Cùng chia sẽ kinh nghiệm sử dụng Bluestacks trên máy tính nào.

ApsTech
13/10/2011 9:55Phản hồi: 489
489 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minh down fien ban bluestacks ve va choi fieldrunners,minh da tim cach hach va lam theo nhieu huong dan van ko biet duoc,vay fieldrunners tren bluestacks co hack dc ko,hay tim va chi cach giup minh voi
game:fieldrunners dung trên bluestacks cua pc
Ảnh chụp màn hình_2012-10-04_125716.png Ảnh chụp màn hình_2012-10-04_125754.png
cho minh hoi da co ai o day hack game bluestacks TREN MAY TINH chua,minh tim hoai ko thay cach hack,minh muon hack fieldrunners
nghiadaisu
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nào cài được fieldrunners thì làm bài hướng dẫn đi
Em cài mấy game như Where is my water bị lỗi Apk Installation Failed: INSTALL_FAILED_CONTAINER_ERROR. Có bác nào giúp khắc phục với không ạ?
@Đào Duy Hiệp khac phuc dc chua chi giup minh, minh cug bi loi nhu vay
@Boss1986 Mình khắc phục bằng cách mua 1 chiếc Android dùng bạn ạ 😁
xindunghoi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Game này của mbin.vn làm nên free 100% không phải nghĩ về nước mỹ . lồng tiếng câu hỏi 100% của lại văn sâm, mọi người check video nhé. Bản thân mình thấy hay hơn bản của qplay rất nhiều,

Linh tải ứng dụng trên google play . https://play.google.com/store/apps/details?id=vn.goldsoft.altpn&feature=apps_topselling_new_free#?t=W251bGwsMSwxLG51bGwsInZuLmdvbGRzb2Z0LmFsdHBuIl0.
có bài hd cách root bluestack, pro tiếng anh nào đọc hd lại cho ae dùm
http://teknogin.blogspot.com/2012/07/root-bluestacks-beta-1made-easy.html
@congtao lười dịch đặt lên google dịch đê bạn
mình dùng soft này test game cho dt, vào mấy game nó bắt down data, mình đã down xong r, vậy mình có thể xuất data đó ra để bỏ vào SD cho dt (khỏi mất công down lại )dc k ?????????????????????
@Heart Blade làm thế nào xuất dc data ra vậy
Có bạn nào gặp trường hợp này rồi thì giúp mình với:
Mình đang cài BS qua trang chủ thì lâu quá lại có việc nên tắt đi sau đó tải soft về cài trực tiếp thì nó báo: "A later version of Blue Stacks is already installed. Setup will now exit", mình dùng Your Uninstaller để gỡ phiên bản cài qua trang chủ, gỡ xong cũng cài không được.
Hiện tại bây giờ cài đặt như thế nào cũng không được: cài bằng soft trực tiếp thì nó cũng báo như trên mà cài qua trang chủ thì nó lại báo "Bluestack App Player download is in progress".
Đang mày mò chơi Three Kingdom TD - The legend of Shu trên PC nên không cài được cũng ấm ức lắm. Máy mình cài win xp sp3, .net framework 4.0 nha.
@ffthienkiem2 Mình cũng bị tình trạng tương tự mà ko biết làm sao, có ai giúp ko vậy
Có ai giúp mình với nào!
Có ai giúp tớ với. Tớ cài cái này trên pc nhưng có thông báo đại loại là update driver vga card lên bản mới nhất rồi mới cài được. E đã update rồi mà vẫn ko đc. bác nào có cách nào chi e với. e dùng main giga g31-s2l
cho mình xin face các bạn đã sử dụng thành thạo cái này vs hoặc các bạn làm ơn add nick mình Lê Quang Hải . mình cảm ơn nhiều
tình hình là em cài được rùi.chạy khá ổn,có điều là một vài ứng dụng bị phóng to ra nên hình nhòe đi.không biết có cách chỉnh không nhỉ(không phải cách có sẵn trong phần setting vì em thử rùi)thank
47abc
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có cách tào xóa toàn bộ danh bạ trong BS ko ae😔
maitran123
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cài cái này vào laptop xem như chỉ dùng được 1 điểm cảm ứng thôi đúng không? Mình muốn chơi những game yêu cầu dùng nhiều điểm cảm ứng thì không được. Haizzzz
mấy pro cho hỏi, mấy hình của mình chụp gửi qua Viber hoặc người khác gửi qua Viber thì lưu ở đâu vậy ????
@lu4ever159 mình làm theo cách máy móc như thế này, cài file manager vào bulestacks, sau đó tìm đến sdcard/dcim.... sau đó chuyển hình vào sharefolder, ra lại desktop, tìm đến folder sharefolder theo đường dẫn c/programdata/blustacks/userdata/sharefolder.
các bác có cách nào cho cái bluestacks này chạy nhanh lên tí ko, mình chơi blood brothers mà chậm quá
http://www.mediafire.com/?38m370idits4lal
link này die r bác.Bác nào có gửi em vs :|
kutimat1mi
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái này dùng wechat có lắc tìm bạn dc k nhỉ,mình voice call ok
của mình k hiện cột sóng nên mình nghĩ tính năng lắc k dùng dc
nếu bạn nào gặp lỗi bluestacks app player download is in progress" thì làm theo cách sau vào ;C:\ProgramData\BlueStacks 2) C:\Program Files (x86)\BlueStacks or C:\Program Files\BlueStacks 3) C:\Users\ \AppData\Local\BlueStacks. sau đó hãy vào link này down cái del-BST.reg về cài lên.https://getsatisfaction.com/bstk/topics/cleaning_up_previous_bluestacks_installation
nếu bạn nào gặp lỗi bluestacks app player download is in progress" thì làm theo cách sau vào xóa hết flie trong ;C:\ProgramData\BlueStacks 2) C:\Program Files (x86)\BlueStacks or C:\Program Files\BlueStacks 3) C:\Users\ \AppData\Local\BlueStacks. sau đó hãy vào link này down cái del-BST.reg về cài lên.https://getsatisfaction.com/bstk/topics/cleaning_up_previous_bluestacks_installation

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019