Cửa hàng dđ uy tín ở hà nội

kazumananami
27/4/2010 16:52Phản hồi: 100
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ai cho mình hỏi mang máy ra viettel bảo hành thì cần có những gì được k ạ
techone đi mình mua 2 máy ở đấy thấy cũng rẻ mà ok lắm
anh chị cho em hỏi là mua samsung galaxy s2 hd lte ở đâu là uy tín trong nội thành hà nội ạ
các bác ơi cho e hỏi chut nhe.e muốn mua con iphon4s ma chưa biết của hàng nào uy tín.các bác ở hà nội biết cửa hàng nào chỉ cho e biết với.ma cho e hoi có bác nào mua hàng ở cửa hàng nology.vn ở trường trinh chưa
RangDen
ĐẠI BÀNG
10 năm
ko biết cửa hàng ttmobile ở thanh xuân thế nào hả mọi người ....
Các bác cho e hỏi cửa hàng dienthoaiben có uy tín không nhỉ? e thấy cửa hàng bán sky rẻ hơn những cửa hàng khác mà cũng bảo hành 12 tháng đầy đủ
mình đang có ý định mua 1 em xperia z 99% ( ko đủ lúa mua 100%)
các pro tư vấn xem cửa hàng hay thương gia nào uy tin giúp mình với
tích góp mãi mới được 1 khoản
@ngocduonga Mơi bac ghe bên e. Mơi vê đu loai nhe

vinhvumobile - Bring technology to everyone
msmobile đi bạn lựa chọn hoàn hảo đó ^^
digiworld số 6 hàng bài
Cac bac cho em hoi so8mobile ban hang uy tin khong a
các bác cho em hỏi là ở cửa hàng //dienthoai24h.vn/ thấy giá mấy con máy sky ở đó rất rẻ k bít chất lượng ra sao ak? bác nào mua máy ở đó rồi thì cho em xin ý kiến vs ak
mua đâu cũng được ngoại trừ bọn http://hanoimobile.vn/dien-thoai/ bạn nhé.
EM mua con HTC 8X ở đấy. nó bảo dùng thử và đổi trả miễn phí 10 ngày. mua buổi trưa hôm trước mà đến sáng hôm sau không chịu được phải đi tả máy luôn vì Pin quá lởm. để máy ko không bật 3g hay wife mà 2h lại bị tụt hết bin. Mang đến cửa hàng cho đổi thằng chủ đầu trọc béo béo cho đổi máy luôn, đưa cho con khác. con này dùng pin ok hơn nhưng chúa ơi cái cảm ứng của nó bị liệt sau hai ngày sử dụng. mang ra cửa hàng nó bảo cái này nó ko bảo hành, ko thèm xem qua máy luôn ( chắc chắn nó biết trước lỗi này khi đưa máy đổi cho mình). Đến đoạn này tự hiểu vấn đề, tức là 100% bọn lừa đảo. chịu mất 800k ra Giaimadien thoại ở 12 Xuân thủy thay cảm ứng. Ông anh kỹ thuật đẹp trai mà chân đi hơi khập kễnh hỏi câu xanh rờn. Máy mua lâu rồi ah em? Ăcj em mới dùng được có tháng. Nó ngạc nhiên bảo: Mua phải hàng cũ rồi, máy này dùng được tầm 2 năm rùi, chai hết cảm ứng rồi em ạ.
Từ đấy cạch đến già luôn.
em hỏi ngu phát. phụ kiện full k ạ. gồm những gì?
Thinh mobile có được ko các bác?
O
Quầy này nằm ở đâu bạn
Giờ mua IP thì mua ở đâu tốt vậy các bác.
Chắc hàng xách tay thôi vì giá như fpt khá cao 😁
Cho e hỏi "tragopdidong"có uy tín ko
trqthanh
ĐẠI BÀNG
một năm
@Ngọc xề Cửa hàng này trước là 8X Mobile, bây giờ đổi thành tragopdidong.vn (Trả Góp Di Động) nhưng vẫn ở địa chỉ 248 Xã Đàn. Cửa hàng này làm ăn không đàng hoàng đâu. Tôi có mua 1 máy iPhone 11, dùng được 2 tháng thì mất Face ID. Khi mang ra cửa hàng thì không được bảo hành vì nhân viên kỹ thuật chỉ vào phía sau tờ bảo hành nơi có ghi không bảo hành các loại linh kiện như: màn hình, cảm ứng, camera, nguồn, Face ID, Touch ID…, còn phía trước tờ giấy bảo hành đóng 1 cái dấu đỏ ghi không bảo hành màn hình. Lúc trước khi mua thì kêu bảo hành phần cứng 1 năm nhưng mà bảo hành thế này là kiểu lừa đảo. Khi thanh toán tiền mua máy rồi sẽ nhận được tờ bảo hành với nội dung in phía sau như vậy để người mua chủ quan không đọc kỹ. Đến lúc máy có vấn đề thì mới mang giấy và máy ra bảo hành thì đã ăn quả lừa rồi. Máy mình chưa tháo ra nên không biết có phải hàng dựng hay không nhưng mới dùng 2 tháng mà đã hỏng Face ID thì chắc cũng không phải hàng tốt rồi. Không nên mua ở cửa hàng tragopdidong.vn (Trả Góp Di Động) này mọi người nhé!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019