Đánh giá chi tiết LG G Pad

vuhai6
14/12/2013 4:24Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không 3g -điểm cao hơn nhưng không mượt như nx7 -xem phim không tự động ẩn đi mà cần phải root-giá tiền quá cao cho một chiếc máy tính bản wiffi- nói túm lại là cái thương hiệu LG làm nên cái giá đó
Chả hiếu các bạn ở trên bảo giá e này "thà" mua ipad mini2 thì hơn ? Cái chữ " thà " của các bạn í nó lên đến 4tr vnd đấy... ít ghê ^^

Mình đang dung cả mini 2 lẫn gpad 8.3 ... mỗi con bgon 1 kiểu. Rất hài lòng. Hơn hẳn n7 2013
Con này mà có 3g nữa thì tuyệt!
không có 3G nhất định không mua. trước dùng một em wifi rồi, quá bất tiện. lúc cần vào mạng thì không vào được vì đi tìm wifi mà hoa cả mắt
Máy đẹp wa. Có điều giá này hoi cao rồi.
Máy tính bảng thì nhất ipad , Android còn lâu lắm mới đọ dc , mong thằng Google quan tâm hơn , đợi đến Android 5.0 may ra nó mới hoàn thiện cho tablet ,nội nhìn 3 cái nút điều hướng là ứa gan rồi , ipad thì có gesture 5 ngón cứ thế mà chụm lại ,
Vừa cầm con này của 1 bác mua bên CellphoneS qua mình lấy thẻ nhớ. Trông đẹp và sang trọng lắm, chẹp chẹp 😁
@saiback Bác có muốn cầm lại không, em cũng có 1 con mới mua vài hôm và đang định đi kiếm cho em nó cái thẻ nhớ 16Gb đây =))
@saiback
Bác cầm của em đấy mà;)) chúc bác làm ăn phát đạt nhé^^
TPTT.Hai
ĐẠI BÀNG
10 năm
ngon gia cug ko chat lam . tiễn e ipad 3 làm e này :p
Mới làm một em màu trắng, dùng được gần 2tuần rồi, mình chưa thất vọng về điều gì, loa máy mình thấy nghe rất lớn, mình ưng ý nhất là màn hình rất tuyệt vời.
@canhii bác mua ở dau, con này màn hình có bị ám vàng hok
@quyenming Mình mua ở Cellphones, màn hình thì màu trắng hơi ám vàng tí, nhưng bù lại màn hình có độ sáng cao. Nó không quá vàng để thành vấn đề.
Ngon nè

tungxu
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá này sao chọi lại ipad mini 2
Về khoản pin thì bác cứ yênh
Về khoản pin bác cứ yên tâm. Mình dùng thường để độ sáng khoảng 30% cho đỡ chói mắt wìi ko bao giờ tắt onscreen toàn tầm 11, 12 tiếng. Xem trong phần cài đặt/cài đặt chung/sử dụng
Mình mua ở apple store bên Nhật
Sao việt nam bán đắt thế!
Bên đài loan bán có 8700NTD ~ 6 triệu đồng việt nam!
Bạn của mình mới mua một cái! Dùng rất rất bình thường. Không như mong đợi!
Địa chỉ mua các bạn có thể tham khảo:
Qua ngon

Sent from my LG-F100L using Tinhte.vn mobile app
N7 màn xấu hơn Gpad
Con này mà có 3G thì ngon quá không phải lúc nào cũng có wifi sài mong các cao nhân tìm cách cho chạy dược 3G
manhktqd
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mấy hôm trước lăn tăn con này với asus transformer T100 rồi cuối cùng quyết định lấy T100.
@manhktqd T100 lam viec tot nhung man kem. Dc cai pin ngon

Với giá 7tr hơn thì con này quá ngon rồi.
Ai đã thử dùng và cảm nhận sẽ biết, so với N7 thì con này vẫn hơn.
Màn hình kém ý

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019