Đánh giá Blackberry Bold 9900

hoang2140
16/8/2011 20:17Phản hồi: 39
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ndhoa
ĐẠI BÀNG
13 năm
Quan điểm của tôi thì cứ 97xx mà xài cho nó lành...
Lý do cá nhân là:
1. Đã là điện thoại thì thời lượng pin dùng để đàm thoại bét nhất phải được 3 ngày sử dụng bình thường sau đó mới tính đến các yếu tố khác
2. Màn hình cảm ứng của BB không được thiết thực cho lắm trong khi cái trackpad đã làm rất tốt nhiệm vụ của nó và hệ thống phím tắt cực kỳ tuyệt vời của BB
3. Nhu cầu về pushmail chỉ là giải pháp tức thời, tiện dụng cho lúc chạy ra ngoài khỏi cơ quan,đi công tác...8 giờ làm việc trên văn phòng với chiếc laptop đã là quá đủ rồi...
4. Camera của điện thoại có AF nhiều lúc cũng tiện...mình thấy nhiều lúc buổi tối đi cùng với gia đình có thể chụp lại những khoảnh khắc khá đẹp trên chiếc 97 huac Javelin...trong khi 9900 ko làm tốt chức năng này vì thiếu AF...
5. Mình là Fan của BB và của tất cả các dòng BB nhưng riêng em 9900 này chỉ kết nhất cái bàn phím...còn lại mọi cái không mấy ấn tượng cho lắm...
mình vẫn thích cam có af hơn
Em chả biết các bác sao chứ em chả bao giờ lướt web bằng dt. Chỉ dùng mail và nghe gọi. Hài lòng hoàn toàn. Em cho con này tốt nhất từ trước tới nay. Pin em dùng khoảng 1,5 ngày. Chưa thấy đó là vấn đề lớn.
haizzz...vẫn chỉ là mơ ước =.=
Còn thiếu là thằng cha này lại còn ngồi RangRover nữa chứ, khó mà địch nổi. E đang kết e này quá mà đang dùng IP4 rồi, chắc phải đổi thôi.....
pin nên nâng cấp
2 cục pin + 1 cục sạc ngoài = vấn đề đã được giải quyết ở BB 9900
nhưng mà pin ngoài xấu lắm
với lại đã mua máy rồi lại đi mua cục pin ngoài không ổn đâu
pin phải của nhà bác RIm chứ ai lại đi mượn của bác Hồ Cẩm Đào với anh Đài Loan làm gì
pin 9000 chỉ có 1500 thôi đã thấy nản rồi
ai ngờ pin 99 còn ít hơn nữa
không hiểu bác Rim nghĩ gì nữa nếu muốn tồn tại
Con 9900 của em dạo này toàn tự động khởi động lại, tự động chỉnh ngày giờ lên năm 2045 😔

Có ai bị tình trạng như thế này không ạh?
@eragon3979 Chắc lỗi rom thôi, ko vấn đề j đâu, thay rom khác đi.
bác cưới em nó ở đâu về thế
các bácơi. cho em mạo phép hỏi xiú ah. Chả là e muốn bật cái đèn của bàn phím bold 9900 lên để đêm tắt điện nt vs gấu được chứ không là không thấy gì các bác ah. khó chịu quá đi. mong các bác giúp đỡ e với ah.
Chiếc BB mà tôi yêu nhất ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019