[Connectify] Chia sẻ Internet và tải dữ liệu cực nhanh giữa Laptop vs Android = WIFI

handbkt
12/6/2012 3:2Phản hồi: 161
161 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã thử cách trên win 8 của bạn nhưng vẫn dump, đã xuống lại win 7 dùng bình thường, chắc con lap chưa hỗ trợ driver win 8 tốt nên gây xung đột. Thanks bạn!!
@kagatetsuo hihi ... chắc là cũng 1 phần do driver nữa đó bạn, mà adapter của bạn là gì? của mình là Intel WiFi nên chạy cách đó thì OK
bạn ơi,cho mình hỏi là khi mình bật connectify lên mà điện thoại của mình chưa kết nối với connectify nhưng mạng vẫn bị ì ạch,còn tắt connectify thì mạng rất nhanh
cách này so với dùng phần mềm Mobilego thì bạn thấy cách nào tốt hơn.
nhox1892
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bạn cho mình hỏi mình dùng win xp khi mình chạy file setup thì nó bảo là phải down .net 3.5 SP1 là sao giúp mình với
huongpt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có dùng android làm thiết bị phát wifi cho laptop ko nhỉ????
tuan8883
ĐẠI BÀNG
11 năm
@huongpt có, phần mềm pdanet
@huongpt Trong android đã có chức năng này luôn rồi.
Các bác cho em hỏi chút: Em dùng Ưin 7 va usb 3g Fast connect mobifone, khi chua cài connectify thì vào mạng bình thường, khi cài xong connectify thi bị mất internet, nhưng khi gỡ connectify ra thì lại vào được bình thường. bác nào biết hiện tượng này khắc phục giúp em với
sao e cài với ..... rùi mà nó ko cho nhập hotspot name.các bác ai biêt chỉ e với
Xài ngon trên Win 8 .
Thích nhất cái mục Disable Internet hoặc Disable Local . Cho dù có bị tụi hàng xóm câu trộm , vẫn có thể đá đít bọn nó ra . Đỡ mất công mỗi lần không xài Net thì phải tắt Router đi . Kaka .
hoangbkit87
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phamtuantb send cho minh mot key hoangbk87it@gmail.com
@hoangbkit87 Nó có trong file rar rồi mờ 😁
hoangbkit87
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phamtuantb Key Ban Ver 5.0.1.27651 mak?
@hoangbkit87 Bản này chưa có key đâu, mình đã check rất nhiều key của nó nhưng chưa được nhát nào.
có cách nào để connectify pro Không hiện update không hả các pro
@hg1234567 Chỉnh file hosts
127.0.0.1 update.connectify.me
Mình k nhớ rõ lắm. tối về nhà onl mt mình check lại

Sent from my LT28i using Tapatalk 4 Beta
dl r
dk roai bac a
hoangbkit87
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao Galaxy S3 Scan ko thay dc wifi tren win8 cua ban Connectify Hotspot Pro 4.3.0.26370
@hoangbkit87 Bác bấm stop rồi start lại xem nó có thấy không.
hoangbkit87
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phamtuantb thu moi cach rui scan thay moi wifi hang xom thui. ro rang connectify Sharing rui mak. ak hay la minh ung Dcom 3Gviettel ko ho tro nhj?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019