Copy toàn bộ danh bạ qua SIM dễ dàng, tiện lợi với phần mềm Tiếng Việt

hminhngoc
19/12/2011 2:8Phản hồi: 21
Khi dùng android bạn có thói quen lưu số điện thoại vào máy rồi đồng bộ với gmail hay Export tới thẻ nhớ? Nhưng nếu máy điện thoại của bạn hết pin hoặc bị hỏng. Bạn phải bỏ SIM vào máy khác không phải là android thì sao? Hãy tập thói quen sao chép danh bạ từ máy qua SIM thường xuyên hoặc định kỳ phòng những trường hợp bất trắc sẽ xảy ra một ngày nào đó.
Đây là ứng dụng hoàn toàn tiếng Việt, các bạn quan tâm có thể tải về theo địa chỉ mình đã upload lên mediafire:
http://www.mediafire.com/?4novovn469j2le6

Một số hình minh họa mình chụp trên Q-mobile S10:

21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hdlongg
TÍCH CỰC
12 năm
đag xài contact2sim, thử cái của bác xem thế nào 😃
Cảm ơn nha để thử xem sao
maidodi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thank bác nhiều, em đang cần cái này^.^. Em on đt nên ko ấn thank dc*-*
danh bạ trên 250 số thì cứ cứ đồng bộ với google cho chắc ăn
id@wn...
TÍCH CỰC
12 năm
Thêm mục lựa chon những số cần chép nữa bạn. Vì danh bạ giờ trên 250 số rât nhiều.
Trước em xài Sim 250 số. Nghe nói Vina có sim 750 số. Hí hửng ra Vinaphone làm cái Max Sim 128k(dung lượng cao) để rành rành là 750 số, mà em xài chỉ được 250 như cái sim bình thường. Em lên hỏi Vinaphone thì: Em cũng không biết nữa anh ơi, chắc máy anh ko hỗ trợ.
Bó tay
tomyduc
TÍCH CỰC
12 năm
750 số là chia ra làm 3 phần bạn à
Mình sài mobi 750 n chia 3 phần
id@wn...
TÍCH CỰC
12 năm
Thường trong máy dt nó có mục SIM, bác vào đó mà tìm hiểu cũng dễ lắm. mà bác sài dt gì, nếu iphone thì nó nằm trong mục phone ở mục settings
Dạ em xài Android Phone, Infuse rom Miui, Galaxy S2 rom gốc nhưng không thấy mục bác nói
id@wn...
TÍCH CỰC
12 năm
Android thi nó nằm trong mục app đó bạn thường nó ghi là Viettel plus hay Vina plus đó.
tienlbhoc
TÍCH CỰC
12 năm
Nhiều số quá mà xót tiền net thì xuất data ra sdcard 😁
manhktqd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lại phần mềm Việt. Tết nhất đến nơi rồi. Không biết cài vào có bị trừ tiền mà không biết không. Dạo này phần mềm Việt ra nhiều và đều quá.
Đảm bảo 100% là không. Bạn có thể xem phần permissions trước khi cài mà.

tôi copy thử 210 số thì chỉ copy được 173 số. nó thông báo là 37 số không copy được. chả hiểu tại sao....?
CuKenPis
TÍCH CỰC
12 năm
Vẫn như cũ, Muốn tìm một app nào mà copy đc vào cả 3 danh bạ trên sim í chứ. Đa phần ai cũng có danh bạ trên 250 số mà
366992
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn vào MAXSIM vao mục 3G phonebook và nhập số điện thoại vào (nhưng mình cũng chỉ làm thủ công thôi chưa copy vào mục này được)
long_101176
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanhk bạn PM việt hay tải chiều về test .mình đang cần PM này
kilyku
TÍCH CỰC
12 năm
Cái này chuyển sang SIM có bị cắt ký tự tên không bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019