Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đã có Jailbreak tether iOS 5.1 cho iPhone 4/3GS, iPod Touch, iPad 1

Duy Luân
8/3/2012 12:51Phản hồi: 508
508 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình up thành công rùi 5.1 khởi động lại treo táo lun jo itune ko nhận ip nữa, DFU thì hiện hình cáp và logo itune
bạn jb chưa nếu kb rồi khởi động lại treo là đúng jb ko hoàn chỉnh.con chưa thì ấn nút home và nguồn đến khi logo táo lên thì nhat ra
PHP:
mình jb rồi có cydia luôn định khởi động lại cho nó good thế mà treo. mình rs máy tính và làm lại thì phần setting đầu tiên tới phần kết nối itune thì chờ hoài ko qua đc
nqchungv
ĐẠI BÀNG
12 năm
Up rồi bạn chạy mượt, thích nhất quả chụp ảnh và thêm quay phim từ màn hình khóa!
abc456
TÍCH CỰC
12 năm
Đã bác nào up 5.1 lên 3Gs chưa? chạy có mượt ko để tối em về up phát.
Lên ruồi bác ạ pin trâu hơn tẹo sóng khỏe hơn khi JB
Mới úp lên 5.1 jb tether xong tắt máy đi rồi vào màn hình chính kih sao mở nổi cydia nữa những ứng dụng đã cài koh sử dụng dc cho dù jus bao nhiêu lần cũng koh dc. Máy e 4 w xin các pro chỉ bảo e thêm . Thank nhiều
Đợi Untether rồi lên luôn cho chắc, ủng hộ DEV team. Mong các bác nhanh nhanh tay giúp ae.
Rât muot, pin duoc cai thiện, còn lại ko vấn đề gì thay đôi, ngoài ra SIRI chua cài dc tren 5.1
up lên dùng base cũng đc không các bác. em đang dùng iphone 3gs 16g lock mà sợ up quá
Anh em giúp mình với. Sau khi mình chuyển về chế độ DFU thì red snow chạy đến giống cái hình ở dưới thì đứng luôn còn Iphone thì khởi động màn hình hoạt động bình thường.

Mình thử đi thử lại mấy lần mà vẫn vậy không biết là bị lỗi gi`.
Không biết bao giờ có bản JB untel nhi ? có con ipod4 mang ra hàng nguói ta retore lên 5.1 rối để đấy mới đau chứ.Khi nào co ban Untel thì các bác thông báo nhé.
Khi em vào Redsn0w thì nó hiện ra thông báo "Couldn't load MobileDevice.dll"
Em tham khảo các diễn đàn khác cách khắc phục như cài lại iTunes, tìm file mobiledevice.dll chép vào File redsn0w, xuống iTune 10.5.3.3... nhưng tất cả đều bất lực 😔
Ai biết cách khắc phục hướng dẫn em với. Cảm ơn rất nhiều 😃

có Untether for 5.1 chưa các bác nhể
chưa có thì cứ 5.0.1 đã rồi chờ :x
Cho mong tung ngay chu cai kieu tat may treo tao the nay thi den vl thoi
huanlx1605
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình xài iphone 4s iOS 5.1, mình có thể JB (tether jailbreak) được không bạn........?
nếu được thì còn gì bằng
up lên rồi thì lại phải đợi thôi
chán nhưng mà vẫn phải dùng chứ biết làm gì đâu
minh dung em 3gs lock cua viettell dang dung 5.0.1 up len 5.1 da be khoa & unlock thanh cong khoi dong lai may ko can dung den pc nua
hahuytap
ĐẠI BÀNG
12 năm
Máy của mình cũng vậy dùng Vinaphone. Cứ lo bị tethered nhưng đã reboot lại nhiều lần mà vẫn vào vô tư. Còn thủ tục JB thì vẫn bình thường, dù khi làm xong nó báo là tethered.
ko hiểu sao mình jailbreak 5.1 trên iphone 3gs thi nó unTethered luôn, khởi động máy lại bình thường
dung cach gi ma hay vay chi anh e coi thu xem
Máy 3GS oldboot thì jb unt đúng rùi. Còn newboot hay ip4 mà unt mới lạ

Sent from the new iPhone using Tinh tế
nqchungv
ĐẠI BÀNG
12 năm
mãi mà vẫn chưa untethered các bác nhỉ!
justdoitus
ĐẠI BÀNG
12 năm
5.1 mới ra thôi . Đợi vài tuần nữa xem sao
E mới sử dụng iphone 4 lên chưa biết hết tính năng của nó. Hôm trước em cắm iphone cho kết nối máy tính, thì trên itunes update ios 5.1 (9B176). Cũng do vô tình thôi khi update xong no tự nhận nâng cấp giờ máy e không vào được mạng nào. Nay viết lên đây xin được các bác trên diễn đàn chỉ cách nào mở mạng giúp Cám ơn các bác nhiêu
justdoitus
ĐẠI BÀNG
12 năm
thôi xong rồi , bán máy đi là vừa , bb 4.11 còn chưa unlock dc ,mà bác lên 4.12 luôn thì ...... [kết cục ai cũng biết phải ko ? hihi]

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019