Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Cửa hàng dđ uy tín ở hà nội

kazumananami
27/4/2010 16:52Phản hồi: 100
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vo-te cho Hoàng Hà mobile 194 Lê Duẩn. Hôm nọ, mua ở đấy 01 em N82, về nhà mới phát hiện ra có 4-5 điểm chết (deadpixel). Hôm sau ra, đổi luôn cho cái mới nguyên hộp. Sướng quá mang luôn về nhà, 1 tuần sau xem kỹ lại thấy cũng có 01 điểm chết nhưng dùng rồi không muốn đổi lại nữa. Dùng lâu rồi cũng quen./.
Cho em hỏi đã có bác nào mua hàng ở Đại Phú Minh ở Lê Thanh Nghị quận Hai Bà Trưng chưa ạ ? Em thấy hàng này cam kết rất hoành tráng và giá một số máy hơi...rẻ quá so với các hàng khác >.<
Mình chưa mua bao giờ ở đấy nhưng giá máy rẻ có thể
- Xem những phụ kiện đi kèm hay khuyến mãi đủ ko ;) Cái này rất cần, 1 số nơi tự ý cắt giảm để giảm giá khiến khách hàng tưởng rẻ thật :p
- Nếu xét đoán thấy rẻ hơn nhiều quá thì ... kiếm cửa hàng khác rẻ nhưng uy tín hơn như Hoàng Hà hay Giá Gốc mà mua bạn à 😃
Tiến cường 127 Thái Hà cũng good, tháng trước mới rước e E63 với giá 3t4 :p
Hoàng Hà làm ăn tốt nên xây dựng được thương hiệu nhỉ 😁
Biết chiều lòng khách nên dễ gây thiện cảm thôi mà ;)
Tiếc là chưa mua thử ở đó bao giờ...Nhật Cường cũng không đến nỗi nào,sao mọi người có vẻ không thích thái độ phục vụ nhỉ 😁
Còn nếu mua phụ kiện thì chắc chắn mình sẽ ra mua ở TGDĐ trên đường Xã Đàn......mua quen ở đây rùi,thấy thái độ phục vụ rất okie :D
Nhật Cường thì chỉ mua xách tay ở đó thôi - hàng tốt, tuy nhân viên hơi VIP 😃
Em ủng hộ Hoàng Hà Mobile và Giá Gốc. Hàng khá tốt và rẻ, phù hợp cho mọi người :d
mình đang định nấy 1em MS hàng xách mà ko biết ở đâu bán hàng chất luơng và giá cả hợp lí.
Mua hàng xách tay

Hà nội ít chỗ bán hàng xách tay uy tín lắm bạn ak. Được mỗi Nhật cường là tạm thôi. Nhưng điện thoại cảm ứng xách tay ở đó không bảo hành nếu bị lỗi màn hình, mà milestone thấy anh em kêu lỗi màn hình nhiều lắm. Thế nên em khuyên bác nên mua hàng chính hãng cho yên tâm dù đắt hơn một tí!😁
programervn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hôm nay vào web Hoàng Hà mobile chat yahoo không thấy trả lời, điện thoại 194 Lê Duẩn gọi lỗi kết nối, Nguyễn Văn Cừ số di động thì ò í e. Ack Ack
bác gọi làm gì cho mệt. Ở HN thì ra tận nơi. 😃. Mấy chị bán hàng ở đó em mượn xem bao nhiu là may mà cũng không khó chịu. 😃. tuy các chị ý trông không đc lovely cho lắm 😃
đã ai mua ở daiphongmobile chưa ạ. e thấy họ bảo đặt trước 500k , 3 hôm thì sẽ có 1 máy iphone 3gs 8g quốc tế mới 100%, liệu có tin được ko ạ?:eek:
Mình muốn mua 1 con iphone 3gs 16 gb bản QT mới 100%, không biết mua ở đâu giá hợp lý mà hàng đảm bảo nhỉ? Như cửa hàng Ngọc mobile có đảm bảo ko nhỉ? Ai biết giúp hộ mình với. Thanks nhìu

---------- Post added at 05:22 PM ---------- Previous post was at 05:19 PM ----------

Mua iphone ở Ngọc mobile có đc ko nhỉ? Giá thì đc nhưng ko biết hàng có đảm bảo ko?
1. Ra nhà mạng mua
2. Bạn ở HN có thể qua O2 Style hay XellphoneS hỏi xem
Mình cũng đã mua hàng ở Hoàng Hà 194 Lê Duẩn rất nhiều lần nhưng toàn cho anh em bạn bè dùng.Tất cả các loại điện thoại mình đã từng mua ở đó toàn hàng chính hãng samsung,nokia,LG thật may mắn là tất cả đều OK.Tuy nhiên nay mình cũng muốn chuyển qua dùng smatphone đang định rước em samsung captivate nhưng nghe anh em trên tinh tế đánh giá hàng đó của HH là hàng dựng hộp màu đen chứ ko phải màu vàng.Mình đã qua HH xem máy nhưng chưa mua vẫn còn hoang mang quá.Tiện đây cho mình hỏi anh em tinh tế đã sử dụng captivate chỗ nào mua hàng này tốt nhất và giá OK nhất.
Mọi người thấy cửa hàng ‘điện thoại hà nội’ ở haj bà trưng uy tín có được o
Chào các bác,mình hỏi chút về chất lượng của Số 8 Mobile thế nào các bác?
Thấy có mỗi 1 chi nhánh mà ở trong đường nhỏ đúng không các bác.
Thank các bác trên diễn đàn.
Mình ko ở HN nhưg nghe ae mách Hoàng hà và CellphoneS là uy tín nhất! Chớ mua ở TGDĐ giá chát và hay bị tráo phụ kiện (SG bị đầy)!
Tiến Cường thì giá khá là rẻ. Chất lượng, uy tín thế nào mình k rõ vì chưa mua hàng ở đây bao giờ.
Hoàng Hà thì mình mua đến 5,6 cái ở đây rồi. nói chung uy tín, giá tốt gần hất HN.
Bạn tham khảo Nhật Cường xem. Khá là uy tín đấy.
Riêng mình chỉ mua ở Hoàng Hà thôi. Bạn đi qa thì biết. cửa hàng bé tí nhưng khách lúc nào cũng đông cực kì.
@kazumananami
Cho mình hỏi, tất cả các cửa hàng của Nhật Cường đều ok chứ? Tại mình thấy đầu topic m.n chỉ đề cập đến Nhật Cường ở Lý Quốc Sư
@sikure Giờ thấy mọi ng hay than Hoàng Hà dính phốt. Bạn qa cellphones thử xem. Uy tín lắm đó. Mìnhm ới mua ở đó xog.
SKy ở Hà Nội thì nên mua ở cửa hàng nào mọi người?
Các bác ơi thế còn HoangHa Cầu Giấy thì sao ạ ? E đang định mua lumia 520 ở đây. Thấy mọi người toàn nói ở Lê Duẩn thôi.
bác Lienhuong ơi.cho em hỏi.êm định mua ip5 ấy.thấy ở Hoàng Hà bán chênh giá với so8 mobile khoảng hơn 600.vậy nên mua ở đâu hả bác? 2 cửa hàng đấy chật lượng có như nhau k
E đang muốn mua ip5s G ở HN ...thấy giá ở hoangnammobile rất rẻ mà ko biết hàng ntn ? Seach Google thì thấy bị ném đá rất nhiều ...ACE có thể cho E lời khuyên tốt nhất đc ko ! E xin cảm ơn trước
@boss.668 Hoàng Hà lâu k mua ở đấy nhưng thấy sức bán vẫn kinh lắm.
Bạn qa Cellphones xem. giá đc mà uy tín. Mình thấy ổn nhất bh đấy.
Ai cho mình hỏi mình định mua 1 con ip5 ở hà nội mà k biết nên mua ở đâu uy tín mà chất lượng giá lại tốt được ạ 😁
@Bin Mai cellphoneS cũng ổn. bạn qa đó xem sao.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019