[ĐẶC BIỆT]-Tặng Documents To Go v2.0 Cho ACE tinhte

phamvietanh_corp
27/10/2009 11:52Phản hồi: 1.504
1.504 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xEza
TÍCH CỰC
14 năm
Tại sao mình cài OTA hay bằng PC thì các icon của Doc2go, sheet.,..đều đen thui vậy nhỉ?
JERRY TOM
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chào bạn PhamVietAnh,
Trước tiên mình cám ơn bạn đã chia sẽ Key với anh em.
Minh xai BB 8800, BDM 4.6, Rom 4.5. Mình cài DocumentToGo 2.0 qua BDM. Trong khi cài, do mình không thể xóa DocToGo 1.005 nên cứ cài đại bản 2.0 xem sao. Nay đã cài thành công. Tuy nhiên không thấy chỗ nào yêu cầu xài Regist code và Active Key mà bạn đã cho. Mình mở Icon DocumentToGo trong máy, vào Icons Doc.ToGo thi doc 1 bài WORD , có đăng ký name, email....... sau đó nhấn "Accept", ...nó kô vào được Internet...nhưng sau đó vào đọc bài bình thường.
Minh không biết đang xài DocToGo bản nào và đã cài đặt thành công hoàn toàn bản 2.0 chưa ? hay là chỉ mới dùng thử ! có gì bạn tư vấn tiếp cho mình nhé ! Cám ơn trước !
ndtrung
TÍCH CỰC
14 năm
Không hơn nhiều mà chậm lắm. cho out rùi
EM đã nhận được câu thần chú để mở pdftogo thanks bác nha hehe
Tất cả các bạn cài bị lỗi chú ý như sau:
-Gỡ bỏ sạch bản cũ từ bb trong list application của BB.
-Gỡ bỏ BDM khỏi máy tính rồi cài lại.
-Cài lại bằng BDM với file( Document to go và PDF to go) bác chủ đã attach.
Đảm bảo hết lỗi.
JERRY TOM
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn ơi, mình không thể gỡ bỏ DTG 1.005 ra bằng BDM được, nên cứ cài đại DTG 2.0 vào cũng thấy OK, nó đè lên Shotcut của 1.0. Test bằng cách đọc file Word 2007 cũng OK.
Bạn hướng dẫn mình gỡ bỏ bản 1.0, (và còn Theme Vista Today minh cũng kô gỡ được, hix), giúp tí nha.
giahoi
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cài đặt ver 2.0 có vấn đề

Không hiểu sao khi mình cài xong Doc to go 2.000.032 qua OTA thì ok, nhưng khi dùng BDM/ Application loader thì có vấn đề là sau khi chạy xong apploader để vào xem danh sách các application thì BDM cứ bắt phải downgrade Doc to go xuống (như hình), không ok thì không thể cài thêm bất cứ soft nào, mà ok thì sẽ bị lỗi Doc to go, nhờ các bác xem giúp.
cảm nhận khi cài xong thấy có phần đẹp hơn bản 1.007.42. nhìn trang word, exel nhìn sướng hơn( cảm nhận riêng)
tốc độ cũng không cảm nhận được nhanh hay chậm hơn. Nhưng load để mở file thì có lẽ chậm hơn.
có thêm mục browse desktop file chưa biết để làm gì, đang loay hoay
sẳn đây viết thêm dòng cám ơn bác chủ nhà n lần nữa( vì chỉ có một nút thanks)
đánh dấu cái đã 😁.........................
Zipman
ĐẠI BÀNG
14 năm
Documents To Go v2.0 tuyệt vời cho ae dùng BB. Cám ơn Bác!
hít em đã nhận được Vừng hi cảm ơn bác nhiều , thích cái này lâu lắm rùi bi giờ mới có để dùng ,quá đã !
JERRY TOM
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hi hi, mò mẫm mãi cũng gỡ bỏ được DTG 1.005 và Vista Today Theme rồi.
Có khoảng trống để cài PDF 2.0 . Cám ơn chủ thớt nha !
JERRY TOM
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn vào Option/Advanced option/Application/ chọn mục cần xóa rồi Delete là xong. Vào khiểm tra ở BDM sẽ thấy không còn nữa.
duyhoasuong
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tinh hinh la bb cua em ko biet sao ko gui mail duoc bac nao nhan duoc cho e xin voi
Mail truonggiang_tk2000@yahoo.com
donphuong9
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cảm ơn đã share, up lên đầu cho anh em thấy nè
hiego
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cám ơn bạn đã share thuốc. Mình đã active thành công.
đã nhận đc key! thanks bác nhé! lên cho anh em vào xem! ^^
bác chủ làm ơn xin k3y giùm vào viet_eis@yahoo.com với nhé. thx so much.
Hontuck
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cho e xin key Doc-to-go với bác ơi. gửi mấy mail rồi mà chưa thây tin tức j hết.
clackcan@yahoo.com
bác ơi! sao em cài DTG 2.0 trêm Storm 5.0.328 mà nó báo ko tương thích vậy bác........ hix
thanks every body. em da gui mail va nhan duoc key ngay nhung chua test.se test ngay
qlct
ĐẠI BÀNG
14 năm
em cai PDF nó cứ bắt kết nối internet mới cho active là sao các bác nhẩy. Cụ nào hộ em phát
JERRY TOM
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn active ở Word, hay Slide hay Excel trước> thì PDF đã active xong theo luôn.
Không bít có bác nào bị như ưm không cài tới cái lui chi hiện Excel và PDF còn Word, hay Slide thì không hiện ak :baffled5wh:
Bác cài file Jad đấy là ok hoặc link OTA , còn file alx của chủ thớt cài xong chỉ có Excel và PDF thôi
Hay bác vào đây down nè
http://www.tinhte.com/forum/t295322/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019