Cung cấp sách amazon miễn phí cho ae tinhte

kenshin1101
30/4/2011 9:11Phản hồi: 581
581 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lâu rồi mới quay lại topic.

Learn English
tashpi
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bajn vào đây xem thử link còn được hay không:
http://www.ebooks-share.net/search/4000+Essential+English+Words
@tashpi Link trên ko vào được rồi b ơi,
Cúng hóng cuốn này. Ai có bản đẹp share với. Chứ bản chia sẽ trên mạng mờ quá. In ra ko thấy gì luôn.
Bạn muốn download cuốn nào? bôok mấy?

I. Gặp thiếu nữ bị đánh, cắt tóc, cạo lông mày

Tốt hơn hết bạn nên đi tìm một lời khuyên từ các chuyên gia để tìm một biện pháp cứu chữa khác như dùng y học hiện đại để cấy ghép lại đường lông mày. Nhưng nếu XX nào mà có lông mày rậm và đen có thể liên quan đến chức năng của tuyến thượng thận. Màu móng mờ xỉn Những sắc màu móng thiếu sức sống sẽ được 'loại' ngay từ đầu mùa xuân 2010 và thay vào đó bằng những màu sắc tươi sáng hơn như màu nâu bóng, nâu xám bóng… Nếu bạn yêu thích bất kể màu sắc nào thì biện pháp đơn giản để bạn bắt kịp xu hướng năm nay đó chính là phủ thêm một lớp sơn bóng không màu lên trên cùng. Đây là loại kem che khuyết điểm luôn luôn phải sử dụng trước khi dùng phấn nền.

Ảnh minh họa bước 3 4. Clip có tên “Girl with a funny talent” được upload bởi nickname “theinternetisaweird” này đang thu hút sự chú ý của đông đảo cư dân mạng. Chỉ có anh, tràn ngập hình bóng của anh, anh có biết không?Đắng. Nhưng hiện tại cả Hồng Ngọc. Ngoài ra, vùng da giữa hai lông mày, hai bên má và vùng chóp mũi lỗ chân lông rất to, như bị sưng nở ra ấy ạ. Sử dụng các loại phấn highlight nhiều hơn thường ngày để nhấn mạnh vào các nét đẹp trên gương mặt.

II. 5 bước tạo dáng lông mày đẹp như Camilla Belle

Tóc ngắn Tóc mod bob: đưa bạn trở lại thập niên 50, 60 với cô đào gợi cảm tên viết tắt là B. Khi đã thành Geisha họ tô môi nhiều hơn nhưng vẫn giữ hình dáng nhỏ hơn môi thật. Cùng với thiết bị hiện đại, đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm và được đào tạo bài bản đã làm nên thương hiệu Thẩm mỹ viện Hồng Kông ngày hôm nay”. Micheal Jackson: hơn 10 lần phẫu thuật thẩm mỹ mũi Có lẽ không cần phải nói nhiều về Micheal. Hãy sử dụng những màu sắc tương tự như màu da và màu berry, nó sẽ làm tôn đôi môi của bạn. Vợ của mình thỉnh thoảng đi chơi hội, vẫn sơn đầu đấy, mình không ghen đâu.

Dùng khuôn để vẽ lông mày: Nếu không tự tin với khả năng vẽ lông mày của mình, bạn hãy tìm tới sự trợ giúp của các loại khuôn tạo lông mày theo ý thích. Sao con chả được một bộ lông mày đẹp và dầy dặn như bọn bạn gì cả. Cùng chiêm ngưỡng người mẫu của Chanel, Karl Lagerfeld, Dolce & Gabbana, Gianfranco Ferré… để cảm nhận xu hướng này. Nếu màu kem nền tiệp với màu da hoặc sáng hơn chỉ một tông so với da bạn cõ nghĩa là đó là màu kem nền phù hợp với bạn.Chồng thì cứ nhìn mình cười hì hì, lắc đầu trêu: "Vợ ơi là vợ, chắc lông mày nó cũng biết chỗ đó nhiều dinh dưỡng nên đua nhau mọc lên ấy nhỉ?" Mình mặc kệ, còn hơn để con gái lớn lên với đôi lông mày lưa thưa và hoe hoe như màu rơm của bố mẹ. Bước 1: Dùng ngón giữa và ngón đeo nhẫn nhấn nhẹ vào các điểm bắt đầu từ đầu lông mày đến cuối lông mày.

III. Hot or not: Miley quá khác với tóc, lông mày vàng ươm

Một số chị em do gen di truyền hoặc cơ địa mà lông mày nhạt nhòa khiến khuôn mặt trở nên thiếu sức sống, nhợt nhạt, hay lông mày bị cụt trông rất thiếu cân đối. Toni Garrn: "Tôi luôn phủ phấn highlight dưới lông mày và trên sống mũi. Phun xăm thẩm mỹ giữ được từ 4-5 năm không vĩnh viễn như cách xăm cũ nên dễ tẩy và dễ thay đổi kiểu. Nhưng đường đến với cái đẹp bao giờ cũng nhiều đớn đau, và không phải khi nào cũng thành công. Băng đeo được bán với giá khoảng 1. Tuy nhiên, có nhiều người không đồng tình với bản án của HĐXX.

Bạn đừng quá chăm chú nhổ lông mày và thấy chỗ nào cũng cần nhổ đi. Lý do: những màu trung tính sẽ dễ kết hợp với nhiều sắc trang phục đậm nhạt khác nhau. Eyebrow: - Sử dụng đầu còn lại, áp dụng một lần một ngày, quét lên những nét ngắn theo hình dạng lông mày mong muốn. Trong trường hợp lông mày thưa quá, thì đầu tiên bạn nên kẻ nhẹ bằng chì tông màu tự nhiên, sau đó dùng bút chải phủ thêm bột, lông mày sẽ được tự nhiên hơn. Những mái tóc ngắn gợi cảm sẽ còn. Nhưng cứ nghĩ câu nói của chị hàng xóm là Phượng lại buồn rười rượi: “Đàn bà phải biết chăm chút nhan sắc.
không được hỏi à
Cậu ơi giúp mình cuốn này với: 10 days to Faster Reading
Email: vuvanbinh299@gmail.com
Cảm ơn và hậu tạ - Cà Phê nha. (mình ở ngã tư Lê Văn Lương và Hoàng Đạo Thúy
Có bác nào nhận lấy sách trên Kindle Store giá rẻ không ạ?
Em có nhu cầu mua mấy cuốn.

Em cám ơn các bác.
@Trieu_Minh nè bạn
https://www.nhattao.com/threads/dich-vu-order-ebook-tren-amazon-voi-gia-re.3183522/
Bác lấy giúp em cuốn này với ah. Xin chân thành cảm ơn bác.

amazon.com/Musculoskeletal-Manual-Medicine-Diagnosis-Treatment-ebook/dp/B005QEBFSG/ref=sr_1_1?s=digital-text&ie=UTF8&qid=1405348423&sr=1-1&keywords=Musculoskeletal+Manual+Medicine+Diagnosis+and+Treatment
Trước hết là xin cảm ơn bác chủ thớt ạ

Em xin 'mở hàng' topic bằng cuốn này:
Mình cũng đang tìm sách "10 days to faster reading" , chủ top gửi vào mail dovietanh111@gmail.com được không ? cảm ơn nhé
Bác ơi, giúp mình cuốn này với: The ingelligent investor và Security analysis, cả 2 đều của
Địa chỉ email: xuanxu1982@gmail.com
Cảm ơn bạn nhiều
Bác giúp mình lấy cuốn này với ạ Moving target Translation cultural relocation
http://www.amazon.com/Moving-Target-Translation-Cultural-Relocation-ebook/dp/B00M1TET3C/ref=tmm_kin_swatch_0?_encoding=UTF8&sr=&qid=
Cám ơn bác rất nhiều
inno14
TÍCH CỰC
8 năm
@cucuti Chủ thớt nghỉ lâu rồi bạn nhé, nhân tiện mình cũng có cuốn này nên gởi bạn luôn
https://app.box.com/s/36advvik6tc2pcebixuc7e5f80psuxyn
nhokbabypro
ĐẠI BÀNG
8 năm
@inno14 Hơi lạc đề chút nhưng em ngại lập topic mới quá, bác đọc nhiều tư vấn giúp em giờ nên mua máy đọc sách nào với tiêu chí ưu tiên nhất là cảm giác đọc thoải mái nhất. Em đọc trên iphone nhưng rất nhanh mỏi mắt. Thanks bác nhiều.
inno14
TÍCH CỰC
8 năm
@nhokbabypro Gợi ý của mình là PaperWhite 2015 😁
vụ này hết từ lâu lắm rồi, xin ko có đâu
Đọc sách thoải mái nhất là Kindle, chỉ có điều ko đọc epub trực tiếp được, đọc pdf hơi kém

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019