Đánh giá điện thoại Dell Streak Pro D43(GS01)

juventus2004
30/6/2013 3:2Phản hồi: 1.104
1.104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ahkudong
TÍCH CỰC
11 năm
ai biết root và recovery máy này chỉ mình với
con này màn hình chống trầy thì phải?
x_chien
TÍCH CỰC
11 năm
khi nào nó hư nhớ báo cho mình với, quá rẻ nhưng không dám ham.
em cung moi xuc 1 em, moi dung 2 ngay hom nay nhung thay noi chung la nhanh, luot web vu vu,chup anh chi bang khoang 5mp cua dong khac, nhung moi toi man hinh nong qua con pin thi nhanh sut ghe gom....
ahkudong
TÍCH CỰC
11 năm
@tuandv4 sao web của mình không lên mạng dc..xài firefox vs dolphin thì dc..không root dc máy luôn..vãi cả Dell😕😕

Gửi từ GS01 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@ahkudong
@tuandv4

bác phải dùng opera là vào ngon thôi
muana
ĐẠI BÀNG
11 năm
6736_ca641326938808657fc21fd445ef8.jpg 6736_ef4d1326938809cb0773acd242526.jpg
muana
ĐẠI BÀNG
11 năm
gui cac bac hai tam hinh em chup lai khi thao tung con dell nay.
@SilverOman12 Bạn tháo được con Dell ra chưa, nếu ra rồi thì làm cái video quá trình tháo lắp cho mọi người xem thử... Để mọi người bắt chước thóa theo... 😁
@anhyeuemnhattrendoi vẫn chưa, còn nhát tay bác ạ..để dùng 1 thời gian rùi mới cởi trần e nóa..kakaka
@SilverOman12 Giống mình ghê... 😁
@muana main của bác xanh tươi hơn của em. em nghi của em bị dựng
HUYDAI
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thế này là tốt hay xấu thế bác có phải là hàng dung không
muana
ĐẠI BÀNG
11 năm
theo những gì mình cảm nhận đây không phải là hàng dựng, nhìn rất chắc chắn, pin dc dính keo rất chặt khó có thể nhấc ra dc.
xem phim lướt web 1 lát là nóng kinh..
bác có thể hướng dẫn cách tháo ko nhỉ? ke ke..xem em thế nào..=))
mày này dùng cùi vãi.thua con lumia 800.đk cái ăn roi lên nhiều game.còn chả đk j
ahkudong
TÍCH CỰC
11 năm
bác nào root dc em nó chưa

muana
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn lấy móng tay nậy cạnh dưới của nắp nhựa gồ lên, đẩy mạnh ra rồi tháo 2 vít. Nhớ tháo sim và thẻ nhớ ra trước xong dùng panh nậy dọc theo thân máy là xẽ gỡ vỏ ra khỏi mên. Nhớ làm nhẹ nhàng nhé!
ahkudong
TÍCH CỰC
11 năm
h là tìm cách root và recovery máy với kiếm rom ics cho em nó đi.....tranh luận làm gì...

@ahkudong root thì có trên xda rồi bạn lên đó tìm thì có thôi
rom ics thì không có đâu. dell chỉ có tới 2.3.5 thôi
ahkudong
TÍCH CỰC
11 năm
@levanvui161 lên tìm rồi..chả hiểu j..máy này vào bootloader bằng cách nào vậy..power+vlume up+vlume down chỉ nhá đèn camera lên à😕

Mấy ngày nay con Dell của mình cứ bị restart hoài, ở đây có ai bị vậy ko???
HUYDAI
ĐẠI BÀNG
11 năm
@anhyeuemnhattrendoi minh bj may ngay dau jo thj ko bj nua
em up nhầm bản room cho con gs01 giờ bị mất boot có bác nào cứu được ko ah?
@minhhaubb XIn chia buồn với bác, mình thấy em này ở Việt Nam khá hiếm người dùng nên chưa thấy ai chỉ cách root và cài recovery... Bác cố gắng tìm hiểu trên các trang nước ngoài rồi cứu thử xem...
HUYDAI
ĐẠI BÀNG
11 năm
dj bao hanh sem sao
Nếu chọn nên dùng sky a770k hay con này nhỉ, thấy cấu hình tương đương.

Sent from my ZTE V889D using Tinhte.vn
k123kien
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cũng mới mua một con của một thương gia trên tinh tế (2,3tr) (http://www.nhattao.com/threads/dell-streak-pro-d43-gs01-hang-moi-100-gia-tot-cho-ae.2257343/). Dùng thấy ok với mức tiền, pin cũng không quá kém (mình đã dùng sky 7x, 8x thì nhận thấy pin nó ăn đứt). Đúng là màn hình nó có nóng thiệt nhưng không đến lỗi khó chịu. Chỉ có điều con của mình alo mà bật loa ngoài thì không nghe thấy gì ngoài tiếng quốc kêu + khi bật 3G thì lúc được lúc k phải chỉnh chế độ mạng thì mới kết nối lại đc + nút nguồn bật màn hình lên hơi chậm. Mình cũng đã mổ bụng con này rồi và cảm nhận thấy đây không phải hàng dựng, mọi thứ đều chắc chắn và cảm giác chất lượng. Pin thì được gắn = băng keo 2 mặt với thân máy nhưng rất chắc chắn. và kích thước pin là 55 x 45 x 5mm. Nên bro nào mốc pin thì tìm con nào kính thước như thế với dung lượng cao hơn (mình nghĩ là có) pin có thể dầy tối đa khoảng 7mm.
Reduviidae
ĐẠI BÀNG
11 năm
@k123kien
em đang làm cái video, lát em up lên cho mói người cùng ngâm cứu 😁
ukuru2p
TÍCH CỰC
11 năm
có bro nào biết cách đứa máy về chế độ fastboot không a? chỉ jumf tớ cái!
thanks
ahkudong
TÍCH CỰC
11 năm
@ukuru2p bạn tắt nguồn xong nhấn vlume down vs nguồn xem..hiện fastboot v 0.5 là ok..

ukuru2p
TÍCH CỰC
11 năm
@ahkudong bác biet cách cài cái [Recovery]Clockwork Mod 6.0.1.2 qua fastboot không, hướng dẫn tớ chút
ahkudong
TÍCH CỰC
11 năm
@ukuru2p sao bác k tải rom manager về rồi tải clockworkmod trong đó cho dễ..mình còn chưa root dc mà..😁:D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019