Cửa hàng dđ uy tín ở hà nội

kazumananami
27/4/2010 16:52Phản hồi: 100
Hiện nay có rất nhiều cửa hàng bán ĐTDĐ tại Hà Nội. Sự uy tín và giá cả ntn chắc chắn rất nhiều người quan tâm. Topic này mong các bác mách cho ae những địa chỉ đáng tin cậy về giá cả và chất lượng.Mong các bác có kinh nghiệm ủng hộ ạk :happy:
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1. Hàng công ty thì Hoàng Hà 194 Lê Duẩn :p
2. Hàng xách tay thì Nhật Cường 33A lý Quốc Sư 😃 Tuy có cao hơn 1 số nơi khác nhưng được cái tin tưởng vì có uy tín lâu năm trong giới PPC dù phong cách bán hàng hơi khó chịu 😔
@LIENHUONG Dtgshop thì tnao vậy b, hàng xách tay ở đó ổn k ak???

#1002 phút trước
1. vote cho Hoàng Hà 194 Lê Duẩn. Giá rẻ + uy tín (hàng CTy )
công nhận bọn nhân viên của Nhật Cường bán hàng Bỗng Dưng Muốn Đấm thật. không thì qua Thế Giới Di Động ở Thái Hà bạn ơi
Mỗi tội cái giá ko "chất" tẹo nào 😁 Được cái quầy to, mát mẻ & có nhiều em xinh xắn tư vấn ...
@LIENHUONG cau nay hay
trantien206
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em thì cứ Hoàng Hà hoặc so8mobile những cửa hàng đó chất lượng mà giá cũng rẻ nhất ở Hà Nội (hàng chính hãng)
Nhật Cường đi bạn,hay Hoang Hà cũng ổn,TGDĐ nhân viên bán hàng so cool mỗi tội cái giá thì hơi chát keke......
Tiền nào của nấy mà bạn tiền nhiều thì mấy em kool là phải mà :d. TGDD chất nhưng mà quá đắt. 😔
Vậy Đức Hiếu Mobile thì sao nhỉ?
Mình cũng 1 lần mua hàng ở đó, cũng được đó chứ. Mình mua tại cửa hàng trên Cầu Giấy
lúc chiều trả lời cái topic này,tối em đi mua 1202 luôn,nhà em ngay gần Hoàng Hà đi bộ ra thì nó báo đóng cửa để sửa điều hoà,lại về nhà dắt xe chạy lên Nhật Cường , mình thấy nhân viên cũng không đến nỗi nào (nhân viên là nam nhé 😁) làm gì mà muốn đấm lắm đâu keke.....:D
Ngoài Hoàng Hà thì Tiến Cường Mobile - 127 Thái Hà cũng được đó bạn ah
cho mình hỏi chỗ tiến cường có uy tín không thế,ngoài ra có ai biết cửa hàng này không: ngocmobile.vn
1.Hoàng Hà mobile 194 Lê Duẩn
2.Tiến Cường mobile 127 Thái Hà
3.............
@kazumananami b ơi, cho mh hỏi, ở tiến cường dịch vụ bảo hành tn? hàng có chuẩn k
sao không thấy nói gì đến mấy đại gia như showroom Viettel, showroom FPT, Viễn Thông A...?
Giá rẽ hàng chất lượng mới đc đề cập bạn à
Ai thích cửa hàng nào thì nói mà...nếu bạn đã mua hàng ở các showroom mà thấy ưng ý thì nêu ra cho chủ topic tham khảo 😁
@buithoigiano0o tiền nào của nấy mà,mấy đại gia đó nhắc đến lm ji,cần giá trung bình mà hàng ngon cơ ^^
Pein
ĐẠI BÀNG
14 năm
hoàng hà đi bạn....! ko thì siêu thị Vt
mình mua ở của hàng Fpt ở thái hà này, phục vụ thì tận tình đến nỗi muốn ra đấy mua típ hihihihi
Nhật cường 33 Lý quốc Sư sao hả các bác
Thế thì vui rồi 😃 em thích con gái bán hàng :p BH có tốt không vậy ạ. Em cũng thích Hoàng Hà lắm. (P/S:Lienhuong là con gái phải không ạ :p)
Bảo hành thì lên care cả mà chứ mang ra đấy làm j 😁
ý em quên. :p nếu mang lên care thì BH có lâu không bác. cái miếng dán màn hình thì giá khoảng bao nhiu hả bác.
1. Lên Care còn tùy theo bạn làm j, chạy lại FW mất thời gian chờ gửi máy + 2h chạy FW + thời gian nhận máy :p
2. Còn tùy xem bạn dán cho máy j đã, từ 20k - 50k 😃
Mình đã mua hàng trên Nhật Cường 33 Lý Quốc Sư rùi mà,giá cũng không cao lắm,thái độ phục vụ cũng bt mà...không có gì chê trách cả 😁
P/S : chủ topic có vẻ ít đi mua đt nhỉ :D
LIENHUONG là girl đó :D nổi tiếng nhât box Symbian,rất am hiểu về Symbian :D
Phú Thái bán hàng chuẩn, giá rẻ roài chứ mình ko ra TGDĐ để nó chém đâu :p Bạn search Phú Thái để xem đại lý của nó nhé 😃
Phú Thái có miếng dán màn hình của E71 không bác.
Có hết bạn à 😃 .........................
chị LIENHUONG ol 24/24 sao ý. lúc nào cũng reply đc. về symbian thì em phải nhờ bác nhiều. mong bác ủng hộ. 😁 .
À bác LIENHUONG cho em hỏi ngu 1 tý. Theme E71 đuôi sis phải không ak. phần mềm cho E71 thì có đuôi là gì vậy bác. Bác send cho em link topic các phần mềm không thể thiếu cho symbian đc không ak. Em ngại tìm quá😁. Thanks bác :p
Cách nhanh nhất là tìm chứ đợi trả lời thì đến chừng nào hả bạn?
Tất cả các phần mềm của S603rd đều là đuôi sis, sisx hoặc jar.
thanks bác nhìu nha. :p
Em nói thật là mấy bác nhân viên ở Nhật Cường phục vụ như ! ấy. CÓ lần thằng bạn em đi về tức anh ách, nó bảo, may là tao kiềm đc chứ ko có thằng mất răng 😁
có đấy bạn, dán vừa là đằng khác. Hôm lâu ra mua cái USB cho con bạn đc khuyến mãi. Em dùng luôn thấy đc và đẹp lại rẻ nữa 😃

đuôi sis, sisx và nhất là jar.
Tham khảo các phần mềm cho E71
http://www.tinhte.com/threads/364904-Các-vấn-đề-cơ-bản-về-S60v3-List-phần-mềm-và-game-đã-post
http://www.tinhte.com/threads/117603-Ứng-dụng-hay-cho-E71-E63-(Update-liên-tục-tại-trang-1)
Rất cảm ơn bác đã giúp.thanks bác nhìu :D
Bác nào cho em cái X-plore với ạk 😁
Bạn biết mình đang nghĩ j ko - bạn hỏi quá nhiều & ko thấy Tìm 😃
hihi. Bác LIENHUONG cuối cùng cùng đã chịu xuất hiện :p. Em chăm tìm và đọc bài lắm chứ đó bác. Tại dạo này em bận qé nên ít có thời gian ngồi tìm thôi ạk. Bác thông cảm cho em. 😁 Em mới tham gia vào box symbian nên bác phải thông cảm cho em chứ ạk :p
Công bạn viết bài thì bạn gõ cái Xplore vào ô Tìm trên kia ra rất nhiều hoặc vào Khu vực PM cho S60 3rd có ko ít đâu 😃 Nhưng có lẽ bạn mà mua máy thì nên đọc bài này :p
http://www.tinhte.com/threads/295121-Cần-biết-Hack-phone-là-gì-Mọi-thông-tin-bạn-cần-biết-về-hack-phone
Em tìm Xplore nhưng có nhiều bản quá. Bác có kinh nghiệm cho em biết xem bàn nào dùng tốt và ổn định cho E71 ạk
Bản dùng tốt & ổn định nhất là 1.22 :p Còn mới nhất là 1.43 thì phải 😃
ngtient38
TÍCH CỰC
14 năm
pà kon cho mình ý kiến về cửa hàng so8mobile với. mình ở tỉnh lẻ lướt web thấy cửa hàng bán ja rẻ hơn TGDD, không bít phụ kiện có bị ăn bớt hay thay bằng hàng hồ cẩm đào vào ko?
Ko bạn à, hàng chính hãng cả 😃 Nhưng chỗ đó có 2-3 chị nhân viên BH mà ko được như bên Hoàng Hà 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019