Đã có iOS 7.1.1 - Link download

cydiatoday
22/4/2014 18:2Phản hồi: 72
72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bạn cho mình hỏi ip 5s quoc tế 7.0.6 đã jb thì giờ lên 7.1.1 = cách nào ah....e không rành nên không dám tự ý làm ah...
@pooh_boor2488 lên = pc
@vvvvvv Cho mình xin cách làm đi bạn
@pooh_boor2488 1. Tải ios từ link trên về
2. Tải itune mới nhất về, cài vào máy tính
3. Cắm ip đang chạy vào máy tính, sao lưu cái cần lưu 😁
4. Ấn giữ nút nguồn, trượt để tắt hẳn máy
5. Bật cái đồng hồ máy tính lên để còn áng giây
6. Ấn và giữ nút nguồn 2-3 giây, giữ nguyên nút nguồn ấn và giữ thêm nút home 8-10 giây (thấy đầu tiên màn hình sáng hiện quả táo, rồi tắt ngỏm đen sì), thả nút nguồn và vẫn giữ nút home 5-6s sẽ thấy itune thông báo có thiết bị cần restore
7. Giữ phím shift trên bàn phím máy tính rồi ấn chuột vào restore, tìm đến chỗ để ios đã tải về rồi chờ thôi.
@pooh_boor2488 down 7.1.1 về
mở itunes
shift+update
chọn 7.1.1 đó
là xong
sau 20'
Iphone 5s của nha mang kddi đang xài sim ghep up 7.1.1co bị sao ko mấy pro oi
@trungthongqn Mình ko biết mây của bạn thế nào, còn máy minh 5S lock Docomo lên 7.1.1 vô tư, touch ID nhạy hơn hẳn và nhanh hơn, pin cảm nhận của mình có vẻ khá hơn một chút còn những cái khác mình thấy vẫn vậy

Iphone 5S Gold
@nguyenthanh5478 của bác dow bản 6.1(GSM) hay 6,2(GSM +CDMA) vậy
ipad 2 có nên up lên ios 7.1.1 k các bác? và cho e hỏi có jb đc k? e k rành mấy cái này lắm
bác ơi, em có coa 5s lock mạng docomo liệu có nên lên 7.1.1 không? bản 7.1 này cái cảm biến vân tay chán quá
Bản 7.1.1 có phải nghe nhạc loa ngoài bé đi và hay bị vọng có phải không các bác. Con iphone 5 của em bị tình trạng như thế có bác nào giống em không
nkn1506
TÍCH CỰC
10 năm
@HTC Wildfire Máy bác bị loa rùi
bsoanhtt08
ĐẠI BÀNG
10 năm
E đang dùng mini2 ios 7.1 đang muốn lên 7.1.1 không biết có khác gì nhau không ? e thấy dung lượng 7.1.1 ít hơn 7.1 thôi
xin chia sẻ
có thánh nào giúp em cái, chả là mua con iphone 5s mà quên không xin mật khẩu icloud , giờ kíck hoạt lại đòi mật khẩu icloud h không biết làm thế nào cả
nkn1506
TÍCH CỰC
10 năm
@bonbon1989 Cái này gọi là dính icloud đó bạn ui, khó giải quyết lắm
Quá nhọ cho đội bán than . Chờ em iphone 6ra thôi
chickenqna
ĐẠI BÀNG
10 năm
Iphone 3G thì tải bản nào ạ? 😁
@chickenqna
Bác Cydiatoday cho em hỏi. Máy em là IP5 của nhà mạng VT, máy unlock rất sach chưa có JB bao giờ, em mới lên IOS 7.1.1 (em lên thông qua Itunes) bản này dùng giao diện rất đẹp nhưng từ khi lên có mỗi tỗi Pin dùng nhanh tụt so với bản cũ 6.1.4, Máy sạc Pin đầy thì dùng tầm 2-3 phút là tụt 1% pin. Ở công ty em có để Wifi còn về nhà là 3G đều tắt hết. Tối ngủ tắt Wifi +3G nhưng vẫn tụt trên 10%. Trong khi em đã dùng các tùy chỉnh trên máy để kéo dài thời gian sử dụng của Pin rồi ah! Mong Bác Cydiatoday hỗ trợ em vấn đề này với.
Em cảm ơn Bác.
x0xgiangx0x
ĐẠI BÀNG
10 năm
toppic này đóng của rồi hay sao vận mọi người ? mình hoi mà ko thấy ai chả lời hết cả 😔
mình đang sài 4s đã jailbreak khi lên ios 7.1 cần làm những gì. pro chỉ với mình yếu về công ghệ lắm.
Jo lên luôn 7.1.1 chứ..bạn doad fw về rùi qua itune là ok.nhớ backup dữ liệu nếu bạn retose nhé

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Xem model number của máy mà down.
Bác cho hỏi, em có con ip5 Model a1429 QT, trước khi update qua OTA máy dùng ios, sau khi update máy bị treo cáp. giờ em có restor ios7.1.1 thì bị báo lỗi (1) không phải (-1), còn nếu restore 7.0.6 thì lỗi 3194. Bác hướng dẫn em cách khắc phục với ah. Em định down 8. beta về thử
thanhbk
TÍCH CỰC
9 năm
iphone 4s dow fw 9.1 chỉ có duy nhất 1 file thôi phải ko bác?
tieutu13
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thế méo nào Chrome nó nhảy notification cái bài này ta :| Làm tưởng có iOS mới -_-

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019