Đánh giá HTC Desire V, điện thoại 2 sim 2 sóng

Thảo luận trong 'TIN TỨC - GIỚI THIỆU' bắt đầu bởi vuhai6, 5/9/12.

1. nguyenthi0602

nguyenthi0602 Thành viên

Cái giá phải gọi là quá ảo, hàng htc,sony chính hãng luôn ảo nhưng sony đỡ hơn là nhanh rớt giá còn htc thì cứ lì cái mặt mãi k thấy giảm@@
  2. phaletuyet106

phaletuyet106 Thành viên

____thật sự là khi gặp em 2 sim thì trong đầu mình nghĩ ngay đến đt tung của, nhưng chắc phải suy nghĩ lại____
  3. 828357

828357 Thành viên

Có 1 cây bị rớt nước! mành hình sọc. Nhưng sài bình thường! à mà con này mua bên TQ sao ko cài ứng dụng được! bạn nào bik chỉ mình nha!
    duysimba thích nội dung này.
  4. hanmactu2012

hanmactu2012 Thành viên

phía sau nhìn ngộ ngộ
  5. duysimba

duysimba Thành viên

1. Bạn mua máy hãng hay hàng xách tay? Nếu máy hãng có sẵn bàn phím của Zing, gõ tiếng Việt thoải mái, chuyển qua xài rất ổn so với bàn phím HTC Sense. Thích nhất là rom quốc tế nên ko có mấy cái app tiếng tàu.
    2. Máy này ko có cảm biến la bàn số nên ko xài được bạn à! Mình cũng khá thất vọng cái này.
    3. Lưu trên sim từ đó giờ mình chưa thấy lưu được quá 8 ký tự. Còn mình sync tự động danh bạ với google nên thoải mái vọc phá ko sợ mất danh bạn.

chưa xài qua mà phán thấy ghê! hài vật vã! =))
    mình đang xài thẻ nhớ 32Gb class 10 nè bạn, lỗi ko thấy nhỉ, hay bạn xài máy lụm? Cắm sạc vật vã cả đêm vừa nghe nhạc coi phim vừa chơi game có bị nhảy cảm ứng cảm lạnh gì đâu => giờ thì mình tin bạn "lụm" máy này từ bãi rác rồi! =))
    Có công nhận đúng là chụp hình thua cái Note đang xài và xử lý hơi bị chậm.
    thanhtoan177 thích nội dung này.
  6. duysimba

duysimba Thành viên

bạn vào topic hỗ trợ điện thoại này tham khảo nhé! Mua hàng TQ thì phải root rồi cài app, còn hàng hãng tại VN thì vô tư! ;)
    http://www.tinhte.vn/threads/1379169/
  7. datinh9001

datinh9001 Thành viên

Mềnh 2 tay 2 súng nhưng 3 số :p
  8. phamloc_ct

phamloc_ct Thành viên

cấu hình bèo như cái bánh xèo. bây giờ mà xài A5 nữa thì hơi khó hiểu. giá quá cao...
  9. huy_cuong

huy_cuong Thành viên

me too!!
  10. ngocdung_const

ngocdung_const Thành viên

2 sim 2 sóng thôi mà đắt ghê luôn nhỉ, mà cũng kg ghiền 2 sim 2 sóng lắm, vì kg có nhu cầu nhiều.
  11. trankhacchan

trankhacchan Thành viên

ngày xưa mình có dùng 1con máy tàu 2 sim 2 song nhung dang goi sim này simm kia vẫn hoat động có thể tam dừng cuộc gọi này nghe cuọc goi kia , wen mát cai hãng gì chỉ như của tàu dưới 1tr. @@
  12. mrtitus

mrtitus Thành viên

Mình đã được dùng qua, ông bạn mới xách tay về. con màu đen. Máy nhìn đẹp, nhìn rất ngon, cầm vừa tay, không ngốn pin khị dùng 2 sim như mình nghĩ. 3G ổn định. Khi phát wifi Hotpost máy nóng kinh. Pin sụt nhanh.
  13. hienkhatocodn

hienkhatocodn Thành viên

Camera có chút xíu mà làm viền quanh nó bự chảng, hình như htc đặt bộ phận này để sản xuất camera 3D (2 camera) mà trang bị nhầm cho máy này thì phải.
    duysimba thích nội dung này.
  14. open0

open0 Thành viên

mình thì chờ em Note II 2 SIM, chắc là hè sang năm sẽ có bán tại VN.

Sent from my Lenovo A789 using Tinhte.vn
  15. Sr_9x

Sr_9x Thành viên

GPU yếu quá nhỉ :">..trong khi bt đã đc lên 225 thậm chí cao hơn roay
  16. kurin1995

kurin1995 Thành viên

Không quay được phim HD không biết có xem được phim HD không mn?
  17. anhtuanngoc

anhtuanngoc Thành viên

Với tầm giá ấy thì 8.000.000đ mua một SP và khoảng 500.000đ còn lại làm một chiếc Nokia pin lâu sóng khỏe có phải ngon hơn không
  18. boysdontcry91

boysdontcry91 Thành viên

sao toàn tiếng tàu ở đằng sau thế nhi?mất giá trị quá
  19. crazyfly

crazyfly Thành viên

chất quá. sau này phải sắm 1 em mới đc
    mấy bạn kêu mua 2 cái thì thôi, chán chả buồn nói, 2 cái khác hắn 1 cái, cộm túi quần rõ rệt, mang 1 đt k muốn lại muốn mang 2 cái
  20. huy_cuong

huy_cuong Thành viên

Không phải đâu, phía dưới nó là khe gắn sim 1 đó bạn!!!!