".
lehoang91
TÍCH CỰC
12 năm
vẫn hài lòng vs e acer a500 của mình^^...cá nhân mình đánh giá tablet acer còn tốt hơn asus hay samsung😁
Nếu mấy em android này mà cài được window 8 thì ngon luôn.
cái giao diện truy cập nhanh trông pro quá,xòe quạt đẹp quá :rolleyes:
Đẹp nhưng dày

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019