Đã có giả lập ps2 cho android

Thảo luận trong '[Android] Trò chơi' bắt đầu bởi khanhhoa53, 10/5/12. Trả lời: 231, Xem: 59701.

1. khanhhoa53

khanhhoa53 Thành viên

:
  2. chanroiday

chanroiday Thành viên

vãi....ko có máy để test...:((

3. cafe166

cafe166 Thành viên

thế này thì fải gom lúa rước em one X về mới đú đc roài .... lõi đơn thì ...ngồi ngó vậy :)

4. Lotu$

Lotu$ Thành viên

Óe one x thì ko đú dc mà game trên ps2 nhiều game hay

5. cafe166

cafe166 Thành viên

rút ra 1 kinh nghiệm , thay vì mua con one x để trãi nghiệm ps2 trên android thì ta nên ... mua hẵn 1 con ps2 =))

pine2103, thanh_pro9x, redfaction11 người khác thích nội dung này.
  6. xmen533

xmen533 Thành viên

nhưng không nghe gọi nhắn tin lướt web chụp ảnh xem phim chỉnh sửa bla bla được, và nhất là lúc nào muốn là chơi được :D
    sensation cũng không đu được rồi... chán ..:oops:

7. hunganh1

hunganh1 Thành viên

cái này bên IOS có có ko hả bác ơi

8. doraem0n11o2

doraem0n11o2 Thành viên

Smartphone bây giờ kinh thế .. PC của mình còn k chơi đc ps2 cơ :-s

9. tuananh1589

tuananh1589 Thành viên

10. doraem0n11o2

doraem0n11o2 Thành viên

Cần quái đọc cmt cũng biết fake rồi :}}

nami_tokiwa, xube09hantychu thích nội dung này.
  11. l2v

l2v Thành viên

Ít bựa lại có thêm giả lập ps3, giả lập Xbox 306, thậm chí giả lập Nintendo Wii nữa

12. khanhhoa53

khanhhoa53 Thành viên

Fake thế nào đc có cả link dơn chẳng qua chưa có mấy thích hợp và bản rom chính thức thôi chờ có rom game nữa là chiến dĩ nhiên ko chạy qua fisle .iso đc thôi cứ từ từ mà hưởng đồ họa mobile giờ sắp kịp pc qua vài siêu phẩm đó thôi hình ảnh hơn cả ps2 còn gì như đua xe và bắn súng đó

13. H1999

H1999 Thành viên

ôi zào, bổ sung cho bác cái :), thay vì mua one X thì mua hẳn 1 em PS3(khoảng7-10tr) đồng thời mua thêm 1 chiếc đt đập đá 2 sim 2 sóng online(vài trăm k) :) tổng cộng max khoảng 11-12tr, có phải lời hơn e one x kô ^^

nami_tokiwa thích nội dung này.
  14. khanhhoa53

khanhhoa53 Thành viên

tác này có vẻ tỏ nguy hiểm qua tui tìm đc thì tui post ai có máy thì tải về mà test mẹ khôn hơn ai mà ăn nói láo lếu thế ranh con,con i5 của mài thì vứt sọt rác nhiều máy yêu mà vẫn chạy đc,nếu biết chỉnh,đồ họa ps2 còn kém xa thằng android ,ng ta sẽ còn phát triển game giả lập ps2 tương thích với chip android,ngu còn nguy hiểm

xube09 thích nội dung này.
  15. Darzker

Darzker Thành viên

Có khi là virus , black source hoặc malware trá hình nha , ACE cẩn thận nha :p

Gửi từ GT-N7000 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

16. cong12c1hg

cong12c1hg Thành viên

rốt cuộc là có ai ch[i dc chưa, pm để anh em còn biết:mad:

17. khanhhoa53

khanhhoa53 Thành viên

Đấy đấy lại tỏ ra nguy hiểm rồi nói mà ko hiểu cứ sủa như bị lên cơn động kinh thế nhỉ,cho dù là ko có tao thích nói có thì sao ,có những thằng ngu mới vô đây mà cãi cho đc , trên đời này ko có gì là ko thể , mài đã làm đc gì chưa mà la làng thế ,tao đâu bảo mài phải phân tích mà ngồi nói huyên thuyên thế , tao chỉ post những gì tao thấy còn ai làm đc hay ko hay có phát triển tới đâu thì cũng là những người lập trình họ làm chuyện đó,đâu tới cái trình độ cùi bắp của mài làm mà phải la lên như mình là biết ,chả lẽ có mỗi mài chơi tất cả các hệ máy rồi ah thằng ku ,nói theo ý tao mài ko hiểu thì đừng có to mồm coi chừng ăn gạch đó con trai....

rakikat, xube09tonganhvu thích nội dung này.
  18. lonelyboyhuhu

lonelyboyhuhu Thành viên

Đọc bài thằng này buồn cười, chủ topic rõ chả bít gì còn tỏ ra nguy hiểm. Ảo nhất cái câu "cho dù ko có tao thích nói có thì sao":)). Ăn gì mà nói chyện kiểu ko có não hà :))
    Ps2 anh hỏi chú là nó đc bao tuổi rồi?? Ps3 ra đời dc bao nhiêu năm rồi? Thế mà sao bao nhiêu năm phát triển trên pc. Có thằng nào dám nói phần mềm của mình hoàn toàn tương thích với game ps2 ko? Ai nói với chú là đồ họa trên di động đã gần so dc trên pc? Móc thử dc con máy đó ra rồi nói nhé. Chém gió cũng vừa thôi. Nguy hiểm quá hà

Boyzvupro, xube09, hdsonhd1 người khác thích nội dung này.
  19. chanroiday

chanroiday Thành viên

uầy uầy lại chửi nhau...mỗi người nhịn 1 câu..>:)

20. 1hoi1chai

1hoi1chai Thành viên

tình hình căng nhỉ :cool: tiếc là mình dốt nên ko thể bình luận đc :oops:
    Nếu chưa chắc chiến đc hay ko mà chủ pic để tiêu đề như này thì dễ gây nhằm lém ah.
    Đã có giả lập ps2 cho android