Cùng UP & Share Những TÊN APP Hữu Ích Cho IPHONE.(Hướng Dẫn Vào FBook)

xahyluc
17/6/2011 7:31Phản hồi: 287
287 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mấy anh ơi ai có lockdow ko cho e xin vơi ạ...colac719@yahoo.com
up topic lên cao cho anh em nào cần ............
conheo1985
ĐẠI BÀNG
13 năm
hay nhỉ
uo
xahyluc
TÍCH CỰC
13 năm
Up
Bác cho em hỏi cái app System Manage sao em tìm trong Cydian không có vậy 😔, còn app nào hỗ trợ giải phóng bộ nhớ tốt không ạ?
Nếu down file từ trên mạng xuống thì cop vào máy ntn ạ?
Thanks........!
xahyluc
TÍCH CỰC
13 năm
Chào Bạn! bạn cài source của www.heaveniphone.com/cydia nhé!
Sbsetting cũng Giãi Phóng Bộ nhớ đc!
- Hoặc bạn nhấp liên tiếp 2cai Nút Home cũng đc (Nó sẽ Xuất Hiện các Icon chạy Ngầm, bạn Xóa đi là Ok)
mQuickdo cũng có! khi Vút wa nó hiện 3Vong Chữ. Close-IPPD-Cancle
bạn chọn IPOD sau đó Vuốt nhẹ qua bên Trái. bạn sẽ thấy Các ICon chạy Ngầm thôi h!
Darth_Vader
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình hỏi chút, trước dùng 3G thì lúc mua ip nó cài sẵn 1 phần mềm mà khi bấm số để gọi, nó sẽ hiện lên những tên trong danh bạ có số đó. Ví dụ khi bấm 0936 thì nó sẽ hiện lên những số của những người có đầu là 0936 ......
lúc đó gà mờ ko biết gì về ip cả nên nghĩ đó là chức năng của nó. h mình đổi máy + cài lại rồi nên ko biết soft đó tên là gì cả có bác nào biết cho mình xin cái tên nó với 😔
tienkbs
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này bạn nè kuadial trong Cydia
Vậy tức là xóa apps ngầm đi là giải phóng bộ nhớ đúng không bạn 😁... Thanks bạn nha!
Tiện cho mình hỏi số Ram đang bị sử dụng xem ở đâu vậy ........
xahyluc
TÍCH CỰC
13 năm
Đúng đó bạn! hoặc bạn mở SBSetting lên,ngay Mục Cuối nhất là Hiện Thị Thông Tin Ram đó bạn!
bạn có thể chọn vào Icon Processes- Free Membery bạn sẽ Thấy Ram đc Giải Phóng Nhiều hơn nữa!
Up lên cho ai cần😃
Em cài phần mềm Hideemall cho IP 3G 3.1.3 để giấu ảnh và tin nhắn nhưng lại chỉ giấu được tin nhắn thôi còn ảnh thì không. Mọi người giúp em với ạ. Thanks
Mục Setting đã chọn sẵn hide photo rồi mà. Mình tắt đi rồi chọn lại nhưng vẫn không được bạn ạ. Bạn có cách gì giúp mình với. Thanks
xahyluc
TÍCH CỰC
13 năm
Chào bạn!
Bạn thử Xóa đi rồi Restar máy lại, sau đó cài lại xem!
Vì mình Test trong máy mình Vẫn OK Bình Thường ! Thanks
Mình đã thử nhiều lần rồi mà vẫn không được, chỉ hide được mỗi tin nhắn 😢Trước mình có cài Iprotect để giấu ảnh nhưng thấy ko tiện lắm nên gỡ đi rồi, không biết có ảnh hưởng gì ko nhỉ
xahyluc
TÍCH CỰC
13 năm
Pó Tay rùi bạn ui,,,,,,,,
xahyluc
TÍCH CỰC
13 năm
- Chào Các Bác!
em ko có Ý Xấu nha! các Bác Down về Mới Có Ý Đồ nha! hjhjjjjj
- Down về Set vô Máy! - Open Phần Mềm lên ! - Vuốt Vuốt Màn hình đến khi Giao Diện Đậm lên! - là Bạn đã OK chuẩn Bị Chụp Lén đc rồi nha! cứ Chạm nhẹ vô Bất Cứ chổ nào trên Màn Hình Iphone là CHỤP ngay!
như Hình nè!
-

LINK:
http://www.mediafire.com/?jhls9mbglhxdiro
Chú Ý : Vui Lòng Nói Rõ Ý Định Sau Khi DownLoad nha!
siriusdn
ĐẠI BÀNG
13 năm
tks bác nhá.
Về test thử với con vợ mình....
các bác cho em hỏi sử dụng hideemall kiu j vay
bác nào biết phần mềm nào dấu chỉ một cái ảnh thui chứ không phải dấu toàn bộ thư mục ảnh chụp như phần mềm hideemall kia không
xahyluc
TÍCH CỰC
13 năm
- bạn có thể Down mục IFILE trong Cydia Source của HeavenIphone,
- sau đó dùng PC Suite hay IFUN BOX lưu vào Hộp File nào bạn thích! sau đó bạn vô IFILE kiếm ra Đường Link mà bạn đã Lưu thì sẽ xem đc thôi!
- Film Đuôi MP4 cũng lưu vậy đc! hjhjjjjj......Film Heo nha!
up topic hay
system manager link download cua bac co pass khi giai nén...pass la gì vay chủ thớt
pass la chohue.vn đó bạn 😃
van_bich
ĐẠI BÀNG
13 năm
hay quá, hôm nào ghé text sau 😃
xahyluc
TÍCH CỰC
13 năm
Chào Bác! Bác ơi cho em hỏi Pass cái này ah! AE down ve ko Giải Pass đc ah!

---------- Post added at 09:47 PM ---------- Previous post was at 09:42 PM ----------

Sorry bạn! Vì trong đây có nhìu Apps Cùng Chia Sẽ của AE TinhTe nên hiện mình chưa bt Pass là gì! Mình đã Call Bác mà Shared App này. Nếu có Pass mình sẽ Báo bạn ngay nhé!
phần mền đọc tin tức free mình hay dùng cái này các bạn vào tim chữ vietnam là ra thôi. bác nào chơi guitar thì tìm phần mền guitar pro và phần mền http://app.ultimate-guitar.com/ugt/ugtools/ các bác tìm hiểu nhé, mình ko có file vì máy tinh mới bị ghost nhầm ổ mất hết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019