Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[ĐẶC BIỆT]-Tặng Documents To Go v2.0 Cho ACE tinhte

phamvietanh_corp
27/10/2009 11:52Phản hồi: 1.504
1.504 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dongden
TÍCH CỰC
14 năm
chính xác là PDF2go đã hiển thị unicode dựng sẵn rất tốt 😁 đọc phê :'> có mấy cái kia mở lâu hơn ><
bản này cài cho 8900 ko hiện được Icon của chương trinh..nó ra cái icon gì gì ấy
Sao em đã mail cho bác mà vẫn chưa nhận được thuốc bác ah. Bác kiểm tra dùm em nhé
Thanks bác!
Có cập nhật được từ DTG1.006 không các bạn, hay phải gỡ ra cài bản mới này vào. Thank
Remove bản cũ đi chú ạ, rồi install bản 2.0 này vào , bản cũ đã active thì install vào là active luôn rồi, hẻm cần nhập key active lại đâu chú ạ 😁:D:D có onl yahoo ko chú?
Em không Remove bản cũ đc bác nè, cài bản này vào không đc vì còn bản cũ. Làm thế nào chỉ em với, em gà lắm.
bogja1990xh
ĐẠI BÀNG
14 năm
ban oi sao minh cai vao may nhung ma` bi loi het la sao vay ?
oạch. đúng như các bác nói. dùng mail.yaoo phát là được reply ngay.
Đúng rồi tinhte2010 tuyệt vời . Thế mới là TINH TẾ
AJINGON
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhanh thiệt ha. send cái có luôn, muốn thank thêm mấy phát nữa
nhanh thật, mình vừa gửi đã nhận đc thuốc. Thank tinhte.com nhiều nhiều!
Nhanh thật, chỉ 1/2 giây là có liền àh. Thanks bác chủ thớt nhiều nhiều.
bác chủ thớt ơi, em cài xong, nó chỉ có cái folder : sheet to go là sao nhỉ, cái pdf nó cũng chỉ hiện ra Buy premium...., helf me!
tiasetden
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình thì sau khi upload xong thì hiện lên mỗi icon: Sheet to go, bấm vào thì hiện lên: "Error starting SheetTôG: Module 'DocsToGoCommon' not found"
Vậy là sao?
nhanh kẻo mod del.thấy hay thì bấm thanks
thanks you!
DocGo 2.0
Registration Number: 9457334-0983
Activation Key: KQ4E-9000A2C05AE5
gởi bằng yahoo thì được, ko biết tại sao mà gởi bằng gmail thì từ hôm qua đến giờ vẫn ko nhận được. Nhưng dù sao nhận được key rồi thì cám ơn bạn chủ nhà nhiều nhiều. Lên cho ai chưa biết
Cái Cancel Response của Gmail không dùng được cho email của Gmail, phải sử dụng email khác Gmail thì mới nhận được reply
Sao em không Syns được với PC nhỉ?
hadt
TÍCH CỰC
14 năm
Lâu quá không gặp pva, cũng lâu lâu lại được nhấn thanks cho em phát...
Ngon quá, mình đã download bằng OTA và active luôn, mình dùng cho Tour mà ko thấy chậm gì hết, tất cả đều chạy ngon lành, nuột nà, bác nào vào dataviz down OTA thì nhớ remove bản doc2go cũ trên máy đi không có nó sẽ báo lỗi 97 - download error nhé.

Thanks các bro nhiều, nhìn lại trên Tour của mình soft toàn key sịn, trông phát sợ 😁
Em cài vào rồi thì chỉ đọc được file pdf ko đọc được doc như bản 1.0 nhỉ........?😔
Đọc excel, doc, ppt ngon lành cành đào mà. Bác cài full chưa?
Em cài đủ rồi mà. Nhưng bị y như bác này.

Ai biết chỉ em cái.
thông báo này là thiếu file, bạn dow file mình đính kèm về cài là ok !
http://www.tinhte.com/forum/t295322/
royal_T
TÍCH CỰC
14 năm
máy mình cài đi cài lại vẫn bị báo như bạn ai cho mình cái link để down lại nhé
thanks all
Alloutthere
ĐẠI BÀNG
14 năm
Thanks, bản 2. chạy tốt. Nhưng có vấn đề cái icon nó không được như cũ. Ai biết chỉ giúp. Xem hình đình kèm (OS 5 bản mới nhất)
Captura al 07-11-2009 18-09-39.jpg

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019