Đã có ảnh OFFLINE Maemo - Meego tháng 3/2014 của AE Hà Nội...

24/7/2011 11:31Phản hồi: 3.397
3.397 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chet that day.chac tai minh to qua dung chup hinh ko thay thoang.cam giac la ngoi nguyen ca quan rui con gi.Mong rang lan sau co them Mod lien huong den thi zui. cai vu cssu minh da co cach khac phuc roi. cai thieu file; update va upgrade chua du.noi tum lai flash lai cai la chuan nhat
he he mặc dù k đc nhưng cũng thank bác.nhà bác Dũng gần nhà,hôm nào nhờ bác ấy flash lại vậy.bác biết là e rất kém khoản gõ lệnh mà.chuyến này quyết tâm tầm sưu học đạo
...tưởng hôm qua forever đã flash lại máy cho bác tại trận rồi mà...
...cách thức thực hiện y chang hướng dẫn trên forum, sao lại thiếu file khi install được nhỉ...

...té ra chú cũng ở Hoà Bình luôn à...

Mr B
TÍCH CỰC
13 năm
cái vụ Cssu bên bác là bị vấn đề gì thế, bên em hôm off cũng có 1 bạn bị vấn đề Cssu, cài Cssu mà cái menu không xoay luôn mới ghê, hem biết có giống vấn đề mà bên bác gặp hem, nếu giống thì bác giúp em khắc phục với

---------- Post added at 09:35 AM ---------- Previous post was at 09:34 AM ----------

---------- Post added at 09:37 AM ---------- Previous post was at 09:35 AM ----------

hum nay mới được mục sở thị "dung nhan" bác chính, hehe, nhìn ngầu phết
Mr B
TÍCH CỰC
13 năm

...chắc chú chưa để ý kỹ tấm hình chụp hôm off lần đầu của AE HN...
...trong đó có hình của đồng chí Phạm Chính nhà ta mà...
...hôm wa lần đầu gặp Chính ở MAX, A nhận ra liền...

nhìn hình của các bác HN muốn gãy cổ lun...hihi. chúc mừng cộng đồng N900 HN......
NVT pulse
TÍCH CỰC
13 năm
ảnh chụp rõ nét đấy ( nhưng không thể gọi là đẹp được 😆) ) . nói chung là con HS1 của bác Hoàng cũng hơn đứt con X1 của em rồi .
các bác sướng thật đấy . em thì không thể ra được ( về quê ăn đám cưới 😁 )
--------------------------------------------------------------------------------------
hi vọng các bác đợt offline lần sau sẽ chiếu cố cho em 1 slot nhé :D
...sao nhiều người vẫn hay nói lộn rứa, HX1 chớ...

Let'sviet
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mạn phép góp thêm vài tấm hình cho phong phú nè hehe...

Đầu tiên là nhân vật chính, mầu đen huyền bí...

Crazysexycool1981 đang truyền đạt kinh nghiệm, các thành viên nghe chăm chú, và...

...cantstand đang thực hiện thủ thuật...phù phép cho N900...

Và đây, một thoáng suy tư của zZz4everzZz khi gặp phải 1 vấn đề hóc búa...😕

Cuối cùng thì cũng thành công, mọi người nhận lại cục cưng với nụ cười tươi roi rói...hahaha...;)

Buổi off thành công tốt đẹp.:eek:
cubi2510
ĐẠI BÀNG
13 năm
hic mình vẹo hết cả cái đầu. pac nào chụp ảnh mình xấu quá. tránh thủ vào nhìn gặp AE để biết, may mà đc chụp cải ảnh nhưng xấu quá. AE thông cảm nhé vì mình đến rồi về luôn vì phải đi lấy đồ đông lạnh để nhà thằng em, nó để ngoài lâu quá nên phải qua lây ngay. mong lần sau AE ngồi lâu hơn. đến mà chưa rõ AE tên gì :giggle: lần sau AE mình OFF vào lúc 13h ngồi mới đc lâu.
cái ảnh cuối ủa thằng Đức sao mà xâu dứa, chưa thay đc bàn phim à em? AE nào biết thì chỉ cho nó với.
chúc AE mem N900 sức khỏe và thành công.

...13h e là hơi khó, vì lúc đó giữa trưa, nóng hơn nổ lửa...
...thời gian đó ra ngoài đã muốn xỉu, nói chi cơn buồn ngủ đang ập đến...

bác chủ thớt ở chỗ nào hn đấy e ở thái nguyên nhưng học ở hn hum nào off em tham gia vs hyhy cũng mới dùng n900 muốn các member giúp đỡ hyhỳ phone của e off bác pm em với nha
01656122365
bởi vậy bác ăn chơi dữ wá mà.thấy em k (nói nhỏ bác nghe em tu đc 3 năm rồi đó) để bữa nào có dịp.em cho em xem vẻ đợp zai của em
cantstand
ĐẠI BÀNG
13 năm
̣Ăc.. Giờ mới đ̉ê ý.. sao ḷai post ̉anh cái đt xấu xí c̉ua em lên đây chứ.. Là cái ̉anh cuối cùng ḅi mờ hết c̉a nút ấy.. Huhu..
...ủa thế A tưởng cục chặn giấy đó là của Phạm Chính...

cantstand
ĐẠI BÀNG
13 năm
Huhu.. anh nỡ lòng nào.. "c̣uc cḥăn giấy".. =((
híc k có bút đang buồn đây.:furious:bác thử thăm dò xem có chỗ nào bán bút hộ e với
thông báo a e maemo HN
có bác nào mua đc bút cảm ứng n900 k?lam ơn mua hộ e 1 chiếc với.e tìm hoa cả mắt mà k có

nat09cn2
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao đi ít vậy ta?
...mèng ơi, đợt đầu có 6 nhân, đợt 2 này 10 nhân...
...cả HN này nếu ai xài N900 cũng có tâm huyết và lòng nhiệt tình như rứa thì tốt biết bao...

sau khi hì hục cả ngày trời ko dc cssu. mình gửi mail cho thằng phát triển cssu. nó mail lại là cái cssu cài sau khi máy đã ổn định. tức là mình cài hết cái cần thiết rồi cuối cùng mới là cài cssu.nản vãi.bây h lạis flash lại hic hic..
...vô lý, CSSU là 1 trong những gói ứng dụng mình cài trước tiên mỗi khi flash lại máy...
...ko hề có 1 trục trặc jì trong những lần reflash máy của mình...
...thằng cu phát triển kia nói thế nào ấy chớ, rốt cục jờ bác đã update thành công chưa...

ae hanoi hoành tráng kinh
n900 nhìn thích quá cơ!
ha ha chắc vẫn vậy thui.may ra thì bác có thêm bộ râu:throwball:

---------- Post added at 07:50 PM ---------- Previous post was at 07:46 PM ----------

trời bác chụp nét quá.trước bác có học nhiếp ảnh k?

---------- Post added at 08:02 PM ---------- Previous post was at 07:58 PM ----------

uh Pro mà:mstickle::running:
hôm qua e ở HN.quê e ở Nam Định,gần nhà bác Cubi2510.nếu ở HN e ở gần nhà bác Dũng:giggle:

---------- Post added at 08:05 PM ---------- Previous post was at 08:02 PM ----------

haizzz k phải của e đâu.của e nhìn ngon lành cành đào lắm.mỗi tội mất cái bút:timebomb: :sluggish:
đấy là của bác Đức:redcarded:

---------- Post added at 08:06 PM ---------- Previous post was at 08:05 PM ----------

ha ha bác nói đúng đấy.nhìn bây giờ tri thức hơn nhiều:throwball:

---------- Post added at 08:16 PM ---------- Previous post was at 08:15 PM ----------

ha ha hoành tráng nhưng k kinh đâu:mstickle:

...râu thì chắc ko có cơ hội phát triển rồi...
...vì cứ mỗi bận râu lên, vợ lại tìm cách triệt...
...có thể sau này tóc sẽ hói sớm...
...lúc đó ta sẽ sum họp cùng hội hói N900...

Bác Hoàng suýt chào mình bằng chú.sặc quả này mình phải đi tút lại nhan sắc mới được.dạo này vợ bầu bí chăm lo cho vợ nên quên ấy mà.

...vậy là 2 bà vợ của cả 2 ta đều đang bầu đang bí...
...để koi ai đẻ trước ai cho biết...

he he sẵn sàng thui.nhưng xem ra với tình hình này thì.......:giggle:

---------- Post added at 08:24 PM ---------- Previous post was at 08:21 PM ----------

he he bác tưởng của e ah?
mà e nói bức ảnh cuối cùng bác chụp cơ.bác có nhớ k?

...chịu rồi, chắc lúc đó AE mải vui, mải chụp, mải show hàng mà...
...jờ A nhớ òi, máy Đức tèm nhèm keypad, máy chú khuyết bút...

ha ha lần sau mà off bia chắc bác quên hết luôn:running:
...chỉ sợ ko có vụ off bia thôi, vì A đâu biết uống...

À quên mất.sau khi được chú em 4ever flash lại.a đã có thể tổng hợp được bài dành cho mem mới bắt đầu dùng n900 rùi.máy chạy mượt hơn hẳn.cảm giác nhanh hơn cả galaxy tab.(Biết cài nhưng cái gì cần thiết nhất)
thík nhỉ.e up lên 900mzh hình như chậm hơn hay sao y.lại tốn pin dã man.để chế độ chờ,lúc 12h còn 45%.đến 7h thì.....0,4%
trước thì konf ít nhất là 20%.của bác có nhanh hết pin vậy k?
cantstand
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đương nhiên là OC lên 900mhz thì ph̉ai ngốn pin hơn chứ sao anh. Nhưng mà máy cḥâm đi thì hơi ḅi ḷa.. Em OC lên thấy tít lắm mà, chơi game WebOS rất cần cái này.
...sau chuyến đến nhà A bữa nay, đảm bảo N900 của chú sẽ quay trở lại quỹ đạo ban đầu...
Thì cái cssu nó làm thay đổi giao diện nên chỉ cài một mình nó thôi.nó là gói phần mềm dính chặt vào n900 mà.gần như mặc định nếu nó đã được cài ra. Còn mình thì sau khi flash lại cài ra bình thường update cũng bình thường. Nhưng làm nó đụng phần mềm rồi tự khắc phục. Biết nó đụng cái gì rồi mà kô làm sao cho nó bình thường ngoài cách flash lại thôi.còn chính phạm tthif nên flash lại đi.a cài lại máy cho đảm bảo pin trâu máy nhanh mượt. Đập chết iphone 3gs
Let'sviet
ĐẠI BÀNG
13 năm
chinh_pham88
trời bác chụp nét quá.trước bác có học nhiếp ảnh k?

Có nhiếp nháp gì đâu, đi dẫn đoàn, khách du lịch nhờ chụp, chụp mãi rồi thành quen thôi mà:happy:.
Mà cái vụ flash máy chú đã ok chưa😕?
...sau bữa hành hương đến nhà CRAZY bữa nay...
...chắc Phạm Chính nhà ta đã hoàn toàn tự tin trả lời câu hỏi của A được rồi...

ha ha lúc ý bác thông báo để off ăn mừng(ha ha vụ này chắc off ăn uống rùi):running:

---------- Post added at 11:03 PM ---------- Previous post was at 11:02 PM ----------

thank bác.công nhận bác và bác Dũng giỏi về khoản phần mềm thật.

---------- Post added at 11:06 PM ---------- Previous post was at 11:03 PM ----------

haizzz chán lắm bác ah.chắc mấy hôm nữa phải nhờ bác Dũng thui.nghe bác ý quảng cáo là flash 10 e đc cả 10 mà:giggle:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019