Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá Galaxy Trend Lite Duos

TDNC
22/3/2014 2:2Phản hồi: 325
325 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Con này hôm trước em test thấy ok lắm mấy bác. Mua cho bồ xài thấy nó thích lắm
sam sung trend ram 745 con lag len xuong con nay xd.ko ban dc dau.
sam sung trend ram 745 ma con lag tung chao.ss trend lite nay xd mua phi tien. ss gia re ko re dau.co n hang khac cung gia ma ngon hon n.
duybt74
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Yeu Mai JiYeon lite hỗ trợ đc cái chip đơn nữa nên cứ yên tâm về tốc độ, khả năng đa nhiệm, cũng như khả năng chụp ảnh khủng khiếp cùng với màn hình TFT sẽ rất bá đạo luôn
Giá còn 2 triệu + KM áo Việt Tiến. Mai hốt 1 em thôi 😁
Mới check kỹ thì thấy em Trend lite này không có cảm biến tiệm cận (khi nghe điện thoại ko tự tắt màn hình, gọi xong phải mở màn hình để tắt cuộc gọi khá bất tiện)
>> cuối cùng chuyển sang mua Lumina 525 giá 2tr6, kèm gói bảo hiểm hư bể 1 năm.
zellkon
ĐẠI BÀNG
10 năm
Huhu mới mua máy đc 2 ngày là nó lỗi phải mang đi bảo hành ... tại cần gấp máy quá nên mới ra cửa hàng mua ... cửa hàng chỉ có 3 loại máy hợp với túi tiền : nokia x, huawei Y320, và con trend lite này thôi .... ngẫm + tét máy 1 lúc thì chọn con này giờ hối hận quá T-T muốn bán nó lại với giá 1tr5 còn quá khó T-T
@zellkon với những máy tầm trung và thấp thì mình ko bao giờ khuyên bạn bè mình mua samsung cả. Ko phải vì thích hãng khác mà test vài máy SS rồi. Chối lắm!
ngoc1414
TÍCH CỰC
10 năm
@zellkon bạn mua con trend lite bao tiền ? Con đấy cấu hình quá lởm mà giá lại cao, nên giá down nhanh kinh khủng
zellkon
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ngoc1414 mua 2tr2 bạn à
ngoc1414
TÍCH CỰC
10 năm
@zellkon với giá khoảng này không nên mua máy SS, mobistar hoặc zen4 tốt hơn vì thực ra mua mấy con như trend lite dùng đc 2 năm cũng thay máy thôi
Điện thoại này quá tệ. Chạy quá chậm ngay khi vào danh bạ. Mới xài 1 tháng là phải di bảo hành cài lại phần mềm, 3 tháng là thay camera và màn hình cảm ứng. Mua lại cái Zenphone 4 cùng giá mà xài ngon hơn nhiều, đở bực mình

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019