Đánh giá điện thoại dưới 1 triệu: Nokia 110 & Nokia 112

TDNC
28/6/2012 9:10Phản hồi: 567
567 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

halida
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có lẽ mai em sẽ ra Hoangha mua 1 em ngay mới đc. Nghe các bác đưa toàn thông tin ưu mà ít nhược làm em khoái rồi đó, em đang dùng X1-01 nhưng cũng muốn thử xem em này thế nào. Vì là SV nên có bác cũng bảo đây là hàng cho HS-SV nên quá hợp lý phải ko các bác 😃
@halida múc liền đi bác. m vừa bán con X1-01 xúc liền con này nè. m cảm giác HĐH hay hơn X1 nhiều. mới mua nên m ko biết pin ntn nhưng về bàn phím rất êm, giao diện dc...
shen0812
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao có bác nhận xét con 112 màu trắng như đồ tàu nhỉ 😔 đang bấn em trắng nghe thế tự nhiên chùn bước không ra tgdd nữa...
@shen0812 thôi kệ bác ơi. Mình bỏ tiền ra mua thì phải mua theo ý thích của mình chứ! Họ cho tiền mình mua hãy băn khoăn. Em cũng định làm em white nè. Màu trắng sang chứ ko nữ tính đâu, máy đó men mà, nữ ít ai thích kiểu z lắm. Bạn bè mình xài màu trắng cũng nhiều lắm. Trắng và xám thôi.
minh cung dinh muc con nay, nhung he thong tgdd trong Nam chua co hang. Danh ngoi hong nhung phan hoi cua cac bac. Xin cac bac dang sd cho them nhieu ý kien nhe.
@phanthaingoc vienthonga có bán roi đó bác. có 2 màu xám và trăng thôi.
@phanthaingoc bạn nên mua con này ở viettelstore bạn ạ tgdd đắt hơn viettelstore
vậy hả bác. Nhưng mình k thích mua hàng của vta. Đành chờ tgdd hoặc nguyễn kim mua luôn. hi!
Mấy bác cứ đổ lổi cho Nokia thôi, ko suy xét thật kỹ. Việc mấy bác mua mấy con X1-01 hay 101 lỗi là ở thế giới di động. Công ty này luôn nhập hàng lỗi về phân phát cho user xài, rồi khuyến mãi. Em mua máy ở Viettel store 4 cái rồi mà lỗi gì đâu, rất rẻ nữa. Mấy bác nên lựa nơi uy tín mà mua, và kiểm tra thật kỹ nhé! Em ko bao giờ dám mua hàng tgdd cả. Tai tiếng quá trời luôn!
cứu tinh cho nokia
hic, có bác nào dùng con này để ola chưa ạ . Nó hiển thị có rõ không hay là chữ bé tý ạ . Mong các bác trả lời sớm giúp em để em còn tiến hành mua. Thanks các pro nhiều
chat Ola thì mua C2-01 đi, có 3G sẽ chạy nhanh hơn
@ptvd1994 ola là gì vậy mây bác?
e đã bảo là điều kiện kinh tế của e chỉ đến được mức đấy thôi, ko mua đc C2-01 đâu bạn ạ
thế thì mua n2730 đi. Trên Đông Anh chỗ mình hay mua điện thoại thấy n2730 có 1tr2
ak, e o ND bác ạ. E sợ nhất là mua đt qua sử dụng rồi, bị luộc hết đồ, 3x7 21 ngày thi hỏng
thế thì cứ mua n112 đi, mỗi tội ko có 3G thì hơi chậm
e cũng kết nhưng không biết vs cái màn hinh bé xíu thì nó hiển thị kiểu gì, bé như con kiến thi chết à
bọn nó dùng C2-00 màn hình bé như thế nhưng chữ to đùng
ban yen tam dj, man hjnh 128-160 nhung ho tro java 2.1 lan ma! Man hjnh no ko be lam nen chu kha ro. Anh mjh xaj c1-01 cung man hjnh nay chat chjt toj ngay, mat ko roj khoj man hjnh nua. Ngay nao cung bi chui het ma ko dut ra dc. Nghjen chat roj! May co edge nen ko cham lam dau.
các bác nhìn thấy màn 1.8 inch hiển thị ola chưa, chữ to đùng thì chắc là đọc 1 chữ 1 à, thế thì mất hứng nc lắm
ko, ý mình là chữ đủ đọc, ko phải lo bạn ạ
ok thanks các pro nhiều, mai e se rước e nó về lam vợ 5 , tổng cộng là 7 cái sim, đi ngủ mà để bên cạnh chắc chết vì ung thư mất
sặc, lắm sim thế ? Em chơi 2 cái đã tốn money lắm rồi
thinhmaya
ĐẠI BÀNG
12 năm
Công nhận giờ Nokia sa sút thật. Mình thấy tiếc cho kái chữ NOKIA quá quen thuộc và đã trở thành 1 định nghĩa về ĐTDĐ. Mà bây giờ chỉ trông chờ vào mấy em nhỏ bé này. Tiếc quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019