Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá chi tiết HTC Desire 600, đúng nghĩa 2 sim 2 sóng online cùng lúc

vuhai6
16/8/2013 8:40Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

• Lướt web qua wifi trong 30 phút hết 12%
  • Lướt web qua 3G trong 30 phút hết 11%
3g tiết kiệm pin hơn wifì :|
Em vẫn phải dùng 2 sim 2 điện thoại. Dùng một cái sợ nhầm lẫn giữa Gấu với Thỏ lắm. ;)
Con này hơi to mà lại đắt quá. Người dùng 2 sim đâu cần màn hình rộng, cũng chả cần cảm ứng. Cứ bàn phím cho nhanh. Kích thước nhỏ để bỏ vừa túi quần là ok
dash.oad
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mà bác #smile_nice90 ơi con này ở Cellphoné đang để
HTC Desire 600 Công ty (Đen - Trắng)
7.740.000 ₫
2 sim mua luôn con HTC one 2 sim 802w là ngon nhất 😆
sonkonica
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đang quan tâm tới cái pin của em nó thôi, vẫn thua em lenovo p780 xa
<p>
</p>
<p>&nbsp;</p>
<p>Cái mà bài viết nói là thực hiện cuộc gọi trên 2 sim cùng một lúc thì mình mới thắc mắc đó, chứ nếu như bạn nói thì ai cũng có thể hiểu điều đó rồi nên tôi ko thắc mắc làm gì. Nếu thực hiện cuộc gọi trên hai sim cùng một lúc thì bạn sẽ làm thế nào, bạn đọc lại phần cuối bài viết để giải thích giùm nha&nbsp;</p>
@kenny81_hp Nguyên văn nhé :
" Hỗ trợ 2 sim 2 sóng online cùng lúc, có thể thực hiện gọi điện trên cả 2 sim cùng lúc."
chữ gọi điện ở đây là 2 cuộc gọi tới cùng lúc nhé .
Viettel có dịch vụ DỊCH VỤ GỌI HỘI NGHỊ (MPTY) . gọi cho 5 thuê bao khác cùng 1 lúc đấy .
@sony walkman theo mình hiểu thì gọi điện sẽ hiểu là thao tác gọi đi
còn nếu nói "nhận cuộc gọi trên 2 sim cùng lúc" thì mới rõ nghĩa
bài viết thì ko hẳn sai, nhưng tác giả trình bày không rõ nghĩa
tính năng nhận cuộc gọi đồng thời thì có lâu rồi, máy 2 sim chính hãng tên tuổi đều có hết rồi bạn ah.
Mình trải nghiệm rất nhiều máy 2 sim từ thời samsung D980 cơ, chỉ có htc one 2 sim và s4 2 sim là chưa đủ $ để dùng thôi
sonkonica
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đã muốn xài 2 sim thì thà làm con htc one 2 sim hoặc con p780 pin xài lâu, chứ con này không khả thi, ế lòi cho mà xem, htc đẻ con nhiều quá phát chán
@sonkonica one 2 sim pin cũng yếu chết lun nha bạn
Con này cằm trên tay rồi , máy mõng nhẹ chắc chắn , cảm giác cứng cáp ... con này nói chung tạm ổn để xài 2 sim cho công việc nghe gọi và 1 vài soft hủ dung thôi , chứ mà về Multimedia thì con này chưa đú đc đâu ...
tuanbode
TÍCH CỰC
11 năm
Lại mang chíp lõi tứ cortex A5 ra dọa ma à!? 😁
tuanpham_8x
ĐẠI BÀNG
11 năm
không thích mặt sau chỗ cụm camera và đèn flash cho lắm, cục pin thì yếu quá.
cuong_tnt
TÍCH CỰC
11 năm
Hay nhỉ, lướt web wifi lại tốn nhiều pin hơn 3G. Chả bù con IP của mình dùng 3G nó uống pin như uống nước 😆
thinh118
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy khá đẹp, hy vọng pin tốt.
meodenth
TÍCH CỰC
11 năm
lên appstore có pần mềm battery x2 có đo nhiệt độ đó chuẩn phết nóng là nóng lạnh là laạnh có lúc lên hơn 50 độ 😁
<p>
</p>
<p>&nbsp;</p>
<p>Vì cái chữ thực hiện gọi điện trên cả 2 sim nên nó bị hiểu vậy đó bạn, gọi điện là gọi đi chứ nhận cuộc gọi thì tôi chẳng hiểu như trên làm gì. Cám ơn!</p>
2 sóng 1 máy nghĩa là tần số sóng đi qua cơ thể (nhất là não) sẽ gấp đôi. Mà người ta nói sống điện thoại qua não quá nhiều sẽ dẫn đến các bệnh thần kinh. Xài thế chừng chục năm chắc teo não lun quá!!!
nhocvjp92
ĐẠI BÀNG
11 năm
😆 2 sim 2 sóng no yếu pin cũng thế, sim chính cứ ở đen trắng pin trâu thôi :v
3G mà có sóng mạnh thì tiết kiệm pin hơn wwifi thật đấy bác, cái này mình đo thử rồi 😁

Sent from my IM-A770K using Tinhte.vn
nhìn cũng đẹp đấy chứ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019