Cùng thảo luận về Windows 8 Release Preview.

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Đánh giá' bắt đầu bởi SnoopyKen, 1/6/12.

1. namtnu

namtnu Thành viên

Mình cũng dính vụ ntn? Hôm trước mang ra Phúc Anh thì thợ nó sửa được, giờ mang về quê cho em gái dùng thì lại dính. Ngại mang đi quá, bác nào biết thì hướng dẫn em cái
  2. truongbavietnhan

truongbavietnhan Thành viên

bác vào setting đấy, sử dụng tài khoản của máy, ko dùng tài khoản microsoft là được mà
  3. SnoopyKen

SnoopyKen Thành viên

Đúng rồi đó ilovepiaggio. Tối nay không biết có ra bản RTM không nữa. Hy vọng là có. Hoặc chỉ trong tuần này, MS sẽ phát hành rộng rãi thôi.
  4. tuan09101981

tuan09101981 Thành viên

Mình cài bản Win8 RP lúc mới up bản ghost trên mạng cảm giác xài chán lắm. Mình xài Dell ram 4G, VGA rời, cài driver ok hết nhưng mỗi tội màn hình xanh liên tục nên về lại với Win7. Lần này quyết định xài Win8 Ent N bản sạch, cảm giác tuyệt vời các bạn ạ, driver full (VGA rời: AMD HD 6470), các phần mềm như Autocad 2007, office 2010, KMP player và các phần mềm dùng để vọc Android đều cài ok. Mình cài thêm phần mềm diệt virut thứ 2 ngoài mặc đinh của MS toàn báo lỗi không cài được và 1 lỗi nữa đó là khi ta tắt 1 ứng dụng nào đang chạy thì y như rằng lúc đó máy rất giật giống như lag lag vậy không biết máy mình cùi hay bản Win8 này vẫn còn lỗi, nhưng đang xài thấy quá đỉnh rồi không có gì phải phàn nàn
  5. HoangTu.Love

HoangTu.Love Thành viên

máy min dùng main asrock G31-VS2 k biết sao cứ cài vào là mất âm thanh, thấy nhiều người cũng lỗi này nhưng mà mò mãi k đc, bác nào chỉ gíp cách khác phục với. định dùng Easy Drivers Pack nhưng k thể download đc, chán ghê.
  6. tradavehe

tradavehe Thành viên

Mình sài con sony vaio i5 ram 4 nhiều lúc đang dùng củng bị treo phải tắt máy bằng nút nguồn bật lên mới dc.k biết là do win hay do phần cứng nữa
  7. weqweq

weqweq Thành viên

còn mình thì mỗi lần mở ổ D chứa dữ liệu cỡ khoảng 15gb thì bị lag treo máy 5-7s thì mới load xong dữ liệu trong ổ D,cài trên 2 on laptop intel và AMD đều bị.
  8. tuxedo231

tuxedo231 Thành viên

mình dùng acer 4820 core i3, card onboard thấy dùng rất ổn, 3 tháng dùng k hề có lỗi gì, driver nhận đầy đủ, các phím Fn cũng nhận hết luôn
    bản RP đã ổn thế này chắc bản pro còn tuyệt nữa
  9. nghiabond9

nghiabond9 Thành viên mới

bạn ơi! mình cũng cài win8 cho 4410s nhưng chưa đủ driver là sao nhỉ? bạn có đủ ko? cho mình xin với!
    nhất là cái graphic ấy!
  10. anhai88

anhai88 Thành viên

Pro gửi link driver của HP 4410s với. ths pro!
  11. truongbavietnhan

truongbavietnhan Thành viên

bạn lên trang hp mà down về