Đã có FW 510.21.009 ( có Tiéng Việt ) cho e71

Thảo luận trong 'NÂNG CẤP THAY ĐỔI FIRMWARE' bắt đầu bởi duchung178, 13/5/11.

1. duchung178

duchung178 Thành viên

Hôm nay trời đẹp vui vui lên Navifirm chơi thì thấy có bản 510 cho e71 :hot:
    Dùng phần mềm Nokia Software Updater vào cũng thấy có
    Các bác đang dùng e71 up thử rồi góp ý kiến nhé :wavespin:
    Mình vừa up xong chưa thấy khác biệt gì vs bản 500
    Phần mềm vẫn thế. Ko thấy thêm bớt cái gì cả. Vừa up xong máu quá thông báo lun :)) nhưng chưa thử xem có hack đc ko nữa ? :-ss
    :
    venhcongtubk thích nội dung này.
  2. lamborghini_08

lamborghini_08 Thành viên

up từ đêm wa,cảm nhận là vẫn vậy thôi,chẳg khác biệt j nhiều,thực sự mà nói là k nhận ra đc khác biệt ở điểm nào.nhưg đc cái tâm lí là bản FW mới chắc kiểu j cũg sẽ tốt hơn bản cũ.chắc fải dùng thêm rất lâu nữa mới biết bản FW mới này có tốt hay k!anh em cứ up lên đi dùng cho thoải mái là đc nâg cấp cho bằng chúg bằng bạn:-D FW510 hack đc bằng Jaf và heloox vẫn bìh thường,còn theo cách mới thỳ chưa thử.up cho lên đầu cho anh em cùng biết....lênnnnnnnn
  3. dracula_bg

dracula_bg Thành viên

thôi thế chờ thêm thông tin của chú
    giờ ngại up quá, nếu có thêm gì mới thì hãng up không thì mất thời gian lắm
    backup rồi lại cài lại bao nhiêu thứ ngại lắm...hehehehhe hay mình za rồi nhể
  4. duchung178

duchung178 Thành viên

mình up lên thấy dùng ổn định mà. Dù chả biết nó có cái gì mới nhưng cứ up theo phong trào :)) có mới nới cũ :D
    dù sao cái bản FW 500 bị chê ghê gớm quá :(
  5. e71tranduy

e71tranduy Thành viên

anh em vọc mà có nhiều lỗi như thế, chắc lại sắp có fw rồi
  6. hoangsao

hoangsao Thành viên

máy E71 của em trước khi up lên bản 510.21.009 mỗi khi nhân cuộc gọi đến phải alô đến mấy câu thì người bên kia mới nghe thấy, sau khi up xong thì không thấy hiện tượng đó nữa.
  7. zenkinet

zenkinet Thành viên

Ah, cho mềnh hỏi, mềnh mới dùng, nên bản FW trước là 400, up thẳng lên 510 :D, thấy có thêm cái Lotus Traveler cả cái Problem report là để làm chi :-...., với cả cái Chat có sẵn ko login vào yahoo đc, nó cứ báo pass sai :|, login vào Gtalk thì bình thường! Nhân tiện các bác ở diễn đàn đã lâu có nhớ chỗ nào sửa lỗi "Unable to complete installation from the Memory Card. To install remaining applications go to App.mgr" thì cho mềnh xin cái link cái :p... Đa tạ!
  8. tinhtoilavay

tinhtoilavay Thành viên

Dù sao thì trong thời kỳ quá độ của Symbian, Mac IOS và Android lên ngôi thì E71 có bản FW mới cũng là niềm động viên lớn cho anh em trung thành với Symbian. Mong rằng sau 10 năm nữa E71 vẫn có bản update mới. Em dùng và cố găng nâng lưu em nó sao cho tuổi thọ của em nó cang cao càng tốt! Sắp là đồ cổ rồi!
  9. duchung178

duchung178 Thành viên

sao bác lại nói thế :D
    đã vào trong mục này đọc thì tất nhiên là toàn toàn yêu thích sym rồi :D
    mà đúng ra dùng sym vẫn hay chán
    OS thì hiện là nhất rồi nhưng đâu phải ai cũng có điều kiện dùng :(
    Androi thì nói thằng ra cái tầm 5 6tr cảm ứng chuối chết đc cảm ứng rẻ $ dùng chán như điên :((
    Tầm 5 6tr thì Nokia vẫn là số 1
  10. tinhtoilavay

tinhtoilavay Thành viên

Bạn nói đúng! Tầm 5 6tr thì chỉ dùng Sym là tốt nhất! Nhưng hiện giờ thằng Android và IOS nó phát triển mạnh quá! Làm cho Sym càng ngày càng nhàm vì ít cái mới mẻ. Như hiện tại chỉ có trông chờ vào Sym ra FW mới để up,thoa mãn sự tò mò nhưng cũng chỉ tái bản có chỉnh sửa so với FW cũ mà không thấy thêm bớt gì. Giá mà các bác ấy cho thêm một tiện ích gì đó thì hay. VD như thêm phím tắt cho dòng E chẳng hạn!Tôi mà là chuyên gia nâng cấp phần mềm Sym thì tôi se chuyển các icon màn hình chủ xuống dưới chứ để như trên thì đặt hình nền không hay cho lăm!
    Có gì không phải các bác bỏ quá nhé!
  11. kaka231990

kaka231990 Thành viên

up lên mấy bữa rùi, nhưng thấy cũng vậy, không thấy rõ sự thay đổi, giờ mà có money chôi liền em HTC desire HD thì tuyệt quá. her her
  12. savodang

savodang Thành viên

Mấy bác cho em hỏi up lên FW510 rồi dùng hello0X2 hack nhưng em lại xài kái bản đợt trước hack cho FW500 thi đến đoạn "installing root cert.... thì mãi không xong là sao hả mấy bác :(
  13. bluechatvn

bluechatvn Thành viên

reset lại máy chạy lại file hello đi bạn
  14. savodang

savodang Thành viên

Hì Hì, mình làm đk roài, hóa ra là chưa kái phần kài đặt phần mềm là tấ cả nên nó cứ đơ ở đấy =))
  15. baobao05

baobao05 Thành viên

mấy pro cho mình hỏi chút sao minh up bản 510 xong rùi phím volum bị đơ lun không chỉnh nho được nữa.mở lớn xong là đẻ vậy lun