THỦ THUẬT Đã mua được app bản quyền trên windows phone 7 ở VN (Video updated)

Thảo luận trong '[WP] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi thedeepain, 6/6/11. Trả lời: 82, Xem: 20633.

1. thedeepain

thedeepain Thành viên

Mình đã cho các bạn một nửa thông tin rồi, bạn có thể điền bừa phàn còn lại, chắc h microsoft ko chặt chém quá thể như trước đâu, địa chỉ đường phố trùng với code là ok mà

2. thedeepain

thedeepain Thành viên

3. tnt_nz

tnt_nz Thành viên

cám ơn bác đã chia sẽ...

4. tuanlinh

tuanlinh Thành viên

Cảm ơn bạn về chia sẻ rất hay ! Mình cũng đã mua được apps và game trên Windows Phone marketplace ! :)

5. thedeepain

thedeepain Thành viên

Ngoài ra, ở xbox live extras bạn còn có thể nạp microsoft coin để mua đồ cho avatar của mình nữa đấy:D hehe

6. tmn

tmn Thành viên

7. mai_mot_tinh_yeu

mai_mot_tinh_yeu Thành viên

tmn oi cho minh hoi voi DK TK visa o amazon ntn vay

8. tmn

tmn Thành viên

Vào cái trang này fake 1 cái nhé:
    www.fakenamegenerator.com/

9. emlagaday

emlagaday Thành viên

(
    )
    ban mo dich vu di minh ung ho minh ko cai duoc game ban quyen nhu ban huong dan du dung du moi cach luon

10. mrtathan88

mrtathan88 Thành viên

Nhìn thời gian trên cái htc của bác hình như là 2h sáng :D Sợ thật :D

11. thedeepain

thedeepain Thành viên

Hay thức đêm:D
    Mình vẫn chưa tìm đc cách dùng 1 tk để mua cho nhiều máy như kiểu iphone:( được mình sẽ hướng dẫn luôn trên bài này.

---------- Post added at 10:55 PM ---------- Previous post was at 10:54 PM ----------

Căn bản bọn microsoft này quản lý trực tiếp trên điện thoại, ko phỉa trên phần mềm ngoài như ios. như ios là download game nó sẽ cứ có file gốc trong máy đã, cắm sync hàng trăm máy vào lấy game đấy cũng đc. nhưng cái zune của microsoft này ko như thế đc:(đăng nhập tài khoản ngoài trên máy, nó báo lỗi luôn.

12. lhttan

lhttan Thành viên

Visa của VietComBank pay được cái này không mấy bác , chán cái VCB này quá đi !

PS: ko xài dc :(

13. thedeepain

thedeepain Thành viên

Visa của bạn mới chỉ cho thanh toán kiểu quẹt qua máy thôi, muốn thanh toán trên mạng, bạn phải đến trực tiếp ngân hàng, đăng kí thanh toán qua internet, nó sẽ cảnh báo rủi ro mất tiền, nhưng mà ko phải lo đâu, hacker việt nam ko ngu gì mà lấy tiền của người việt, chỉ lấy của tây thôi:D
    Đăng kí xong mất nửa ngày là vứt tiền qua cửa sổ ầm ầm:(

14. Lagz0ne

Lagz0ne Thành viên

Đã xác nhận, mua thành công: Tài khoản Techcombank, tên sử dụng name generator, cám ơn chủ topic

15. drtiendiep

drtiendiep Thành viên

Hôm nào thử phát nhỉ?

16. thedeepain

thedeepain Thành viên

Khổ bác rồi, bập vào vụ này tốn kém dã man:(

17. neungayxua

neungayxua Thành viên

Dung that. Bap vao vu nay ton that BAC a.

18. Hong-Duc

Hong-Duc Thành viên

Quá good! Đã mua được Game Bejeweled LIVE! = 1USD
    Nhưng mà sao thấy trên market để là 4.99$ mà mình mua bằng Master Card thì chỉ bị trừ đúng 1$ thôi!

19. chumzuizui

chumzuizui Thành viên

cách làm thì dễ nhưng chưa đủ tuổi làm thẻ ngân hàng nên chưa thử được...muốn ủng hộ nhưng không được

20. amypham

amypham Thành viên

bạn mua bằng thẻ Credit Card hay Debit Card vậy? Mình thử bằng Debit Card thì không được :(