Đánh giá điện thoại dưới 1 triệu: Nokia 110 & Nokia 112

Thảo luận trong 'TIN TỨC - ĐÁNH GIÁ ĐTDĐ' bắt đầu bởi TDNC, 28/6/12.

1. Thang Mini

Thang Mini Thành viên

Ko có đèn pin bác à. Tiếc thật
  2. formica

formica Thành viên

mình chưa thử qua java con này. Mình cũng từng xem thằng bạn khởi động con opera mini 5.1 trên 1 máy cũng FPT có wifi nhưng dùng bi lăn giống blackbery thì thấy lâu kinh khoảng 4-5s gì đó. (máy nokia C3 của mình chỉ mất hơn 1s). Còn opera 4.2 mặc định thì khởi động nhanh thật. Nhưng nếu cài opera mini 6 hay 7 thì opera mini 4.2 sẽ mất. Nếu cài thêm thì nên cài bản 5.1.
  3. contrangdautien

contrangdautien Thành viên

để đổi đt cho mẹ, dù sao má mi cũng chẳng biết xài cảm ứng, hệ điều hành gì :p
  4. nklight

nklight Thành viên

bản 4.2 trong máy có thể up lên 4.4 ;) xài rất nuột, chỉ tiếc là không hỗ trợ muti-tab....
    khi cài bản khác (5,6 hay là 7 thì sẽ thêm 1 ứng dụng mới chứ không đè lên cái bản gốc của máy)
  5. cobehuongduong

cobehuongduong Thành viên

ban nao dug roi thi hay cho minh bt no co ngon ko ?
  6. boy_lanh_lung123

boy_lanh_lung123 Thành viên

nực cười, nhìn lại cái s5570 của mình coi cái nào là cục gạch,cái nào là đập đâu vỡ đó. Glx mini của cưng có lẽ chẳng ai muốn xài cả,cùi vô đối
    hiepthong thích nội dung này.
  7. meodihia_cool

meodihia_cool Thành viên

chả ai muốn xài nhưng vẫn hơn ối người mong mà ko đc [​IMG] còn chú dùng còn j ? Meego à,vậy trung thành đi =))
    có cục gạch kề lên tai để nghe là sướng lắm rồi còn đòi với hỏi
  8. BlackTuxedo

BlackTuxedo Thành viên

nokia 112 đã có chỗ nào bán chưa ta? Mình đang muốn kiếm chỗ bán ra ngó thử xem sao, cầm tay nghịch thì mới bít đc có nên chọn hay k ;)
  9. xtmg1

xtmg1 Thành viên

9 xác,hàng nokia bây giờ chất lượng kém lắm,tỉ lệ lỗi cũng cao hơn ngày xưa.
    nhìn cục pin thấy chữ tàu là hiểu rồi !
    F5refresh thích nội dung này.
  10. pi heo

pi heo Thành viên

hình như chính bác chưa xài qua hoặc chưa gặp bệnh như mình, ko chỉ mình mà rất nhiều ng cũng bị, chẳng fai tự dưng đi đặt chuyện làm j hả bác :p
  11. pi heo

pi heo Thành viên

101 up rom lên là hết lỗi sụp nguồn khi đang soạn tn đó bác ^^
  12. niteo4

niteo4 Thành viên

Sợ lại bị mấy cái lỗi bực mình như Nokia 101 thì đau tim lắm. Cái Nokia 101 làm mình chỉ muốn lấy cục kim cương vứt trong xó bếp ra đập bể nó đi, mà đập thì sợ bể cục kim cương nên không dám đập :D
  13. dohailong86

dohailong86 Thành viên

theo mình nokia sẽ dần lấy lại vị trí số một vì đa dạng về chủng loại và giá cả .chất lượng thì khỏi phải bàn rùi :)
    Shinichikin thích nội dung này.
  14. luffy2713

luffy2713 Thành viên

1. Cũng hấp dẫn đấy. Nhưng, màn hình bé tý như vậy thì dùng internet để làm gì được nhỉ?
    2. Theo mình, điện thoại nokia bình dân + tablet sẽ tốt hơn dùng smartphone, mà có khi giá cả hai cái cộng vào chỉ bẳng nửa cái smartphone xịn.
  15. langlemuadong_1208

langlemuadong_1208 Thành viên

mình cũng đã sắm 1em 110, lướt web rất nhanh :)
    Trần Thiện Trí thích nội dung này.
  16. Livestrong

Livestrong Thành viên

Ngon choét nhờ, mình sẽ kiếm 1 cái
  17. alakazam1994

alakazam1994 Thành viên

pin lâu và nghe nhạc tốt, với mình thế là đủ
    F5refreshShinichikin thích nội dung này.
  18. nhatientri

nhatientri Thành viên

Ngon quá, có cả cam à
  19. hellwalker

hellwalker Thành viên

Bạn nào có máy cho hỏi con n110 này có ghi âm cuôc gọi không vây?
  20. quangla123

quangla123 Thành viên

Nokia chỉ có tên của ngày xưa thôi, chất lượng bây giờ chán lắm. Trước kia mình xem cái Nokia X1-01 ở Ý Nhi mà nản, thử 3 cái thì cái nào loa cũng rè rè không rõ. Trong khi đó thử chiếc Q-mobile thì nghe rõ mồn một. Từ lâu rồi mình không dùng Nokia nữa, chỉ Q-mobile thôi, mới đây thì thêm chiếc Gionee ở TGDĐ.
    F5refresh thích nội dung này.