Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đã có iOS 6 chính thức, xin mời cập nhật

Didu
19/9/2012 16:56Phản hồi: 1.476
1.476 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

haha,vừa lưu SHSH, chuẩn bị mần nó thôi.....😁, lên em ip trước nào
Khi cập nhập lên ios6 các dữ liệu ,phần mềm,ứng dụng...có bị mất di ko các bác,mà cụ thể cách cập nhập thế nào vậy các bác...?.
@huangjin Ko bị mất, nhưng mấy PM jack hay những PM chỉ chạy được khi JB thì sẽ ko chạy được vì os6 chưa JB. Nhưng tốt nhất backup lại cho yên tâm!.
Free_Skyy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@huangjin Du liệu không mất, apps lậu sẽ không dùng đuoc vì khong Jail Break "Nếu bạn mua apps của Apple thì sẽ không sao" và máy của bạn là bản quốc tế thì không co' gì lo
Nghe nói bản đồ ko ngon lắm, thôi chờ JB ok rồi lên luôn!.
trinhtham12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thấy cái IOS nào mới ra dân tình cũng chê xong lại vẫn dùng ầm ầm! Phần mình thì mình cứ chờ có JB đã, dù sao đang dùng 5.1.1 Ip4 cũng ổn lắm rồi! (giống như mức độ hài lòng 4.1 khi họ mới tung ra 5.0 thôi)
Haizzzz
bedam07
ĐẠI BÀNG
12 năm
Yeah! Cứ kéo về phát đã, chắc vài ngày nữa là có tool jb thôi
đã update, và cảm giác đang rất lâng lâng :rolleyes:
hóng jb vậy , quen với app chùa rồi nên ở yên 5.1.1 vậy
update cái ngủm luôn
để tiếng anh thì vẫn là spratly islands và paracel islands nhưng biển đông thì thành south china sea
doantancanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@luke valentine ném cho thằng apple vỡ đầu về vấn đề này đi.ko chấp nhận được.
@doantancanh tình hình biển đông đang rất căng bạn xem thời sự cũng biết mà 😃 k phải muốn ném là ném đâu 😃
@luke valentine Cái này thì cũng chỉ như Ấn Độ Dương nhưng có phải của Ấn Độ đâu, thế giới nó gọi thế bao năm nay rồi.
@luke valentine Tiếng Việt dịch biển Đông, tiếng Anh để south china sea hả Apple? Mày khôn thế ai chịu nổi????
@baggio021084 Nó còn bán ở TQ nữa với lại nó được sản xuất tại TQ thì chừa đường sống chứ .
Không có youtube, map thì chán kể cả ảnh vệ tinh ngay tại Mỹ, được cái 3D một vài nơi, có siri ngon ... Đem con ipad 3 wifi của nhỏ em làm thí nghiệm trước, không có jb chắc con ipad 3 4G của mình tiếp tục chờ, bà con bit khi nào có yotube HD không, dự đoán JB khi nào có
nqvpro
ĐẠI BÀNG
12 năm
bao giờ có jb cho iphone 4s vậy các bác??????????????
đang down ip4 ip4s ipod 4 😁
l:rolleyes: ưu shsh vào chiến thôi ae.ko thích còn có đường quay về:p
đã có bản jb cho anh em
Vừa cập nhật cho BlackBerry 8700 và bị brick máy :-| :-| :-|
@nvthanh1994 nếu bác up thành công thì Apple lẫn RIM đều phải gọi bác bằng cụ 😁
alienthai
TÍCH CỰC
12 năm
Còn phải chờ tool Jailbreak..........
Em cũng định nâng cấp lên xem sao mà thấy các bác nói vậy Em lại chờ thêm mấy hôm nữa xem sao.Hic..
OS 6 - độ mượt và tính năng ko có gì phải bàn, có thể tin tưởng apple. Nhưng chưa ai nói đến vấn đề quan trọng là sóng sánh thế nào nhỉ? Sóng điện thoại, wifi liệu có ổn định ko?

Đọc thấy một số người sử dụng có comment vì lỗi wifi, ko biết thế nào?
bản đồ xem không đến nỗi tệ như mọi ng chê

tìm mãi ứng dụng youtube cho IPAD ko thấy, bác nào có cho xin cái link với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019