Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá chi tiết HTC Desire X

TDNC
25/10/2012 4:38Phản hồi: 146
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có cách nào kh
Có cách nào khắc phục không bác
@cuong_achil game do ban taj o dau ve vay.ra tjem hay taj truc tiep tu may.
@hangtrinh89 Mình tải trên appstore.vn. Tải cả data và bản apk
@cuong_achil vay thj may ban cau hjh yeu ko choj dk game nag roj.thoj thay no pj jat hjh hay la ko mo dk game vay.
@hangtrinh89 Mình vào game thì bị bật ra. Mình nghĩ do ram yếu quá. 😁
Mình đang định mua em giá tầm trung này mà nghe mọi người chê nhiều hơn khen, lần đầu tiên chuyển sử dụng smartphone?Mong mọi người cho lời khuyên nên mua con nào tầm trung?thanks!
@quangdung1984 em đang xài con này này bác!!Mua xong mới thấy sai lầm!! em khuyên bác đừng nên mua vì em này pin cực mỏng (chơi game lướt web cùng lắm đc 3 tg là pin yếu-ngày xạc 2 lần nhưng đc cái sạc rất nhanh ) cấu hình thì chip lõi kép 1 ghz nhưng chip đồ hoạ chỉ là areno203( lâu lắm rồi ) nên chơi game có cảm giác dật dật rất khó chịu!! đc mỗi cái nghe nhạc khá hay ( chỉ với tai beat ) 😔 còn đâu nếu bác muốn mua tầm trung em khuyên bác nên mua con sky830 hoặc sky820 ( cấu hình thậm trí s3 còn thua ) mà giá cũng chỉ tầm tầm con này !! còn lựa chọn máy nào là tuỳ vào bác thôi 😃
@TBKhanh
thanks bạn nha!mục đích mình mua cũng để lướt web, đọc sách, chụp hình là chủ yếu!còn chơi game cũng không yêu cầu cao lắm!cũng tính mua một em để kết thân dài dài nhưng chưa biết chọn em nào!
salent
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thích con này... ngoại hình ok rồi mà sao cấu hình mọi người kêu nhiều thế 😔
@salent Chíp dualcore 1GHZ ram 725 mà lại chạy areno203.còn k quay đc video Full hd nữa :(
Đang xài em này 😁, Pin cũng trâu mà, mình xài nhiều, game có, web có, wifi có (k xài 3G) cũng được tầm 1,5 ngày. Cảm ứng mượt, chụp ảnh khá "nịnh mắt". Ghét cái duy nhất là k quay dc 720.Còn lại thì rất hài lòng :D.
Mấy bác mua cái ốp lưng màu đen của Nikiin kết hợp với con màu trắng cực chất lun :p. Cơ mà bác nào lết được tới 7 - 8tr thì ráng kiếm con Xperia P mà xài sẽ thích hơn, mà pin cùi lắm 😔
xanh247
ĐẠI BÀNG
11 năm
máy này hơi đắt và chậm nhất là khi chơi game hành động 3d

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019