Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cộng đồng Q-Smart S20 vào đây nào

tan512
7/1/2013 0:38Phản hồi: 6.829
6.829 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cho mình hỏi. Số Serial Number (SN) của máy vs của pin (PIN GỐC ĐI KÈM MÁY LÚC MUA) có giống nhau k? Hqua để ko sim, tắt wifi, ko kết nối gì qua đêm đến 12h trưa tụt từ 88% xuống 86%, thế mà từ trưa đến tối để không mà tụt từ 86% còn 63%, thêm 15p tiếp theo tụt còn có 58%. Hnay để từ 8h30 sáng đến 11h tụt từ 36% hết sạch.Mới mua máy về kiểm tra kĩ thấy 2 cái này khác nhau, sợ cửa hàng nó tráo pin cũ vào máy mới.
Bạn e nó nhờ e root em s20 này nhưng cài driver mãi k đc, bác nào giúp e vs, cái link driver trên dùng win7 kcài đc,e dùng win7 64bit 😔(
Bác nào rảnh teamview hộ e cái 😃
backinton
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vitmin.1997
chào mọi người! mình là mem mới ...
mới vừa root thành cong con S20 này, mà không hiu~ root xong r làm j ... cho máy tốt hơn, ai tư vấn chi tiết được k, k rành mấy vụ này lắm 😃
thanks!
Mình cần bán QSmart S20 Máy mới mua đầu tháng 12, còn mới 99%, đã dán màn hình, đang dùng ROM CM10 . Bạn nào mua thì inbox cho mình nhé.
Hi mọi người, cho mình hỏi là có cách nào uprom 2.3.6 cho Qsmart S20 không vậy ? Android 4.0 chạy tốn RAM nhiều quá (mặc dù đã tắt nhiều chương trình dùng TitanBackup).

Thanks
ai chỉ mình lỗi này cái , cho điện thoại kết nối với pc qua dây cáp mỗi lần đều dc bỗng dưng lần này thj nó chẳng hiện j cả
máy mình giơ muon up lại rom gốc.thì phải làm sao may minh dang bi cheo logo s20.van vao dc downloading va recorecovery goc cua may,.ai có thể hướng cụ thể cho mình để up lại con này dc không. minh cam ơn nhieu
xác Qsmart S20 bác nào lấy không. máy chỉ chết IC nguồn, còn lại mọi thứ gần như mới nhé
ai cho minh xin file imei dung de cuu hảdbrick di. ko backup dc roi
may em truoc khi cuu hảdbrick bat len chi rung. Den luc cuu hảdbrick bang flashtool nhung ko co file imei nen em rut cap ra. Cuoi cung bat len ko rung nua, cam vao pc cung ko thay gi. Bay gio em phai khai tu no roi sao 😔
em cài rom cyanogenmod 10 mà không vào được CH play ấy. bác nào biết cách khắc phục không????? giúp em với 😕
hieuha1812
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hungdung09vnv Tai gaaps cho ban rom phu hop. Bac cai 10.1 hay 10.2 tai dung ban gaaps la co thui.

Sent from my LG-F310L using Tinhte.vn mobile app
ai biết cách cài recovery để up rom cho qmsart s20 không, hiện máy bị treo logo,,, vào recovery gốc nhưng không up được ( vì không có dòng advanced,wipe battery stats,go back...) C360_2014-05-27-20-29-57-233.jpg
+ ai có file CWM qsmart s20.zip thì share mình luôn đuọc không?????
cảm ơn....
BloodDevil
ĐẠI BÀNG
10 năm
up cái cho nó xôm, em cần mua pin S20 ai biết chỗ bán tại hồ chí minh thì chỉ em cái, gọi lên TTBH thì nó bảo không có hàng, như kít
BloodDevil
ĐẠI BÀNG
10 năm
up cái cho nó xôm, em cần mua pin S20 ai biết chỗ bán tại hồ chí minh thì chỉ em cái, gọi lên TTBH thì nó bảo không có hàng, như kít
mr.bean1990
ĐẠI BÀNG
10 năm
@BloodDevil chắc nó không nhập về nữa

Minh cần sell Q-smart s20 giá 1tr8,còn hộp,sạc,đã dán màn hình mới,máy chưa sửa chữa(ốc vít ko trầy xước).mọi người cần thì pm face:nhochiphop_pro@yahoo.com TPHCM
Kietmylinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
N
Nếu không có thì còn cách là chế pin cho em nó thôi bạn à
có ai cài google play mà bi như mình k.

các bạn chi minh cach cai di. k cai dc google play mat nich game clash of clan tiec lam
cho hỏi tải CWM english về sao úp lên toàn tiếng tàu không vậy SDT : 01867665345

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019