[Công cụ] Telex Typing - Bộ gõ tiếng Việt cho Windows Phone

Thảo luận trong '[WP] Phần mềm' bắt đầu bởi ioiokkkk, 25/1/13. Trả lời: 166, Xem: 56429.

1. thecuong_87

thecuong_87 Thành viên

bạn đọc cái p/s của bạn đó là bạn biết có dùng trên máy tính bảng hay không mà, nó chỉ chạy trên wp7+8, còn cái Surface nó chạy HDH window 8 pro hoặc window 8 RT mà

2. motkeo87

motkeo87 Dự bị

Tuyệt, rất ít chủ đề lý thú như thế nầy cho window phone. Cảm ơn bạn đã chia sẻ

3. blueseaN9

blueseaN9 Thành viên

Bạn có khả năng tích hợp telex vào wp ko? Và bạn làm dc ứng dụng khoá soay màn hình ko???

4. meta99

meta99 Thành viên

Có mỗi việc tích hợp bộ gõ tiếng việt vào WP8, Win8 RT ma MS không chịu làm. Quen thói bán HĐH ăn tiền rồi. Chẳng chịu làm gì cả. Phải như apple ấy. Tích hợp sẵn

----------------------------
    Gửi từ Surface RT với bộ gõ Unikey 3.6 <COPY and PASTE>

5. hhhh1111

hhhh1111 Thành viên

cái này chủ yếu do wp, giống ios không có thay được bộ gõ của máy như android

6. nguyenhuuquan1986

nguyenhuuquan1986 Thành viên

Mua 620 ko bạn, mình để lại cho, màu đen, thẻ 8G, 01sac dự phòng, mua ở Pico. 4,5tr. Lh: 0977341199 Hà Nội

7. blueseaN9

blueseaN9 Thành viên

Nó ko bỏ quyên...mình tin chắc tích hợp telex dễ hơn làm bộ gõ củ chuối với hàng chữ có dấu sẵn này....! nhìn comment dấu má lung tung hết cả lên...!

8. truongton.90

truongton.90 Dự bị

Nếu hỗ trợ chức năng đoán từ thì tốt quá.

9. levinhtin

levinhtin Thành viên

mình thực sự không hiểu ms nó đang làm cái gì nữa.

10. blueseaN9

blueseaN9 Thành viên

Bác reset lại IE10 đi....và khi đăng nhập tinhte bác hãy chọn chế độ telex tích hợp sẵn của tt...sau đó tắt bàn phím t.v của wp8 đi...rùi vào gõ telex trên tinhte ngon như ip luôn....! Mình đàng gõ telex nè...! Gõ cmt trực tiếp ko cần coppy pas làm j!

11. kirimaru89

kirimaru89 Thành viên

như thế này quá bất tiện luôn. Thà gõ bằng bộ gõ mặc định còn hơn :D

12. Mr Sức Khỏe

Mr Sức Khỏe Thành viên

tuy không dùng...nhưng hoan nghên cho sự hữu ích và lòng nhiệt tình

13. k3aniem

k3aniem Thành viên

sao ko tích hợp vào bàn phím luôn như android nhi? =))

14. kunkitty

kunkitty Thành viên

Vote cho bạn lấy tinh thần thôi,chứ ko tích hợp trực tiếp thì còn bất tiện hơn bàn phím của wp bây giờ.Dùng đoán từ một thời gian giờ quen thấy nhanh lắm.

15. gagaxy

gagaxy Thành viên

Cảm ơn bạn nhé! Cố gắng phát triển thêm nhiều phần mềm hay nữa nhé

16. nonameaibiet

nonameaibiet Thành viên

bộ gõ TV của WP lúc đầu gõ ko quen ( vì dân mình hay telex hay vni rùi ) nhưng 1 tgian cũng quen gõ cũng dễ mà ta , mấy pác chắc chưa chịu gắng dùng , chứ mình thấy h gõ cũng bt roài , lại thêm đoán từ nữa thành ra càng xài càng thích :D

17. leenoo

leenoo Thành viên

em bán lâu roài ;) dùng wp từ những ngày đầu thấy mãi chả phát triển mấy chán :) h mấy con wp gen 1 như focus hd 7 rẻ mà bác tầm 2m5 đến 2m8 đầy ra!

18. vuvanlinh95

vuvanlinh95 Thành viên

giỏi quá

19. tranhai251

tranhai251 Thành viên

Bác lại chém. VN thì góp được bao nhiêu phần doanh số. Việt Nam toàn đại gia dùng Iphone thôi :D

20. tranhai251

tranhai251 Thành viên

Đối với MS VN chưa đủ tầm quan trọng để họ phải chiều. Windows thì toàn xài ...... :D