Đã có Jailbreak tether iOS 5.1 cho iPhone 4/3GS, iPod Touch, iPad 1

Thảo luận trong 'Thay đổi - Nâng cấp firmware' bắt đầu bởi Duy Luân, 8/3/12.

1. ngolebaoyen

ngolebaoyen Thành viên

eM CÓ CON ip4 bb 4.10.01 NHƯNG KO DÁM LÊN 5.1 VÌ SỢ NÂNG BASEBAND QUÁ. CÓ ANH NÀO TỐT BỤNG BUILD DÙM EM CÁI FW CÚTOM VỚI Ạ. E TÌM KO THẤY. HOẶC CÓ THỂ HƯỚNG DẪN QUA EM GIÚP E ĐƯỢC KHÔNG. nẾU được giúp đỡ thì tốt quá.
    Mail: yien.sophie@yahoo.com
  2. linhbap

linhbap Thành viên

Untrasn0w chưa hoạt động trên 5.1 >>>> máy Lock không có sóng
  3. truonghai24

truonghai24 Thành viên

Jaibreak sao không quan trọng nếu không jaibreak được làm sao cài ultrasn0w để unlock ,bây giờ hy vong và chờ đợi 5.1 bị jaibreak và chip A5 có thể bị unlock bằng phần mềm ultrasn0w chắc đợi mỏi cổ luôn quá trời ,,,,,,,,,
  4. truonghai24

truonghai24 Thành viên

Bạn có bản custorn Hả của 4s lock at cho mình với
  5. Qh01vn

Qh01vn Thành viên

nick itunes thì có thể tìm lại acc mà.... dù sao đổi pass làm gì.và em không phải là loại người đó.xin cảm ơn....!
  6. tracdiaviet

tracdiaviet Thành viên

máy 3gs của mình vào cydia chưa thấy có shsh 5.1 bây giờ mình nâng cấp lên 5.1 như thế nào ?
  7. huydinhhd90

huydinhhd90 Thành viên

cái quan trọng ko phải là đổi pass mà là do còn liên quan đến vấn đề cá nhân khi dùng chung account se bị chia sẻ theo

---------- Post added at 06:05 PM ---------- Previous post was at 06:03 PM ----------

hi vọng gì khi mua máy sao không xác định trước lại còn mua máy lock.
    Qh01vn thích nội dung này.
  8. truonghai24

truonghai24 Thành viên

Hỏi câu nhảm nhí , Nếu có tiền là mua rồi khỏi phải nói chuyện ai chả biết ,Nếu ai cũng có tiền hết thì mấy cái máy at&t này có mà ma mua..
  9. tinkerbell1103

tinkerbell1103 Thành viên

:( ipod touch gen 4 lỡ tay update fw 5.1 rồi thì JB cái này được ko mọi người?
  10. iTouch4_Supercool

iTouch4_Supercool Thành viên

Đương nhiên là được chứ bạn..............
  11. huydinhhd90

huydinhhd90 Thành viên

ng mỹ mua.vn sao ko mua vn còn với sang đó
  12. sdevil17

sdevil17 Thành viên

great thanks ! waiting for untethered iphone 4

P.K
  13. svit

svit Thành viên

3GS world jaibreak vô tư phải ko các bác. có cần quan tâm tới cái gì nữa ko
  14. anhtuhu

anhtuhu Thành viên

Bản world cứ thẳng tiến up & Jail thôi. Không cần phải lo lắng. Chỉ có điều chưa untethered thôi.
  15. LiemHTIT

LiemHTIT Thành viên

Mình có cái 4S mới up lên 5.1 hic.khổ ghê.không biết sao luôn.để xài hi vọng sẽ nhanh chống được Jailbreak
  16. chipdie

chipdie Thành viên

Untethered iphone 4, nhanh nhanh đi các anh. Ủng hộ các anh nhiều nhiều nhiều.
  17. mt2000

mt2000 Thành viên

Máy 3gs lock dùng iso 5.0.1 của mình Firmware là 06.15.00 nhưng xem trên iPhone PC suite và tool f0recast thì baseband là 05.16.05
    Dùng tool nào kiểm tra BB chính xác? Để upgrade lên ios 5.1 thì có cần lưu shsh trước và sau đó rebuild IPSW với shsh đã lưu. Mình mới dùng iPhone nên còn gà về iPhone lắm :)
  18. dangvangiang

dangvangiang Thành viên

bạn build bằng redsn0w 0.9.10b6, mình bận ko ol bằng máy tính đc nên ko up đc lên, tải fw 5.1 rùi buidl, trên diễn đàn có bài viết cách build fw custom đấy

Sent from my iPhone using Tinh tế
  19. thanhhaifire

thanhhaifire Thành viên

mình làm thành công trên Ip 3Gs iOs 5.1 mà nó không nhận sim :((
  20. vvvvvv

vvvvvv Thành viên

thử
    chạy lại just thử xem...........