Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Đánh giá] Bàn phím cơ Majestouch 2: cân bằng giữa chơi game và nhập văn bản

cuLong
10/8/2012 9:54Phản hồi: 201
201 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HUYAUG
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có đèn các ký phím thì hay quá.
Giá quá cao cho các thiết bị văn phòng.
Mà mấy bác GAMER chắc khg khoái loại này đâu
@HUYAUG gamer không khoái thì ai khoái
tinhter à
Hàng khủng quá 😁,
nhưng mà em hay đánh văn bản, chém bão tinhte nên thích dùng bàn phím mỏng, nhẹ hơn
đang dùng logitech k800
PR rẻ tiền. bàn phím nào chả dc. chưa đến 100k xài dc 3-4 năm thì còn suy nghĩ làm gì? cơ với cao su thì sao? tinhte PR rẻ tiền.
@danhdoncodich tao đưa mày 200$ mày đưa tao 1 con iphone như mày bảo nhá
tungct1990
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Khunvt Cách nc của người ít tiền mà thích chơi =))
@Khunvt thấy cm ngứa mắt ngứa tai quá nhảy vào quăng gạch phụ
xin lỗi bác, em là SV, tiền em ko nhiều nhưng cũng ráng kiếm 1 cái bàn phím cơ, may cho em là tình cờ em tìm đc 1 cái phím cơ của DELL( có 300k thôi 😆, đem về là em cho con genius cho thằng bạn xài luôn đó. Bác chưa gõ qua phím cơ thì bác đừng lên tiếng người ta cười cho đấy, phím cơ nó khác nhiều lắm so với phím thường,bác cứ chơi thử NFS là biết thôi, bác đang bấm Alt tăng tốc thì đố bác quẹo xe bằng phím thường đc đó 😃
@Khunvt nồi nào úp vung nấy, bạn cùi thì xài cái 100k là ổn, quần áo chắc vài chục vài trăm k cũng ổn.
thiếu bàn phím cảm ứng(vd: của microsoft) kìa
p/s : tới bàn phím màng cao su xịn thế còn hư , nói chi cái BCS và cái màng ...... không dễ rách sao được😁

Sent from my Optimus 2X using Tinhte.vn
dự là bài viết này sẽ có 1 đống cmt:
"bàn fím đắt $ mà xấu thế", "tiền này thà mua )*&*(&@98 " còn hơn blah blah =))))
Nói chung người ngu thì nhìn ngoại hình mà đánh giá, người khôn thì dùng rồi mới đánh giá
@twin snakes mãi mới thấy có người viết bài được
huongdotien
ĐẠI BÀNG
12 năm
hài lòng với em BW + DA chiến DotA, em này thì ngon rồi cơ mà ko có $ ...😔(
Khi nao mua ve thao thu xem nhu the nao @@
hí hí hí kiếm thêm cái phím màu đỏ hay xanh thay vào các nút W A S D để chơi game cho nó chất
chatnever
TÍCH CỰC
12 năm
Ước mơ của mình là Filco Ninja Majestouch 2. Nhưng mà từng đó tiền thì đủ mua một em Pantech Sky rồi. Thật là nhiều mơ quá cũng khổ.
Giờ mình mới biết là Bàn phím sử dụng cổng PS/2 nhận dạng nhiều hơn cổng USB. Cảm ơn CuLong về bài viết. 😁
giống cái của mình
nhưng là blue chứ không phải brown
supermia
ĐẠI BÀNG
12 năm
ké con Filco bản yellow keycap 😃
1 cái bàn phím mà công nghệ tùm lum nhỉ, nhưng giờ cổng ps\2 trên các main cao cấp gần như bị lược bỏ rồi mà
@iloveyoutoo Mấy main xịn bây giờ vẫn còn đủ 2 cổng PS/2 bạn à 😁.
Nhờ rw cái bàn phím này mà mình hiểu tại sao tới giờ cổng PS/2 vẫn còn đất xài :D.
tungct1990
ĐẠI BÀNG
12 năm
@iloveyoutoo Thánh quá bạn có biết cổng PS2 nó mạnh như nào ko =))
bigmi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Điếc hay ngóng ngọng hay nói,ông bà nói cấm có sai nhé 😆
Bác ịn usb thì 6 phím chứ ịn ps2 thì bấm 1 lúc tất cả phím cũng đc,chỉ sợ ko đủ ngón thôi.
Cái gì cũng có lý do của nó cả ;)).Xài đi rồi thấy sướng.
PS:em đang dùng 7G,lăn tăn con filco ninja \m/.Phải tội chả mấy khi ngồi máy cả 😃)
duc_nckt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Qua tinhte cm mà thấy buồn quá :-<
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
hay thật đấy , bh mới để ý bàn phím máy mình lởm thật 😁
Có cái này mình bá đạo lắm đây!
pmh1410
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bàn phím cơ ko phải chỉ dành cho game thủ mà dành cho tất cả mọi đối tượng sử dụng bàn phím. Nó là Hi-end keyboard nên giá cả cũng như chất lượng chắc chắn hơn những keyboard rubber dome rất nhiều. Nếu ai chưa biết thì nên vào Đây để tìm hiểu thêm chứ đừng PHÁN BẬY.

" ĐỪNG CHẾT VÌ THIẾU HIỂU BIẾT" 😁
JKer
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bữa nào mời mấy bạn qua cà phê tinh tế thử vậy 😃. Hội bàn phím tụi mình cũng hay off ở tinh tế lắm mà 😁.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019