Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá chi tiết LG G Pad

vuhai6
14/12/2013 4:24Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu bỏ chữ LG thì y chang tab 3 và note 8. Nghĩ sao nói vậy

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn mobile app
hidronak
TÍCH CỰC
10 năm
@chetnhacon tab 3 và note 8 nắp lưng bằng kim loại hả bạn, haiz
DD.Du
ĐẠI BÀNG
10 năm
đang hóng
1.usb 3g
2.rom v500 và v510 có up đc cho nhau ko
1 cần thiết
2 chỉ là thứ yếu
bộ nhớ trong con này chỉ có 16Gb sao bài viết lại ghi 32?
Có thể là ngon I so với dòng Android, nhưng tính lại thì Ipad Mini 2 giá hơn 1 chút xíu mà tốt hơn từ độ ổnh định, pin.... Dành cho Android Fan hay LG Fan thôi.
Cũng tính vác em ấy về rồi mà ai dè k có 3G, với màn hình cũng lại có cái viền đen ngớ ngẩn y chang con LG G2 :v
zeromark
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ko 3g thì làm con smart Android phát wifi lại là ok.
Lần đầu tiên quyết định mua điện thoại LG là con LTE 3 và hoàn toàn thất vọng vì đã quất em nó.
@buiphuongduy94 đúng mà. tôi nhớ ko nhầm cấu hình con LTE3 chẳng hơn LTE 2 j cả thì phải
@Người Dơi Hơn dc 1 đời chip , nhưng vẫn 2 nhân , con LTE2 hồi ấy mới thích , hơn mấy đứa khác 1GB ram mà vẫn rẻ
xuankage
TÍCH CỰC
10 năm
@buiphuongduy94 sao bạn giống mình thế, buồn 😔
pandoras
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Người Dơi Mình đang dùng LTE2 thực sự ngon 😁
Cé Ci
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chi tiết rất quan trọng mà ko thấy nói đến. Là khi dùng máy có nóng ko. Hay chỉ ấm thôi. Nói thật chứ máy có đẹp đếm mấy cấu hình có mạnh đến đâu mà khi dùng nó nóng như con ipad 3 thì cũng phi sop.
Vẫn sẽ mua ipad mini
Nhìn trong hình thì thấy cũng bình thường. Nhìn bên ngoài thì màn hình quá đẹp, tổng thể máy cũng khá good nếu như so với N7. Tuy nhiên lại không có phiên bản 3G và giá cũng hơi cao.
Haha không có 3G à. Tính troll nhau =)))))) máy đẹp. thiết kế đẹp. mà cá nhân e đó h chưa bao giờ xài LG vì nhìn nó ko cảm tình lắm. Hihi. 😁
tuan801
TÍCH CỰC
10 năm
Thế mới thấy ipad mini2 của Apple nó bá đạo như thế nào.
ban đầu định mua Nexus 2013, nhưng thấy LG Pad 8inch xài thoải mái hơn, về giá hơi thất vọng với giá 8tr chút, giờ cũng có chỗ bán 7.5tr, tặng đủ thứ, coi như bỏ 7.5tr ra là có từ a đến á 😃
Chắc thấy Vn mình tăng cước 3G anh em bỏ hết nên LG nghĩ không cần bản 3G làm gì cả 😁
8tr mà đi mua một cái tablet thương hiệu LG sao các bác? ko đáng!
anh em cứ chờ đi, con này ko tính khuyến mại thì nó cũng khoảng 7 củ thôi, vài ba tháng nữa là xuống 5-6 củ ngay.
mình ko wan trọng việc có 3G hay ko,như đang xài con G Pro chả bao giờ đăng kí 3G,wifi khắp nơi nên tội vạ gì mỗi tháng tốn thêm 1 khoản tiền 3G,vs lại 3G chậm rì rùa chán vl,ai nói sao thì nói e vẫn kết e nó và chuẩn bị rước e nó về dinh =]];)
Giá này mà k có 3G thì mắc quá! Chuyển hướng qua em khác thôi.
culy99
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình đang xài cảm giác cũng rất tốt và cảm thấy hài lòng vs mức giá này ....
😃 nexus 7 vẫn hơn. con này dự là k lâu là bị bỏ rơi rồi, N7 thì cập nhật phà phà, giao diện mượt hơn mặc dù vào ứng dụng thì vẫn k mượt bằng G pad (1 chút thôi). màn hình thì màu N7 chuẩn hơn nhiều.
@mklab con đó khá dc.mà có cái no lát quá.tính ra thì nhỉnh hơn memopad 7 tý.dc cái giá yêu quá😁
@mklab

xem cái này nãng quá bạn ơi 😔(
@technological experience Đã dùng N7 2013 chán chê và bán đi để lên G tablet, đánh giá thực sự khách quan là G tab hơn về độ sướng khi trải nghiệm vì màn hình nó to hơn nhiều và màu sắc cũng rực rỡ nịnh mắt hơn. Độ mượt thì ngang nhau vì cả 2 con quá mượt trong các thao tác vuốt, rất khó để thấy sự hơn kém. N7 thì được cái update nhanh do là con đẻ GG, gọn nhẹ và ...giá rẻ hơn.
Tóm lại N7 dành cho bạn nào có tầm tiền khoảng 5tr, thích gọn nhẹ và không cầu kỳ về hình thức, còn G tablet dành cho bạn nào định bỏ ra >7tr để sở hữu 1 em máy tính bảng đẹp từ trong ra ngoài 😃
@technological experience con này có bản GE thì rom chả thua gì nexus đâu 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019