Đánh giá chi tiết xe Suzuki EN150-A: 150 phân khối, FI, 6 số, 51 km/lít đường trường

TDNC
19/8/2012 13:26Phản hồi: 1.116
1.116 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tại thấy con fortune đèn vuông đẹp nhưng k ổn bằng con này
khoi8700
ĐẠI BÀNG
12 năm
không biết bao giờ mới rước nỗi em nó nữa
s89hd
TÍCH CỰC
12 năm
đó là Hugo k bắt thôi...

còn nó đã gọi vào kiểu j cũng có biên lai mang về
Bác nào nói xe EN lên 90 mà rung dữ dội vậy, hqua em vừa lên 100 đg Thăng Long ko rung tẹo nào. Em ko hiểu sao nhiều bạn trẻ cứ lôi exciter vào so văn sánh. Mọi người có so thì so với mấy con Fortune, cbf, yamaha ybk để cho những anh em nào muốn mua xe nam giá rẻ có thêm thông tin chứ đừng chui vào lĩnh vực phong phú Exciter nữa nhá. Giờ e đang rất muốn biết kinh nghiệm và sự so sánh của EN với FW, YBK, CBF, các đối thủ trực tiếp. Xin mời
up ảnh cho dễ thương tí thấy mấy ảnh o muốn lên mạng luôn dẽ thương cho hấp dẫn
😁😃:p
Dang ngam e nay. Tim o thanh hoa ko thay cho nao ban ca. Co mua thi bit do laj o dau? Hay ra HN hoac vao Sg mua nhi?
Sent from my 3G using Tinhte.vn
phải chăng mà bỏ dual shock thay bằng mono shock thì tuyệt
các trang đầu bàn luận rất là hòa bình, các trang gần đây cóa mùi chiến tranh oỳ 😁
ksez2002
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hay lam,thanks chu thot. Chuyen di that da.
Em thấy kiến thức xe máy và kinh nghiệm đi xe của bác có hạn chế. 🤔
tớ 32 tuổi, đã có gia đình, cao 1m70, 56kg. đang băn khoăn chưa biết mua em này hay không? lý do vì sự không tiện lợi cho gia đình, nếu mua thì chỉ 1 mình mình đi được (nếu mua xe ga thì cả nhà đều đi được) nhưng khổ cái rất kết em này mới ức, mà tiền thì chỉ đủ mua 1 cái, hơn nữa nhà chật mà để thêm xe cũng oải. các bro tư vấn giúp cái.
Bounen
ĐẠI BÀNG
12 năm
@xike967 mà đủ mua 1 cái nào, nếu đủ mua SU thì múc, xe vẫn dư chổ để chở 1 vợ 1 con nhỏ. Nếu thích dòng offroad/cruise GZ 150-A của SU thì lấy con này hay hơn con EN 150-A
SuQN1205
TÍCH CỰC
12 năm
@xike967 thích là mút đi bác ơi .để lâu nó nguội .
heorung52
TÍCH CỰC
12 năm
@xike967 Thích thì múc thôi bác ơi, anh 32 tuổi thì lấy con GZ 150-A đi! Hàng ngon lắm đó
singleromeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thích thì vẫn thích sport hơn, nhưng vì lý do kinh tế và tình hình đường xá của Việt Nam nên nếu mua thì chắc cũng chỉ mua naked của Suzuki thôi.
cảm ơn bài viết quá công phu của bác...
@yukiheart đi mỏi lưng ko bác hom nao cho em đi ké phát đang kết để mua
huuduan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cám ơn nha vì bài viết rất hay và thực tế, có khen có chê nhưng nhìn chung xe này khen nhiều hơn chê. Mình sẽ phang còn này ngay khi có đủ đạn và đẩy con fotune 125 ra khỏi tầm ngắm , lâu này mình vẫn ngắm con fotune 125 .

Mình chỉ thích chạy côn tay thôi chứ tay ga chạy như phỗng khi chạy hai chân không đảm nhiệm chức năng gì ngoài việc hạ chân khi dừng xe.

CHỦ THỚT VIẾT BÀI NÀY LÀ QUÁ NHIỆT TÌNH RỒI , VIẾT QUÁ HAY 10 NGƯỜI COI THÌ CÓ MỘT NGƯỜI CHÊ BAI , BÁC VIẾT RẤT HAY CỐ NGẮNG PHÁT HUY . CÒN XE NÀY THÌ LÀ TUYỆT RỒI , VỀ GIÁ CẢ NẾU SO SÁNH VỚI DÒNG WEVE THÌ ĐÚNG LÀ MAX THẬT NÊN ĐỂ CẦM CƯƠNG ĐƯỢC EM NÀY THÌ KHÔNG PHẢI AI CŨNG CÓ ĐK TÀI CHÍNH NHẤT LÀ THỜI BUỔI KINH TẾ NẠM PHÁT NHƯ BÂY GIỜ ĐÚNG KHÔNG CÁC BÁC.
nhưng xét về nội lực thì EN vẫn tiềm tàng một sức mạnh khá lớn nếu bạn biết được "điểm G" của xe

diem G giúp xe len dinh dễ dàng phải ko
bài viết rất hay😁 , khổ nỗi e đang học 12 nên cug~ chưa có dk mua xe:D
nhìn xe mà mắt chán!!!!!!!!! chỉ được phân khối 150_giá thành rẻ
tan9639
TÍCH CỰC
12 năm
@huynh557 Xe này tớ thấy khá đẹp đấy chứ hơn hẳn fortune của honda. Nên đánh giá theo dòng xe. Chứ cứ so với mấy con sport thì nói làm gì.
leolee
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngon, bổ rẻ thì chỉ có 2 món: 1 tàu hủ, 2 sữa mẹ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019