Cửa hàng bán đt xách tay hàn quốc uy tín ở tp hcm

Miu nquyễn
13/7/2013 8:35Phản hồi: 868
hiện tại là e đg gom góp để mua chiếc LTE 3 màk k biết nên mua ở đâu..e ở Log An nên tính lên tphcm để mua..đi lại cũg hơi khó khăn.....có chế độ bảo hành tốt...lần đầu tiên mua hàg xách tay nên e k có kinh nghiệm lắm..mog các bác giúp với..hi....
868 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anh em hồ chí minh tư vấn kìa😁
@ntmh92 840 có màu đồng@@
ntmh92
TÍCH CỰC
11 năm
@hoangcavalli giá của nó thế nào vậy bác cả con sky840SP nữa giá 2 con đó nhiu
@ntmh92 840 em chịu😔
840sp mời bác qua topic em nghiên cứu
@hoangcavalli 840sp gia nhieu bac full
thiên minh mobile, didongthongminh
@Miu nquyễn Text hay Test vậy bác :v
@mr.trieu dạ vâg test đấy ạk......*mắt log lanh*
@Miu nquyễn cellphones, didongviet, bachlongmobile
@khaiphi thegioismartphone có đc ko bác . do gần nhà có j bảo hành cũng dễ
didongthongmjh thj tận hà nội lận...xa wá....chyển hàg mìh k bjt s kt hàg nữa....nên kũg hơi sợ....
còn thienmjhmobile hum bữa inbox nv tư vấn bán hàg nói chyện thử màk nói chyện cộc lốc hà.... giốg như ép buộc trả lời vậy......
@binhtridesign2008 bạn định mua gì.........bạn bjt text hàg k?
@thienminhmobile Vậy bác là chủ cữa hàng ThienminhMoblie à , mình định qua đó mua 1 em sky a830 hoặc samsung s2 m250 bác tứ vấn giùm em nhé , em ở Q Bình Tân , Tân Tạo không biết có gần chỗ bác ko nhĩ
@nhocchien cũng hơi xa, m mới pm qua hộp thư cho bạn rồi đó., thanks bạn rất nhiều
@thienminhmobile A chủ thiênminh . E muốn mua một chiếc sky 850 mà ko biết rõ hàng like new và hàng bran new có j khác nhau. a tư vấn giúp e với. E ở Tân Bình A chỉ giúp e địa điểm qua chổ a gần lun nha.
thienminhmobile, didongviet, điongthongminh😁
zonzongl
TÍCH CỰC
11 năm
e thấy thinminhmobile khá ổn, có nhiều cm tích cực. didongviet very good. cơ mà giá hơi cao so vs mặt bằng chung.
@fanomu tks bạn....^^
@Miu nquyễn đã mua, khuyên bạn nên mua ở thiênminhmobile nhé......bao phê cho bạn
@hoangiuh thanks bác đã tin tuởng và ủng hộ Thiên Minh Mobile, Thiên Minh Mobile rất vui khi được phục vụ toàn thể anh chị em tinhte.vn.
va
vâg cảm ơn bạn ạk hj
Mình ở Tân Trụ, mình định mua con 830-840, nhưng lên coi em nào được thì cưới àh. Mình cũng biết sơ sơ àh không rành lắm, nhờ thienminhmobile test dùm vì mình nghĩ chổ uy tín không vì vài trăm ngàn mà người ta bán lõm cho mình đâu
hoangcavalli wa topic của e nè bác
@Miu nquyễn nhu cầu sử dụng 1 chiếc đt????
Đầu tiên là đẹp ạk.....😁........nge gọi...lướt web tốt...chơi game mượt....k lag hay giựt.....đặc biệt là có bản đồ định vị để e còn biết tìm đường về khi học ở thành phố vì e mù đường
@Miu nquyễn chơi game xác định là k chọn lte3 nhé...hơi phức tạp khoản sử dụng giữa bộ nhớ trong và thẻ nhớ vì nhược điểm máy này k move từ bộ nhớ trong sang thẻ nhớ....cố 1 tý quất em G
@hoangcavalli hj..chắc con gái k chơi game nhiều như con trai đâu....:p .....tại thích kiểu dáng của Lte 3 hơn ..trắng toàn diện.....nên e mới chọn mua e nó ^^
@Miu nquyễn phân tích thì là như thế...còn lại bạn tìm hiểu thêm....
@hoangcavalli dạ vâng cảm ơn a rất nhiều ạk..
@Miu nquyễn Lte3 là ok rồi bạn. Mua hàng brand new h tầm 5m8 cug ok lắm, đỡ phải check nhìu

Sent from my LG-E975 using Tinhte.vn
Bồ qua nhà bác hoangcavalli mà mua, đáng tin cậy lắm !
@nguyenchitrung_ag e ở tphcm lận...bác ý ở hnội ......xa wá....mỗi khi bảo hành lại khổ
hoangcavalli : bác cho em hỏi con Optimus G sao nó nóng thế bác? Em rất thích con đó nhưng mà xài 1 tí nó nóng quá hix.
@hoangcavalli Ủa kỳ vậy nhỉ, hay do lúc ngồi test máy trong fòng hơi nóng nên máy nóg chăng? Vì mình thấy s2hd mát hơn, còn em G thì nóng hơn note 2 2-4độ (N2 test cùng nhiệt độ trong fòng)
@nhocYCA Đọc kỹ lại ở trên em cm cái gì bác ah
@hoangcavalli nhân tiện cho e hỏi bác Hoàng, e đang thắc sự khác nhau của các phiên bản lg Optimus g, điển hình là F180 và e975 hay e9...
@hienduc03 bác google ra ngay bản quốc tế, bản hàn, bản châu âu😁
didongviet mình từng mua 2 cây LTE2 cho 2 người bạn ở đây, nguyên seal, giá không cao hơn mấy chỗ kia là bao
bác nào giới thiệu chỗ mua uy tín ship về Cần Thơ dk k ạ ?
@thienminhmobile giá khoảng bao nhiêu bác
@vohan1202 giá nè bác
http://thienminhmobile.vn/ct/chi-tiet/361/htc-one-x-black.html
giá đó cho khách lẻ, còn bác ở tinhte.vn đến mua nhớ khai báo (nói nhỏ nhé) có giá tốt hơn rất nhiều
@thienminhmobile Hàng like new optimus g có tai quadbeat ko bạn,về ván đè màn hình bị ngã vang mình có dc bh ko???
@thienminhmobile cho e hỏi là con prada còn hàng k ạ, pin xài đc mấy ngày v a 😁
em tính mua con lg vu1 k biết giá cả thế nào ? test hàng ra sao ? Lần đầu lo lắng lắm.
@chautin1 Google hoặc lập Topic hỏi người đã sử dụng xem sao?
em nghe bạn em nói bên anhlongshop bên 5giay bán giá cả okie mà chất lượng thì em chưa biết, nó mới mua dc vài ngày ah^^
em không biết chỗ đó😁
em Nữa;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019