HỎI ĐÁP? Cửa hàng dđ uy tín ở hà nội

Thảo luận trong '[Sym-3] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi kazumananami, 27/4/10. Trả lời: 84, Xem: 86151.

1. kazumananami

kazumananami Thành viên

Hiện nay có rất nhiều cửa hàng bán ĐTDĐ tại Hà Nội. Sự uy tín và giá cả ntn chắc chắn rất nhiều người quan tâm. Topic này mong các bác mách cho ae những địa chỉ đáng tin cậy về giá cả và chất lượng.Mong các bác có kinh nghiệm ủng hộ ạk :happy:

:
  2. LIENHUONG

LIENHUONG Ngôi Sao Tử Thần

1. Hàng công ty thì Hoàng Hà 194 Lê Duẩn :p
    2. Hàng xách tay thì Nhật Cường 33A lý Quốc Sư :) Tuy có cao hơn 1 số nơi khác nhưng được cái tin tưởng vì có uy tín lâu năm trong giới PPC dù phong cách bán hàng hơi khó chịu :(

crazyboy_t2, ngtient38mecuasu thích nội dung này.
  3. kazumananami

kazumananami Thành viên

1. vote cho Hoàng Hà 194 Lê Duẩn. Giá rẻ + uy tín (hàng CTy )

nathynathy2 thích nội dung này.
  4. petervietanh

petervietanh Thành viên

công nhận bọn nhân viên của Nhật Cường bán hàng Bỗng Dưng Muốn Đấm thật. không thì qua Thế Giới Di Động ở Thái Hà bạn ơi

nathynathy2 thích nội dung này.
  5. LIENHUONG

Mỗi tội cái giá ko "chất" tẹo nào :D Được cái quầy to, mát mẻ & có nhiều em xinh xắn tư vấn ...

nathynathy2Dang.Quang thích nội dung này.
  6. trantien206

trantien206 Thành viên

Em thì cứ Hoàng Hà hoặc so8mobile những cửa hàng đó chất lượng mà giá cũng rẻ nhất ở Hà Nội (hàng chính hãng)

7. fildelio

fildelio Thành viên

Nhật Cường đi bạn,hay Hoang Hà cũng ổn,TGDĐ nhân viên bán hàng so cool mỗi tội cái giá thì hơi chát keke......

8. kazumananami

kazumananami Thành viên

Tiền nào của nấy mà bạn tiền nhiều thì mấy em kool là phải mà :d. TGDD chất nhưng mà quá đắt. :(

9. Mountain8x

Mountain8x Thành viên

Vậy Đức Hiếu Mobile thì sao nhỉ?
    Mình cũng 1 lần mua hàng ở đó, cũng được đó chứ. Mình mua tại cửa hàng trên Cầu Giấy

10. fildelio

fildelio Thành viên

lúc chiều trả lời cái topic này,tối em đi mua 1202 luôn,nhà em ngay gần Hoàng Hà đi bộ ra thì nó báo đóng cửa để sửa điều hoà,lại về nhà dắt xe chạy lên Nhật Cường , mình thấy nhân viên cũng không đến nỗi nào (nhân viên là nam nhé :D) làm gì mà muốn đấm lắm đâu keke.....:D

trantrunghieus thích nội dung này.
  11. dinhhaanh

dinhhaanh Thành viên

Ngoài Hoàng Hà thì Tiến Cường Mobile - 127 Thái Hà cũng được đó bạn ah

12. kazumananami

kazumananami Thành viên

1.Hoàng Hà mobile 194 Lê Duẩn
    2.Tiến Cường mobile 127 Thái Hà
    3.............

13. buithoigiano0o

buithoigiano0o Thành viên

sao không thấy nói gì đến mấy đại gia như showroom Viettel, showroom FPT, Viễn Thông A...?

14. kazumananami

kazumananami Thành viên

Giá rẽ hàng chất lượng mới đc đề cập bạn à

15. fildelio

fildelio Thành viên

Ai thích cửa hàng nào thì nói mà...nếu bạn đã mua hàng ở các showroom mà thấy ưng ý thì nêu ra cho chủ topic tham khảo :D

16. Pein

Pein Thành viên

hoàng hà đi bạn....! ko thì siêu thị Vt

17. cunty

cunty Thành viên

mình mua ở của hàng Fpt ở thái hà này, phục vụ thì tận tình đến nỗi muốn ra đấy mua típ hihihihi

18. kazumananami

kazumananami Thành viên

Nhật cường 33 Lý quốc Sư sao hả các bác

19. LIENHUONG

Chỗ đó được về chất lượng/uy tín nhưng ko được về giá cả thôi :) Cả thái độ phục vụ nữa, cũng ko nhiệt tình lắm ...

20. kazumananami

kazumananami Thành viên

ui thế thì em không thích rồi. vậy Hoàng Hà thì sao ạ. :)