Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[ĐẶC BIỆT]-Tặng Documents To Go v2.0 Cho ACE tinhte

phamvietanh_corp
27/10/2009 11:52Phản hồi: 1.504
1.504 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã cài bằng BDM nhưng không sử dụng được ? vì sao thế nhỉ ?
ltrphuc
TÍCH CỰC
14 năm
Sao em gửi mà chả thấy gửi lại j nhỉ 😔:(
Mình đã dùng và thấy bản này font chữ đẹp hơn hẳn bản cũ. Tuy nhiên tốn bộ nhớ hơn đáng kể, khoảng 1,5 - 2 lần bản 1.006.

Mình chưa thể sử dụng đc cái công cụ phần mềm tương tác của Dataviz với phần mềm. Nó ko nhận được BB của mình mặc dù BDM đã báo Connected bình thường. Làm đủ mọi cách, đã mở ứng dụng trên BB nhưng cũng báo không kết nối được. Bó tay.com. Nó lại cứ hiện ra thông báo tải Documents To Go Files về. Rồi chỉ cho tải cái này OTA.

Bác nào có cao kiến có thể giải đáp điều này ko? Thanks!
Mình cài xong (download file zip),chạy thì nó báo: "Error starting SheetToGo: Module 'DocsToGoCommon' not found" ==> file zip bị hư rồi ....................?
😕 key này sài chung nhau được hay sao ấy nhỉ
ltrphuc
TÍCH CỰC
14 năm
Hic bác nào có key rồi gửi vào mail hộ em với 😔 ko hiểu sao em mail đúng như bác chủ hướng dẫn mà chẳng nhận được hồi âm j cả :( thanks các bác nhiều
ltrphuc@yahoo.com
e đã gửi mail mấy lần rồi nhưng đợi cả 1 ngày rồi mà chẳng thấy gì cả?...
mail e là: quenlang30567@yahoo.com
dinhquyhf
TÍCH CỰC
14 năm
Bác này giống em thế, gửi mấy lần mà không thấy gì cả 😔. Bác nào có lòng tốt gửi giúp em vào địa chỉ dinhquynguyen@gmail.com. Em xin chân thành cảm ơn
mình kích hoạt bằng key 1006 được rồi,nhưng sau khi kích cái pdf thì nó lại quay lại đòi key chứ đau quá!nhưng pdf đọc tiếng việt tốt rùi!
Em vẫn chưa đc anh ơi! 😔:(:(:(:(:(
truongxd7@gmail.com
Tình hình là em dùng con Bold than yêu kết hợp Shangmail gửi mail yêu cầu với mọi địa chỉ đã nêu ra mà lâu quá chưa có hồi âm .
thangxd2
ĐẠI BÀNG
14 năm
minh` cug~ the' .... gởi rùi mà chờ mãi hok thấy key về là sao 😔
ai tốt bụng send dùm wwa mail: thangxd2@gmail cho mình với
ltrphuc
TÍCH CỰC
14 năm
Các bác chú ý: Gửi = hòm gmail ko hiểu sao sẽ ko nhận được trả lời của bác chủ topic đâu. Em đã thử gửi = hòm thư yahoo thì sẽ nhận được hồi đáp ngay tức thì. Các bác kiếm 1 hòm mail yahoo rồi gửi lại thư yêu cầu như bác chủ topic hướng dẫn nhé. Sẽ nhận được key ngay đó
Mình gửi = Gmail 1 phát là được ngay đâu có gặp vấn đề j đâu.
Klove
TÍCH CỰC
14 năm
Tình hình là PDF to go đã hỗ trợ Unicode dựng sẵn. Em đã test thành công 500 file PDF tiếng Việt unicode dựng sẵn
cho em 1 suất dc ko bác
bb 8100 pin: 24055672
da_vin_ci1618@yahoo.com.vn
Cần Documents To Go Files

Chính xác! Cái giá trị nhất ở phiên bản 2.0 chính là PDF To Go: chạy rất mượt, tốc độ nhanh, hiển thị đẹp, có thể Copy&Paste thoải mái, hiển thị tiếng việt cực chuẩn. Tuy nhiên Word, Sheet, Slideshow thì lại có vấn đề: duyệt và mở file lâu hơn đáng kể. Hơn nữa khi kết nối với phần mềm desktop của nhà sx thi đòi tải về OTA cái Documents To Go Files thì mới có thể kết nối được. Bác nào tải cái Documents To Go Files (http://www.dataviz.com/getFiles) về rồi thì up lên cho ae với.

Many thanks!
thanks bác chủ top nhiều,chúc bác sức khỏe
Cảm ơn nhé!gửi mail xong là nhận dc ngay!cảm ơn ACE một lần nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019