[Cydia-Free]iComic-Đọc truyện tranh trên iPhone

caocaotac
2/9/2008 6:40Phản hồi: 127
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minh chép vào như hớng dẫn mà khi vào icomic vẫn ko thấy là sao các pác.mình dùng firmware 2.1.
thanhhandt
ĐẠI BÀNG
15 năm
bạn tap vao cydia trong máy và chọn saerch icomic tìm ra và cài
tôi đã cài theo cách đó
Phải là file .zip nhé bạn, .rar là không đọc được đâu.
anh cào cào ơi cứu em với , truyện tải về k ra đuôi zip la sao hả anh,chỉ em với
Bạn phải đặt tên là 01,02,03.......chứ không phải là 1,2,3... nhé.

Bạn coi lại Zip có đùng không nhé,coi chừng bị lồng folder bên trong nhé.

Có chương trình cài WinSCP không cần Wi-fi đó,bạn tìm trong diễn đàn nhé.

Chuyện tranh phải là .Zip file nhé,và không có lồng folder bên trong.

Nếu không có đuôi là Zip thì bạn dùng winzip để Zip những tấm hình đó lại.
cài này firmware mới có thể sử dụng đc...em rất thích đọc truyện cám ơn mấy anh nha....tại e mới cầm Iphone nên chưa bít sử dụng nhiều cho lắm...!
minh mới dùng ihpone nên còn gà cho hỏi đường link: /private/var/mobile/Media/Comic/
search ở đâu bạn dùng chương trình itune hay pc suite vậy
gà mới dùng iphone xin chỉ bảo thêm
Bạn tìm trên diễn đàn chương trình "ssh_no_wifi" kết nối iphone của bạn với máy tính và chạy với mật mã là "alpine" là OK.
dùng pc suite đc ko bạn ^^ thanks
sao mình vào icomic thì nó lại báo là no icomic mobile là sao ? có ai biết giúp mình với. ghiền đọc truyện tranh quá. cám ơn
mình vừa setup xong! Chạy được luôn rồi!!!! Cứ làm như hướng dẫn của Cào Cào là được ấy mà! Nhưng đang xem mà muốn quay lại phần setting thì làm thế nào mình pó tay!!!!
Có ai bik cách nào ko?
Bác nhấn vào góc trái phía trên
có ai giúp mình với.huhuhu. mình xài ip 3g fw 2.1 phiên bản quốc tế. mình đã tải đc icomic về máy và cũng đã chép file như anh caocao nói nhưng khi mở icomic thì nó cứ báo là no comic mobile. ai bit cách khắc phục chỉ mình với. thanks !
thanh_loi
ĐẠI BÀNG
15 năm
bạn ơi mình làm theo hd rồi cũng ko dc.mình chép theo hd của bạn và tạo foder icomic, chép file zip luôn cũng ko dc bạn ơi mình xài 2.1, cài icomic rồi có cần set gì nữa ko hả bạn? giúp mình với mình vào nó báo no comic mobile
thanh_loi
ĐẠI BÀNG
15 năm
mình lảm dc rồi thank bạn nhiều cứ làm theo hd là dc thôi
cho hoi cac po oi, minh lam y nhu chi dan nhung no chi bao la "no comic mobile. Po nao biet chi voi, tks...
sao cái icomic của mình mở lên nó cứ báo no icomic mobile hoài vậy ta. mình đã làm y như hướng dẫn mà nó cứ báo hoài. ko bit có phải do xài FW 2.2 ko. có ai bit cách sửa ko chỉ mình với.
haha cuối cùng cũng được. Thì ra là folder comic phải viết hoa chữ C.
Cho minh xin link download WIN SCP dc ko ??.....thanks nhieu
mình dung win scp..đã tạo folder Comic, nhưng khi copy file zip thì đựoc lúc đầu, sau đó nó báo connect bị failed, mà nó nói nguyên nhân là do cái phần mềm đó, thế là out ra khỏi spc..kết nối lại , dowm vào cũng bị lỗi nhu vậy, ko biết bị sao nưa
các bạn search trên diễn đàn phần mềm SSH no wifi sử dụng rất hay
đúng là đau đầu chữ Comic quá. May mà tự nhiên gõ chữ C in hoa lại được, cám ơn anh em nhá, hihih
Máy mình là ipod touch gen2 chưa jb được thì làm sao để chép truyện vào máy nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019