Đã Thay Đổi Đc Logo Cột Sóng,Wifi,Pin...Cho iOS 4 Bằng WinterBoard

motlep
2/8/2010 6:4Phản hồi: 235
235 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thêm nay cung de thuong ne ba con minh se up len sau nha IMG_2129[1].PNG
@longdeptrai999 Cai nay lam sao ha ban bay h ios 7.1 roi co lam dc hok
day la man hinh khoa IMG_2130[1].PNG
day la theme giang sinh moi nhat cua minh ;) nhung con thieu chua doi duoc pin co ai biet xin chi dum... IMG_2125[2].PNG
longdeptraidatinh nick yahoo minh do ban
macahoa
ĐẠI BÀNG
11 năm
@longdeptrai999 Sao tới giờ chưa share themes bạn longdeptrai999!
bạn làm 1 video hướng dẫn được không ? khó hiểu quá
hai kaka
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác có thê hướng dân em thay đổi logo cột sóng thành 5 mầu khác nhau được không. Mà ko dung wb. Em kết nó quá mà ko biết làm thê nào. Mong các bác hướng dẫn em vơi.
@hai kaka cái đó thay = [B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][COLOR=#0000ff][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][COLOR=#ff0000][B][B][B][B][B][B][B][B][B][COLOR=#0000ff][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][COLOR=#0000cd][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B]\[EMAIL]Shared@2x.artwork[/EMAIL] ! mình có của 4s ! 6.1.2 bạn cần thì mình đưa[/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/COLOR][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/COLOR][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/COLOR][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/COLOR][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B]
hai kaka
ĐẠI BÀNG
11 năm
Minh dung ip4 4.3.3 thay bằng shared@2x.artwork như thế nào vạy bạn. Minh mơi dung ip lên k biết. Nhơ bạn giúp dơ
@hai kaka để mình coi thử giúp đỡ đc k
hai kaka
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thank bạn trước nha.
@hai kaka mình k giúp bạn đc rồi ! bạn qua đây coi nhé ! http://www.tinhte.vn/dienthoai/threads/huong-dan-giai-nen-file-artwork-os3-os4.879196/ hoặc vvvvvv giúp bạn ấy
hai kaka
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sonfa1999 Thank bạn nha. Co le minh phải tìm hiểu thêm
đẹp wwa =)))
hai kaka
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bjo mình muốn thay đổi logo bang file he thong trực tiếp trên iphone được khong bạn
@hai kaka đc ! nhưng k có [B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][COLOR=#0000ff][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][COLOR=#ff0000][B][B][B][B][B][B][B][B][B][COLOR=#0000ff][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][COLOR=#0000cd][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][EMAIL]Shared@2x.artwork[/EMAIL][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/COLOR][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/COLOR][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/COLOR][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/COLOR][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B]
hai kaka
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vạy muốn thay đổi logo cột sóng thì phai dung máy tinh hả ban. Minh ngại khoan may tinh. Minh thích cài trực tiếp hơn
thế k đc ! vì chưa có
[B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][COLOR=#0000ff][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][COLOR=#ff0000][B][B][B][B][B][B][B][B][B][COLOR=#0000ff][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][COLOR=#0000cd][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B][B]\[EMAIL]Shared@2x.artwork[/EMAIL] mà[/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/COLOR][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/COLOR][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/COLOR][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/COLOR][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B][/B]
hai kaka
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình hỏi là. Nếu dung bằng máy tính thi phải dùng phần mềm gì. Để truy cập vao file hê thống được. Itoock có làm được không vạy bạn.
@hai kaka dùng = itools hay ifunbox
hai kaka
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sonfa1999 mình dùng bằng itools. vì mình hay tải game ơ đó mà
bác nào làm đc v không chỉ em với ^^
hai kaka
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn làm giúp mình với nhé
@hai kaka làm = niềm tin ak
hai kaka
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn ơi, mình muốn thay đổi logo cột sóng và biểu tượng khoá như hình trên ý, mình kết nó quá bạn à, bạn giúp mình với nhé, mình trân thành cám ơn bạn
@sonfa1999

cho mình xin file ảnh màn hình locksreen và file ảnh của cột sóng , wifi đc ko vì mình dùng android
@mom3b sao àm thay đc ! tui có cái cho ip àm dùng WB thôi
@sonfa1999 vậy bạn gửi nguyên theme đó đi mình tự tách ^^
@mom3b mình xoá rồi ! vvvvvv có k cho C ấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019