Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

"Cydia for Today" đã gộp chung vào topic JBU Redsn0w & Absinthe (10/7/2012)

cydiatoday
25/5/2012 18:37Phản hồi: 2.888
2.888 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vậy còn tình trạng vào tất cả các ứng dụng trong máy đều bị out ra là sao hả bạn, giờ mình ko vào đc gì hết 😔
CÓ 1 NGƯỜI NHƯ CHỦ THỚT LÀ MAY MẮN CHO APPLE FAN
Cảm ơn bác cydiatoday nha!
Cho mình hỏi hqua mình fb bản 2.0 bây h có bản 2.0.1 có cần phải fb gì nữa ko
@ahungxdnd Bạn jb đc rồi là ok, bản cập nhật 2.0.1 dùng cho những bạn nào chưa jb đc
Bác ơi sao tôi không tìm được cái Installous Apptrackr source heaveniphone thế?
Cảm ơn bác nhiều lắm..
Queryussd k chạy dc trên ipad3 5.1.1. Co app nào thay thế k các bác?
Ko thể cài được sbsetting toàn báo lỗi chữ đỏ, bác nào biết lý do hay tại sever quá tải
@ahungxdnd Cả đêm qua cài không tài nào cài được, đến add Sourcescũng không dc luôn
bắt đầu cài nào 😁
muidao
TÍCH CỰC
12 năm
thôi thì sài tạm 5.01 đã ,đợi fix lỗi tương thích cho 5.1.1 rồi lên vẫn chưa muộn , thank bác nhiều lắm lắm
ko ai giúp mình à. ai giúp mình sao mình JB xong cài Quicklock với Barel xong và mấy game nữa giờ vào các ứng dụng toàn bị out, cả setting cũng vậy. Chỉ có vào cydia là ko bị out 😔:(:(
respublik
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quicklock 2 tested trên iPhone 4, chạy ngon.
thanks bác nhiều lắm. bài viết rất rất bổ ích
Sao mình add cái source cydia.hackulo.us/ mà nó cứ dừng ở downloading packages là sao vậy nhỉ 😔
respublik
ĐẠI BÀNG
12 năm
@anh_cun Có thể do quá tải, bạn thử add source http://apt.iguides.ruhttp://apt.178.com để cài Appsync và Installous.
Không add đc thì chỉ cần để add lại sau hay lại phải restore rồi jb lại vậy nhỉ
mình jb dc nhưng o tài nào add source dc 😔
co bác nào mà khi tắt máy là 3g tự động mở không ah,máy e cứ bị thế .chắc từ lúc lên 5.1.1 đến giờ đó...hic 😔

my iphone 4s
Cảm ơn bạn chủ topic nhiều nhé, mình có bổ sung thêm 1 tweak nữa rất hữu dụng với ai hay dùng siri là SIRITOGGLES, có thể gọi Siri dậy và ra 1 số lệnh như on/off 3g, set brightness, mở thêm 1 số apps...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019