Đánh giá 3nana, đọc tạp chí tiếng Việt đa thiết bị

sonlazio
24/7/2012 8:1Phản hồi: 58
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

QPR
TÍCH CỰC
12 năm
Có thể nói thế này "bạn có thể đọc sách, báo, tạp chí bằng ba-na-na, chuối".😁
google
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bội thực rồi, ko đọc nữa đâu 😔
beheo22
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái này chán lắm , ứng dụng của nó chỉ có trên Ipad thôi , tại sao ko có ứng dụng cho Android ? bây giờ tablet xài Android đã quá nhiều rồi mà ? còn xem online trên trình duyệt là pó tay
swedenboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình vừa test trên PC với chrome, chạy cũng khá OK đó chứ.

Chỉ có điều không zoom bằng scroll được, mà khi zoom rùi thì dùng hand tool di chuyển trang sách hơi khó.
khiếp đắt gần bằng tạp chí thật rùi:"( . nghe giới thiệu có vẻ là ko tốt rùi. nếu mà có playboy thì may ra mới lại to dc😃
Tên nghe chuối vãi. =]]
Mình cũng có thử mua một tạp chí game trên này 😃
tên đăng nhập và pass ban đầu lấy đâu vậy các bạn? sao mình không thấy nó có nút đăng kí nhỉ...
Người mẫu xinh vãi! 😁
nói thật 1 câu nhé, ấn phẩm điện tử mà bằng giá với ấn phẩm giấy thì ko hợp lí rồi.
vdv8xboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình đọc cái này từ đợt tháng 2, nói chung là rất thick. Lúc đầu đọc trên Lap cứ fai zoom nên ko khoái, sau đọc trên DELL Ultrasharp 23" IPS => phê lòi ^^ Lôi kéo thêm đc mấy người cùng cty đọc theo
Theo cảm nhận của riêng mình thì cái sản phẩm này nó y như tên của nó, khá là "chuối" :">
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
riết rồi chỉ cần một cái máy tính bảng trong tay là ta có thể làm tất cả mọi việc rồi....công nghệ ơi là công nghệ....
đọc ko ngon lại có giá cao ko thích rồi
prin77
CAO CẤP
12 năm
Cái tên nghe đậm chất thuần việt...=)))
Không có gì đặc sắc hjz
raptor983
TÍCH CỰC
12 năm
Nói chung mấy cái tạp chí chỉ thích hợp với tablet 9,7-11". Đọc trên màn hình 7" trước sau gì cuxg thất vọng. Ngay cả với Zinio cũng không khoái lắm.

Sent from my Kindle Fire using Tinhte.vn
tốn tiền thế, còn cái tên sao không đặt cái tên nào cho dễ nhớ hơn nhỉ
tinhte1102
ĐẠI BÀNG
12 năm
3nana ở VN khó có thể phát triển được vì thói quen dùng miễn phí. Lượng người có thói quen trả phí rất ít.
- Có thể 2-3 năm nữa sẽ phát triển--

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019