CYDIA tương thích iOS 6.0.0 > 6.1.2 (cập nhật 15-3-2013)

cydiatoday
29/1/2013 8:4Phản hồi: 6.942
6.942 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mãi mà chưa thấy JB đâu nhỉ.
Lâu quá mọi người ơi. bây h ở mỹ trời sáng chưa nhỉ
lau qua roi
Pác cydiatoday tư vấn giúp em:
Ip5 có nên up lên 6.1 ngay bây giờ ko? Hay là vẫn để 6.0.1?
Máy em world LL nhé pác

Post on Tinhte.vn for iPhone 5
@rocknguyen1988 Nên lên ngay 6.1 từ bây giờ, khuya nay có thể server Apple nghẽn mạch...
Giời ơi. Đợi chờ nhiều đến mức hạnh phúc muốn tự tử luôn các bác ơiiii. Bác cydia tíc cực thật đấy. Thanks bác vì tất cả
Cydiaupdate.net vừa thông báo:
Winterboard, 0.9.3908 Cydia/Telesphoreo. Tuỳ chỉnh thay đổi các themes. Đã tương thích từ iOS4 đến iOS 6.1.
IntelliScreenX 6, 6.00.06 ModMyi. ($4.99 upgrade, New: $9.99) Hỗ trợ Notifications cho Lockscreen.

App sẽ có update trong Cydia> Upgrade Essension:
UIKit Tools, 1.1.4p Cydia/Telesphoreo. UIKit/GraphicsServices command line access
ulstrasn0w để unlock ip3gs đã tương thích vs 6.1 chưa? nhiều ng nói là chưa?
Theo iparelhos.com thì chưa update ultrasn0w fixed for 6.x (cho 6.1) vì còn đang... du lịch!
Hy vọng sẽ có update ultrasn0w khi phát hành tool jbu tới đây...
http://www.iparelhos.com/
ngoisaole
TÍCH CỰC
11 năm
Cn rồi mà sao chưa co jb vậy nhỉ?
gaukien
ĐẠI BÀNG
11 năm
mới vô cydia đòi updata 19 thằng, làm kg dám manh động luôn, chờ! treo táo thì khổ
@gaukien Đó là những apps vừa update cho iOS6, có thể sẵn sàng cho 6.1 luôn như Winterboard v.v...
Malem282
ĐẠI BÀNG
11 năm
@cydiatoday Chao bro, minh dung ip5 bang W da up len 6.1 va jailbreak nhung sau phan REMOVEBG trg SBSetting no khong hoat dong? Minh bam hoai nhung cac app van y nguyen. Mong bro giup voi. Tks 😃
Vẫn chưa có JB hả các bác ơi
Hiện tại giờ ở Mẽo đang là 6h sáng, dev team còn đang ngáy nên các bác cứ đợi vài tiếng nữa coi 😃
Chưa thấy gì nhỉ?
Bên ấy sắp sáng chưa nhỉ?
tj3nk3pr0
ĐẠI BÀNG
11 năm
lâu quá
cùng chờ nào :">
nace0209
ĐẠI BÀNG
11 năm
Rạng sáng ngày mai có JBU anh em nhé. May quá, wifi nhà mình vừa fix xong.Down fw thôi 😁
There are only 24 hours left from the release of a jailbreak that has been anticipated since long. Yes, we're talking about the Evasi0n jailbreak, that's poised to be released tomorrow. Sunday, 3rd Feb is going to be a day to remember for fans and the jailbreak community.
Everyone is wondering about the exact time they'll see the release within their respective countries. Don't worry, we have you covered.
Evasi0n Tool Release time by cities
The jailbreak from the awesome evad3rs team is going to be released tomorrow, although there's no exact time, there is a time table you can check out, which is the expected time of the release.
bác cydia cho e hỏi là. e đang 6.0.1 JBT. Ip4 W. giờ e chưa mún lên 6.1 vội. mà cứ JBU luôn ở 6.0.1 đc k. và nếu làm thế e phải RS lại 6.0.1 để xóa JBT hay là em JB đè lên luôn 😁 thánks bác
@Trần Hạo Nam No1 Chưa biết, thường máy đã JB rồi không thể JB nữa, cũng có thể JB được nếu có options không chọn "Install Cydia" như redsn0w.
Theo mình World thì lên 6.1 chờ thôi, máy Lock mới ngại.
á vẫn phải đợi gần 8h rồi còn 2 tiếng nữa là đến 10h
oánh dấu vác súng ngồi phục!! cám ơn bác.
Hy vọng 2:00 khuya nay 4-2-2013 (11:00 California, USA)...

Screen Shot 2013-02-03 at 7.44.28 PM.png

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019