Đánh giá chi tiết Samsung Galaxy S4

vuhai6
22/4/2013 10:38Phản hồi: 651
651 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

toshiba33
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình không chủ yểu dùng điện thoại để chụp hình nhiều mà chỉ tập trung vào tính năng hỗ trỡ người sử dụng thôi. Mấy cái ctrình cũ SS cài trên note 2, s3 đã rất hay rồi. S4 còn hay hơn. Nếu không so cái camera với mấy hãng khác thì mình vẫn khoái s4 😁 Còn thiết kế thì s4 đúng là 1 sự cải thiện lớn từ s3.. mình ghét s3 cực kỳ. nhưng vẫn công nhận One đẹp hơn nhiều.. có điều chưa biết có làm nên lịch sử gì mới không thôi 😆
ps vẫn sẽ đợi note 3 chứ không mua s4 =]]]
nhìn cái taskbar mà thèm ... haizzz
Nghe nói Note III có thiết kế đột phá, vỏ kim loại => chờ ....
Phím cứng trên Smartphone là không cần thiết và xấu 😕
Chủ thớt chê S3 quá nhiều để khen S 4, thực sự thì mình thấy 2 con ko quá khác biệt nhau, có khi năm sau lại chê tơi bời con S 4 để khen S5 cũng nên 😁
@tgianglk Ko phải chê mà nêu lên nhược điểm thôi :p

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
duy2
TÍCH CỰC
11 năm
@tgianglk Viết theo đơn đặt hàng mà ko "phân tích" s 4 trội hơn s3 thì sao có màu được
bạn nhanh tay wak. Bên AUS 27-4-2013 mới bán chính thức (16G 870$)
nhưng trên Kogan đã stock out rồi!!! Hic việt nam nhanh tay wak. Chúc mừng bạn!!!!!
tamhuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Samsung quay đi kinh doanh thiết bị quân sự cho nó máu.. hàng nóng cho anh em TT war đây:
Mặc dù một vài phần điều khiển hỏa lực của xe tăng và hệ thống truyền tải được nhập khẩu, nhưng Hyundai và các nhà thầu phụ Hàn Quốc đã sản xuất hầu hết tất cả. Samsung sản xuất pháo tự hành 155mm, M-109. KIA sản xuất KH-178 105mm và KH-179 155mm pháo. Pháo tự hành KH-178 và KH179 có xuất xứ là một loại pháo cố định của Mỹ, Daewoo đã liên kết với Italia thiết kế bánh xe bọc thép để chúng trở thành pháo tự hành.
Hãng Bell Textron của Mỹ kết hợp Samsung chế tạo máy bay trực thăng UH-1. Hãng Sikorsky Aircraft Corporation, cũng của Mỹ, kết hợp với Daewoo để chế tạo ra máy bay trực thăng H-76. Ngoài ra, Không quân Mỹ ký hợp đồng với Hàn Quốc bảo dưỡng cho các chủng loại máy bay F-4, F-15, A-10, và C-130 đồn trú ở Hàn Quốc, Nhật Bản, và Philippines.
Nguồn: http://dantri.com.vn/the-gioi/doi-dau-trieu-tien-thuc-luc-han-quoc-ra-sao-723567.htm
Thích nhất là cái từ 'sfan' trên tay mod... Dự là war với ifan đây :rolleyes:.
@Gemini05 SFan thật ấy chứ :rolleyes:. Cơ mà vừa sfan vừa ifan, nửa nạc nửa mỡ vậy đó :oops:.
@AndyPhamVN ifan coi thường cái thớt này🆒
Tommy297
TÍCH CỰC
11 năm
Trên tay bác chủ có ghi chữ Sfan 😃
Giữa nhôm và nhựa thì nhôm dễ trầy hƠn !

Nếu để 2 con One và S4 cùng sử dụng mặt sau thì con One te tua hơn ngoài ra nắp lưng của S4 lại thay được ... Câu kết luận chưa tốt lắm !
Không có chổ nào để chê, cầm trên tay con này rất đã các bác à, bửa uống caffe cùng thằng bạn đang sài rất thích, khi.cầm lên e chỉ muốn mua luôn và ngay tại thời điểm đó, nhưng về nghĩ lại sao nó bé bé thế nào á, thôi thì tạm yên với note 2 và chờ mega 6.3 hay note 3 cho vừng tay tí. Hihi
Cá nhân em thích nhựa hay poly hơn nhôm vì khó trầy và rơi khó móp lắm, nhôm rơi 1 phát là xong phim, nhưng thích nhất là kính như Z, nhưng lại ghét Sony. One mà làm = poly chắc phải đáng suy nghĩ, chứ nhôm... thì thui.
phuocauduy
ĐẠI BÀNG
11 năm
Minh chưa dùng sam sung bao giờ vì một điều đơn giản : Thiết kế xấu, không có sự đặc trưng và hay " học" theo thiết kế hãng khác.
kale64
ĐẠI BÀNG
11 năm
giống viết bài cho ss wa nhỉ
pmask
ĐẠI BÀNG
11 năm
dàn âm thanh ở quá nào mà đẹp thế bác
Cảm nhận cá nhân không ai cấm 😁 nó cũng ko có đúng sai :D

Chỉ có đồng ý hay ko đồng ý, vụ này mình đồng ý với bạn :p
Cứ iPhone là múc
d7293
CAO CẤP
11 năm
Có ác cảm với hàng Samsung, 😃....
Thành thật mà nói s4 thiết kế hơi xấu , nhưng bù lại tính năng của máy , cấu hình thì khỏi chê , bỏ xa các đối thủ khác .
@M3ga Bạn ko hiểu ý mình ah 😃
Ban nói như thế, ng ta hỏi có ứng dụng nào giới thiệu vài cái xem, bạn lại bảo tự tìm hiểu đy nhé, nói thế đủ biết bạn chỉ giỏi chém gió, hoặc đọc ở đâu đó chứ thực chất chưa hề trải nghiệm qua
Giống 1 số thánh chưa biết con s3 s4 thế nào, nhưng lại hùa theo chê xấu, quê này nọ 😃)
M3ga
CAO CẤP
11 năm
@chebuoi41 Mình ko phải tay sai của mọi người , thích thì tự đi tìm , mình nói thế ko tin thì thôi thánh thiếc cái j. Mấy topic đây trên tinhte viết đầy ra , search thôi cũng phải bắt người khác làm hộ ạ
@M3ga Bạn là ng đưa ra ý kiến thì trách nhiệm của bạn là thuyết phục đc ng khác, chứ ko phải tay sai tay đúng gì ở đây bạn ah
Còn bạn nói mà ko cần thuyết phục ai, lời nói của bạn cũng ko cần có trọng lượng thì đấy lại là việc của bạn rồi, mình ko quan tâm 😆
M3ga
CAO CẤP
11 năm
@chebuoi41 Ko quan tâm sao phải quote lại đòi người ta tìm , đưa ra ý kiến và dẫn đường thế thôi , trách nhiệm ko đến mức phải tìm đến tận răng cho các bạn .

Sent from my Ne Xợt
longt61
TÍCH CỰC
11 năm
mình thấy sau S2 thì hàng samsung chưa bao giờ tốt ở mặt thiết kế ở mức độ nổi bật, bù lại thì các tính năng và hiệu năng sử dụng khá là tốt, thoả mãn người dùng dù hơi loè loẹt phô trương
cuong_xd90
ĐẠI BÀNG
11 năm
pin S4 quảng cáo tốt vậy mà thực tế cũng bình thường quá,con S2 cùi của mình dùng lâu rồi mà pin sử dụng cũng tương đương,haz thật.
Thiết kế không phải là ấn tượng nhất, chất liệu vỏ khiến nhiều người không thích nhưng dù sao nó vẫn sẽ là thiết bị Andriod bán chạy và là công cụ kiếm tiền chủ lực của Samsung Mobile

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019