Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá điện thoại sky a820

hisisi
9/3/2013 3:2Phản hồi: 85
85 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

điện thoại sky 830 của mấy baec xài pin đc bao lâu ạ
pin của em thấy hao quá sáng xạc đc 56% tới 9h k xài j nhìu mà tụi còn 38%
tuư vấn giuso em
dinhhocph
TÍCH CỰC
11 năm
@trần thanh thiện Thử sạc đầy 100% rồi test cụ thể. Sạc giữa chừng báo không chuẩn đâu 😃

Sent from my IM-A760S using Tinhte.vn
@dinhhocph uhm để mai em nêu tình hình cụ thể
cac bac oi. dien thoai sky a760s hien gia bao xien nhj?
@thanga96
Bác tham khảo giá thêm tại đây nhé: http://dienthoaihanoi.com/g847-dien-thoai-sky-a760.html
tầm 2tr3 đến 2tr5 bác ạ
các bác cho mình hỏi cái. con a830 pin dùng được khoảng bao lâu vậy? giúp mình nha. thank!
Cha co gi phai đắn đo. Mua 820 đi. Hỏi ng ne nói nè, ng kia nói nọ mệt thêm.
Sky dùng ngon. Chả có gì phải lo đang dùng con 760s thấy đủ rồi. Đi làm rơi vỡ đỡ tiếc
E có tầm 3tr5 thì theo các bác e mua đc dòng nào của sky ạ.
"FIAT, post: "E có tầm 3tr5 thì theo các bác e mua đc dòng nào của sky ạ.
3tr5 mua được sky a830, samsung S2. 3tr7 thì LG LTE 2
@ptvd1994 chuẩn khỏi chỉnh😁
Ơ thế Ss s2 là hàng hàn quốc hả các bác.HD hay thường ạh.gần nhà e có thằng bán lại a830 có 2tr nhưng e sợ máy lỗi k dám mua.vs hơj lăn tăn về cam và pin nữa.e chưa dùng sky lần nào.còn lỗj gj mà 160 kí tự nữa ạ? Các bác tư vấn e với.
bạn kiểm tra máy sky a830 kĩ vào, nếu ngon thì xúc, lỗi sms 80 kí tự thì up rom fix lỗi là xong, camera thì chỉ ngang máy nokia 3110c 1,3mp, pin ổn. s2 hiện nay có M250S là S2 thường của Hàn, ngoài ra có S2 LTE, S2 HD của hàn
Tớ đang ôm em 820 đây... ai thắc mắc gì cứ hỏi mình nhé.....máy tớ mua là qua tay và xác tay (thằng user bên Hàn 😁)...mới 99%...máy k trầy tí nào......còn sáng bóng.....với cái giá 2tr8
1 ngày xài 100% pin k đủ
[/QUOTE]
Tớ đang ôm em 820 đây... ai thắc mắc gì cứ hỏi mình nhé.....máy tớ mua là qua tay và xác tay (thằng user bên Hàn 😁)...mới 99%...máy k trầy tí nào......còn sáng bóng.....với cái giá 2tr8
1 ngày xài 100% pin k đủ
[/QUOTE]
thế anh cho em hỏi về cam trước cam sau nó như thế nào ạ :D có ngon không ??? tại em mua về chủ yếu cho người yêu chộp hình tự sướng vs mấy game linh tinh :p
@anmayxaidola53 Tớ đang ôm em 820 đây... ai thắc mắc gì cứ hỏi mình nhé.....máy tớ mua là qua tay và xác tay (thằng user bên Hàn 😁)...mới 99%...máy k trầy tí nào......còn sáng bóng.....với cái giá 2tr8
1 ngày xài 100% pin k đủ
[/QUOTE]
thế anh cho em hỏi về cam trước cam sau nó như thế nào ạ :D có ngon không ??? tại em mua về chủ yếu cho người yêu chộp hình tự sướng vs mấy game linh tinh :p[/quote]
tớ giống cậu này ^^
chụp hình thì ko nên chơi sky a820 mà nên chơi S2
@ptvd1994 đúng ùi...mặc dù 8mpx nhưng chụp xong zoom lại thấy k nét chio lắm
chẳng cần zoom, đem lên làm nền máy vi tính thấy ảnh sky a820 vỡ hạt to đùng
@ptvd1994 mấy bro cũng bảo trước rồi mà.......Pantech k chuyên về Camera mà.....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019