[Đánh giá] Acer Aspire E1-571 - laptop cho sinh viên, 15.6", Core i3 Ivy Bridge, giá 8,4 triệu

bk9sw
14/8/2013 7:53Phản hồi: 300
300 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá thì mềm nhưng giờ khôg có cảm tình với nhựa 😁
với 8tr mà dc vậy là ngon rồi! nhu cầu mấy bạn nữ chỉ học tập , onl fb vs choi mấy game cực nhẹ thôi mà!
nhưng tùy vào kinh tế từng nhà thôi! mình thấy inh viên dùng asus thì hơn. giá ngon mà máy bền!
@[HD]YêU cÔnG NgHệ
Mới test, chay max setting warcraft, lúc combat vẫn phà phà, ko tệ "game cực nhẹ"như vậy đâu bạn.;)
Màn hình Acer xấu. Chuyên bị lỗi thiết kế khiến bàn phím cấn vào màn hình, hay lỗi vặt như die cổng usb, kẹt phím... Chỉ có giá cả và cấu hình ngon, hợp cho ai tham cấu hình. Bạn bè nhờ dẫn đi mua 2 cái thì 2 cái đều bị lỗi, quá mất mặt, cạch luôn Acer.
@minhtamtranvan mình đã test hai con không có gì phàn nàn về giá/chất lượng ngoại trừ việc cấn bàn phím làm in lên màn hình làm như màn hình bị trầy, tốn tấm dán màn hình vãi nồi còn mấy lỗi kia thì chưa bao giờ bị
green56771
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá đó thì quá ổn rồi.😃
Bây giờ không thích ổ quang tích hợp lắm, giờ thích mỏng nhẹ và ko phải thg hiệu Acer, nên tầm tiền 9tr mình sẽ chọn Asus:
http://www.hanoicomputer.vn/laptop-pc-mtb/laptop/asus/laptop-asus-x402ca-wx054-denmodel-moi-nhat-42013den-p11792.html
Các dòng Acer được các ông dự án ngân sách cấp thiết bị rất thích. Đưa về Acer mà báo giá cỡ Macbook 2013. Đậu xanh rau Má thiệt.
Ram 2G cài 64b thì hơi ẹ nhỉ. Con bạn có cái Acer 1G ram đưa ra quán nó cài win 7 64b:eek:
@Dissapointed ông a mình máy pc ram 4GB thằng ở quán nó chơi win 7 32 bit😔
Hàng Acer giống Lenovo giá rất rẻ nhưng không được đánh giá cao, Nếu Dell mà bán như vầy thì tốt quá. Con này xài Win 8 quá chuối, vì ngốn tài nguyên, mà W XP hay 7 cho phổ thông dễ cài phần mềm😁
mai122334
ĐẠI BÀNG
11 năm
@smile_nice90 Em dùng con T420 của lenovo vẫn ngon mà bác ?
Mình thấy acer hay hỏng vặt. Bàn phím, cổng kết nôi. Chết cái gì là mất tiền triệu cái đó.:eek:
sao rẻ kinh dị vậy trời???? Có điều Âcer ko thích! Thích Dell trâu bò Made in U-Ết-Ây !
Tầm giá này thì chấp nhận được rồi!:rolleyes:

Sent from my LG-F260S using Tinhte.vn
Thích acer, asus, ghét DELL, HP lý dó tùy tâm😁
Sự thật đau lòng là cảm nhận thực tế sự chênh lệch giữa 5400 với 7200 quá bé đó bác, chẳng thấy khác gì nhau, khuyên 1 câu chân thành đó
@nguyenthi0602 Mình thì thấy nó khác rất lớn. Từ khởi động, mở thư mục, chạy các chương trình dù cùng 1 bản win cài ở 2 máy khác nhau và cấu hình tương đương
@nguyenthi0602 Chính xác là vậy, chưa kể 7200 vòng hao điện, nóng hơn và kém bền hơn

Sent from my HTC EVO 3D X515m
uoiKhoai, post: 39080057, member: 1009889"]Có cài dc win7 ko các bác[/quote]
mua về bạn thích cài win gì mà ko dc
nhìn chug cũng ok... đủ dùng để học và giải trí...
cơ mà nếu đổi đc cái win 8 lấy 2GB RAM thì ngon :p mua về cài win lậu :p
hoatongoc
TÍCH CỰC
11 năm
Tinh tế + review hàng Acer = gạch đá =))
xman9491
TÍCH CỰC
11 năm
win bản quyền lại còn ivy, phá giá à
tvquang92
ĐẠI BÀNG
11 năm
CÀi đc chứ sao k 😁
Thật đáng đồng tiền bát gạo, thằng chung phòng mình mới mua xài, nói chung là xài mấy bữa đầu cũng ngon ra phết, chỉ thấy có touchpad là quá nhỏ,lớp nhựa của máy trong như nhựa ''bựa rẻ tiền'' -mình thì xài cái asus k45a hơn nó mỗi cái ram là 4g nhưng cả hai máy làm việc cũng như nhau :eek: mỗi tội máy mình đắt hơn nó những 3 củ
amida79
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hồi giờ mình thấy thiết kế của acer đẹp nhưng mau xuống, bàn phím mau bong ra
SaoPhaiSo
TÍCH CỰC
11 năm
cấu hình ngon giá tốt 😁 , cơ mà em không thích Acer vì keyboard khó gõ lắm 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế