CYDIA tương thích iOS 6.0.0 > 6.1.2 (cập nhật 15-3-2013)

cydiatoday
29/1/2013 8:4Phản hồi: 6.942
6.942 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

6.1 nghe gọi và số app từ itune, chờ hẹn gặp lại 3/2 Đảng ta tròn 82 tuổi
Như vậy là chỉ Cần dùng thằng redn0w 9.15b3 jabarck chọn fimwea 6.1 là OK có phải OK vậy
chữ màu đen cũng dùng đc à chú cydiatoday
bookstand ko chạy đc trên iphone 3gs ios 6.1 nha.bị lỗi tự out ibooks
@rolovecc bạn ơi có tweak nào đổi màu ô nhắn tin của sms ko chỉ cho mk vs
tuonghn
TÍCH CỰC
11 năm
Mình đang dùng ip4, đang chạy 6.0 có nên lên 6.1 ko? Và nên thì lên ntn ạ? ko qua OTA tại mọi người nói nó sẽ nói lời tạm biệt với cydia? Ai rành chỉ mình với? Mình cũng đã dùng Tinyumbrella để lưu shsh nhưng kết nối dc nhưng ko thấy có hiện fw bao nhiêu?
@tuonghn
shsh có trong Cydia mà bạn vào đó mà xem 😃​
tuonghn
TÍCH CỰC
11 năm
@minhphund Cảm ơn bạn! nhưng bạn ơi máy chưa JB thì làm gì có Cydia? Vậy mình mấy hỏi, tại gà iphone mà? Nên mình đang muốn kiểm tra có shsh của 5.1.1 ko để mình Restore về và tiến hành JB đó?
@tuonghn bạn dùng ip gì? Vs dùng IOS nào? không thì mình thấy có cách là dùng windows7 ấy download Redsnow trên diễn đàn về sau đó giải nén ra kết nối IPhone vào đưa về chế độ DFU sẽ có file shsh đó bạn. Mình chưa thử vào file đó nên ko biết có shsh ở trong đó ko nữa 😃 bạn thử xem
tuonghn
TÍCH CỰC
11 năm
@minhphund Mình dùng iphone4, vừa lên 6.1 hôm qua trc đó là 6.0 lưu nhưng ko có shsh nào thấp hơn 6.1 hết!
xllx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đang monh quá pro có bài jb chi tiết chỉ m nhé
Mới lên 6.1 k co 3g wf khó bẮt :"(
K b' cài xog có đỡ k
cho đệ hỏi sao đệ restore hết dc cái 6.0.1 rồi 😃 hồi đó thix thì xuống 5.1.1 chán thì lên 6.0.1 mà h thì hết dc rồi
@Liemiphone1993 Có shsh nhúng vào thử xem chứ 6.0.1 khoá rồi
@Liemiphone1993 Bác dùng sn0wbreeze tool v2.9.7 build fw custom nhúng shsh file iOS 6.0.1 đã save = iFaith mod trong sn0wbreeze tool là ok.
Tiến hành restore = cách dùng iREB đưa về pwndfu rồi bật iTunes restore -> xong film 😁
@TweaksiOS cảm ơn nhé,mà có lưu shsh = cydia của bản 6.0.1 rồi😃 mà dùng redsnow để build mà ko dc haiz...
@Liemiphone1993 Dùng sn0wbreeze tool mà build fw bác à 😁
cydiatoday
Bác có test Forecast chưa bác?! Ko có con A4 để test bác ơi, con em dùng cái 4 mà nó đang vi vu ở vn rồi nên ko mượn test đc!!! 😁
@hoaniphone15 Forecast v2.1.0-2 tương thích cho iOS 6.x nha bác, yên tâm mà quất đi :D
http://modmyi.com/info/forecast.d.php
em mới RW iphone 3GS model MC134X/A, Serial 889477QK3NS, modem firmware 06.15.00, IMEI 01 203200 656775 3 lên iOS 6.1 (10B141). Sau đó em jailbreak bằng redsnow 3b thì vào trong được nhưng bị mất sóng No Service không thấy SIM, tính dùng cydia cài ultrasnow để bẻ thử nhưng cydia báo lỗi validation error khi add source. Em phải xử lý làm sao hở mọi người? mới vọc lần đầu nên bị kẹt luôn! Rất mong được mọi người chỉ bảo... Em cám ơn nhiều!
Chữ đen do Redmond Pie test, mình chưa test...
Nếu thế thì cần gì phải đợi Evad3rs Jailbreak Team?
thanhbk
TÍCH CỰC
11 năm
Tất cả cùng đợi bác cydiatoday...cùng tool... 😁
Các bác ơi. Em chưa biết gì nhiều về jb. Cho em hỏi là nếu ip4 up lên 6.1 thì có đc jb ko ạ
@Khương ck được, nếu chủ nhật ngày 3/2/2013 này tung ra công cụ jbu bạn nhé
@thecuong_87 Thank bạn
@Khương ck hiện tại chưa có jbu cậu nhé ae đang hóng bản đó đây hyhy
ductuan6871
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Khương ck Máy iP4 up OS 6.1 Jailbreak được. Đọc kỹ bài này
Code:
http://www.tinhte.vn/threads/1855243/
nhé bạn.
BinApple
ĐẠI BÀNG
11 năm
ngóng thôi
hah chủ nhật này sẽ up lên 6.1 lun chào mừng ông cydiatoday trở lại
mvchien92
ĐẠI BÀNG
11 năm
mọi người xem video này, thấy đã thành công cho 6.1 rồi, o đây dùng redsnow 0.9.17b1.
còn đây là link: http://www.tinhte.vn/threads/1862640/
hai8668
TÍCH CỰC
11 năm
Springtomi beta 2 đụng app Facebook. Xoá đi vào đc fb. Nếu cài là ko vào đc fb.
nhiều quá , đã quá 😆
đánh dấu phát 😃
xin mấy bác cho ý kiến, tình hình là ip4 của em mới nâng lên 6.1, bgio muốn đi unlock bằng code hết 300k. nhưng nghĩ đến chủ nhật này ko biết em có JB được 6.1 ko nữa. cũng mò mẫm cái dòng ios này xem nó khó lắm ko, sao ngta kiếm tiền dễ thế nhỉ. có j lỡ lời nhẹ tay nha các bác.
@bright2308 thì bạn đợi cn này người ta tung ra tool jb là jb được thôi ah, thao tác cũng k khó đâu bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019