THỦ THUẬT Đăng ký account free trên iTune: từ A tới Z

Thảo luận trong '[iOS] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi dannhut, 29/5/10.

1. neobb

neobb Thành viên

làm nửa ngày báo lỗi Please contact.... bạn nào làm được giúp mình email: ngocthu170681@gmail.com thx nhiều

2. nguoilinh

nguoilinh Thành viên

Tôi khai báo xong hết như khi hiện mục credit card thì không có mục "none" nên không thể làm tiếp được...

3. Hungthaoca

Hungthaoca Thành viên

Các bác co e hỏi e mua máy ở Fpt shop h e lập tài khoản có bị mất dữ liệu tr máy k và lần sau mình đến cài phần mềm gì ở chỗ fpt đó thì có làm đc k ạ.hihi e mới nên ngố mong bác chỉ dẫn thanks ạ

4. chau2707

chau2707 Thành viên

Mới tải cái itunes về cài xong đăng ký cái độp thì được liền, thấy mấy ae trên này đăng ký vất vả quá. Trình tự mình làm thế này nè :
    - Bật Itunes vào App Store, kéo thanh trượt xuống tận cùng thấy cái biểu tượng lá cờ Việt Nam hình tròn, bấm vào đó nó sẽ hiện ra region cho mình chọn, tiếp tục chọn Việt Nam, Ok.
    - Vào App tìm 1 cái game hay bất cứ cái gì hễ FREE là được, down về, nhưng trước khi down Apple sẽ yêu cầu ae nhập ID và PASS, ok, chọn Create .... (Như bước của chủ topic).
    - Mấy cái kia cứ khai bình thường vì chọn app free nên lúc này sẽ có NONE, lúc này Region đã được chọn là Việt Nam rồi, thông tin thì cứ khai tùy ý của bạn, tới cái pass bạn nên điền chữ đầu là in HOA và cuối cùng là 1 con số, VD Accfree9.
    - Mấy cái còn lại thì tự xử nha.

5. Dacula

Dacula Thành viên

cho mình hỏi đăng kí tới phần provide a Payment Method thì ko thấy hiện chữ none để check vào,có cách nào để nó hiện lên ko chỉ giúp mình với,thanks

6. wowwow

wowwow Thành viên

Hic em tim hoai ko thay chu " None " Credit Card o dau ca ... Bro dang ki dung em voi : hvthienduc@gmail.com

Thanks you so much

7. maxgame1995

maxgame1995 Thành viên

Hic e lap mai ma k dc bac lAo ranh thy lap giup e e se cam on? Va hau ta.
    Pm.01675455552

8. toma

toma Thành viên

Thanks bạn nhiều.Mình đăng ký được rồi, ::))

9. frozenhadis

frozenhadis Thành viên

bạn có thể giúp mình đăng kí account đc k? Mình thử mấy máy và đều gặp lỗi "please contact..." Hức.
    Mail minh là: hadopro@gmail.com

Thanks bạn nhé

10. hieubf

hieubf Thành viên

có mấy app của Microsoft mà lại toàn bên Mỹ, nó free mà ko tài nào cài được vì acc tại VN :((

11. kevin lam

kevin lam Thành viên

thanks bác chau2707 nhiều! Mình làm được rồi

12. trang nara

trang nara Thành viên

ai làm jup em cái acc free đi,em làm hoài ko dc!:((

13. blackant255

blackant255 Dự bị

Ca minh nua, tao hoai khong duoc (loi: please contact itunes support to complete this transaction)
    email: quand79@yahoo.com

14. TDAu

TDAu Thành viên

cho em hỏi tí. nếu mình có acc fee rồi mà mình muốn tải app tính phí khi mình nạp stk vào. lúc đó mình có tải dc ko ah

15. Heosimple

Heosimple Thành viên

các bạn mà khai ngày sinh đủ 18 là không có phần none đâu, mình mới đăng ký xong luôn, khai 1997 phát có none luôn
    nhớ nha @@

16. Heosimple

Heosimple Thành viên

ghi ngày sinh tổng số tuổi ít hơn 18 thì sẽ có none

17. nguyenmanh2304

nguyenmanh2304 Thành viên

E cũng đăng ký mãi mà không được, E nhờ pác PRO nào tạo giúp e với a. Mail của em là: nguyenmanh_online@yahoo.com
    E cảm ơn các pác nhiều!

18. ometa020983

ometa020983 Thành viên

Ngon lành cành đào

19. annavo

annavo Thành viên

e đăng kí trên apple.com rồi nhưng dăng nhập trên itunes lại bát khai báo thêm credit card nhưng lại k có chữ None... làm sao đây giúp e với !!! e dung phiên bản 10.6 nha

20. thanhkyo9x

thanhkyo9x Thành viên

nhờ anh em đăng ký hộ kai itune dk ko gmail của mình là thanhlan4038@gmail.com .....? mong anh em giúp đỡ mới mình muốn tải ứng dụng mà không dk...?