Đánh giá Fujitsu Arrows A 301F Sạc 10 phút xài 1 ngày- Sản phẩm hội tụ của mọi công nghệ.

fan_ryu
29/7/2014 17:57Phản hồi: 392
392 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lammt121112
ĐẠI BÀNG
10 năm
Đang trả lời bác ở trên
Cám ơn bạn abc, nhờ bạn mà biết app exdialer.

Các bạn cho mình hỏi có app nào ẩn thanh menu bar để full màn hình khi cần ko? Nhiều khi đọc truyện tranh thiếu niên trần hạo nam
Mà ko full màn hhơi ức. Cài mấy app toàn đòi root
@nonstophit Cái này thì bótay.com, mặc định máy nó như vậy rồi, ko ẩn đi được, toàn phải lấy tay zoom lên, nó chỉ ẩn đi khi xem hình hoặc xem phim thôi, chơi game khá là ức cmn chế, tự dưng bị mất 1 khúc dưới cho mấy phím ảo trong khi đáy máy còn dư 1 khoảng thiệt rộng mà nsx ko chịu đưa bà nó xuống dưới, tách biệt ra khỏi cái màn hình cho đỡ tốn diện tích, chả hiểu nổi mấy ông nội này nghĩ gì mà làm cái kiểu đó ??? Cái vụ này có từ lâu rồi mà nsx chả thèm cải tiến cho anh em nhờ. Mang tiếng là cái đt màn hình 5 inch mà tốn cho cái viền trên viền dưới chắc còn lại chừng 4,7 inch. Thằng Sharp cũng học đòi cái kiểu tích hợp phím ảo vào bên trong mh y như Fu, Pana thiết kế tốt hơn, đột phá hơn nhưng do làm ăn kém hiệu quả, marketing kém, toàn lỗ với lỗ nên chết yểu, chứ Pana mà còn thì các bác Fu với Sharp này cũng mệt . Ai đã từng xài mấy dòng máy của Panasonic chắc cũng cùng chung cảm xúc. Tiếc cho 1 cuộc tình.
tidus8502
ĐẠI BÀNG
10 năm
công nhận là mấy cái phím áo nhìn ngứa mắt thật, mất toi 1 khúc của màn hình >_<. Thôi nhỡ mua rồi thì chấp nhận dùng, đợi Nexus 6 ra xem giá rổ, pin thế nào thì cho e này nghỉ hưu vậy 😁
Các bác dùng app equalizer nào cho em nó vậy và dùng trình play nhạc nào?
abcxyz1602y
ĐẠI BÀNG
10 năm
exdialer đã có bản full ....... trên appstore.vn nhé, dùng cực kì tuyệt vời, mình chỉ đang tìm 1 trình duyệt sms mới khác go tại go dùng trên em này nhiều bug quá
abcxyz1602y
ĐẠI BÀNG
10 năm
EQ thì bạn down poweramp về, trình nghe nhạc mạnh nhất bây giờ, bác nào có game j hay hay đi bài offline share phát, đang cuồng chân cuồng tay
Hiện tại theo ý kiến chủ quan của mình thì thấy Power Amp là ổn rồi, giao diện đẹp đơn giản dễ sử dụng chư ko rối rắm như nhiều music app khác, chưa tìm ra trình nghe nhạc nào hay hơn để thay thế cái này. Game thì mình rất ít chơi, chỉ thích mấy loại tower defense như Fantasy Defense 1 và 2, Kingdom Rush và Kingdom Rush Frontier, chơi hoài ko chán, chủ yếu để giết thời gian thôi.
Poweramp là bản dùng thử thôi hả các bác?
Bên Pcn đang cung cấp cho khách hàng bản full exdialer, go sms pro và launcher j đó mà mình chưa có time qua nữa.
Game đang chơi asphalt 8 rất hấp dẫn, thử cài apk gamre gta mấy lần ko xong, mình chuộng game đua và nhập vai đi cảnh như maxpay, hitman...
@nonstophit Cái gì có thể share được chứ Power Amp thì không, bạn phải mua nếu muốn xài lâu dài. Ko phải ko muốn share mà có share đi chăng nữa thì 1 thời gian sau cũng bị khóa lại. Cái app này nó có khả năng bảo vệ tác quyền rất cao, cao hơn tất cả các app mình đã từng mua, hầu như mỗi lần mình kết nối Internet là nó lại tự động check id của user, thậm chí đang xài "hàng chính chủ" mà đến lịch trình tự động check id của nó nhưng mình ko có kết nối Internet nó cũng khóa lại ko cho mình xài cho đến khi mình xác thực lại quyền sở hữu trên CH Play, khá là bực mình, góp ý với tụi phát triển phần mềm này nhiều lần vì cái vụ check id vô duyên này nhưng chưa thấy phản hồi gì ráo, phần mềm xài thì ok mà cứ bị check như vầy hoài rất là bực mình, mình mua của nó hẳn hoi mà suốt ngày cứ bị "soi tới soi lui" hoài. Do chưa tìm được ứng cử viên sáng giá nào thay thế nên tạm thời đành phải sống chung với lũ thôi. Bạn nên làm 1 cái thẻ Visa debit để dành mua ứng dụng cho tiện. Xài hàng có bản quyền cũng an tâm hơn, nhiều chức năng hơn và ko bị quảng cáo.
Mới cài game này ok nè các bác. Duet game
abcxyz1602y
ĐẠI BÀNG
10 năm
Go sms và full exdialer đều có trên appstore.vn bạn nhé
Có vấn đề này làm mình bực bữa giờ đó là việc nhập key, ngay lúc này đang post trong topic này hay những lúc chat app cũng vậy, nhập key rất chậm, nhấn nhanh là lại bị zoom ra vô cùng khó chịu. Không biết là do gì?!
@nonstophit bạn vào setting chỉnh lại tốc độ gõ cho nhanh
Nó đơ đơ trì trệ kiểu gì đó bạn, mình nhu cầu gõ nhiều nên thấy thèm độ nhạy phím iphone hic
mình thấy gõ bt mà. chưa dung iphone nên ko rõ. nhưng ban đầu mình cũng thấy chậm, chỉnh nhanh tốc độ giờ ok rồi
Chỉnh nhanh chỗ móuse/trackpad trong mục lang/input phải ko bạn?
đúng rồi đó. chỉnh cả trong setting cua phần mềm gõ tv nữa, bỏ tích những thứ ki cần thiết đi
Mình kéo max r vẫn vậy, mình dùng laban key còn bạn?
mình dùng gõ tv của tran ky nam đó
Mình test ngay, sắp nản kiệt rồi 😔
Cài xong khởi động lại đã đỡ hơn :p
abcxyz1602y
ĐẠI BÀNG
10 năm
hóng cách dùng 301f làm cục phát wifi, chức năng này mặc định trên máy chỉ dùng cho nhà mạng sòtbank

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019