Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá HTC Desire V, điện thoại 2 sim 2 sóng

vuhai6
4/9/2012 19:43Phản hồi: 173
173 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bên em nhận đặt hàng con này với giá 6t5, các bác tham khảo nhé: http://www.tinhte.vn/threads/1267865/page-48#post-23852837 😃
@mantmdt
Sent from www.aloshop.mobi using Tinhte.vn
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
chắc giá tầm >8tr hả ?
musicfan181
ĐẠI BÀNG
12 năm
thiết kế đẹp, cấu hình bình thường, giá thì trên trời. con này từ 6-7t cũng ko mua chứ đừng nói 8t6.
Hy vọng là Mod sẽ có bài viết nói về mẹo hay sử dụng cho em này nhé!
giá qá đắt so với cấu hình 😁 thực tế pin con này chỉ đc tầm 7 8 tiếng nếu lên mạng tầm 1h và game 1h
Câu nói " HTC đang muốn chứng minh cấu hình thấp vẫn có thể ăn kem" làm thêm chạnh lòng với con DHD bị gạch khỏi danh sách ăn kem dù cấu hình còn cao hơn con này.

Sent from my HTC Desire HD A9191 using Tinhte.vn
B nào muốn mua ốp lưng, dán màn hình cho HTC Desire V thì ghé www.phuongvyshop.com ủng hộ m nha.
hihi đã 2 sim mà lại còn 3g với lại 2,5g
chán như con gián
Milo58
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dùng con CPU cùi bắp mà đắt lòi :eek:
Gía quá cao vậy nhỉ, bác nào xài để ý khi truy cập 3g sim này thì sim kia bị mất sóng không nhé, cẩn thận với mấy chú này.
SAKI.BUN_LP
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình thấy HTC tuy hàng cao cấp : nhưng mẫu mà nó nhìn sơ thì đẹp mà nhìn kĩ thấy soa sao đó . nhất là HTC chacha lúc trc 7tr mà h` con 3tr máy.... !
giá khá cao..ai tặng thì dùng ah
immortel_la
ĐẠI BÀNG
12 năm
mắc quá @@
huy_cuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ace nào biết nơi bán nắp pin cho e này không? Muốn đổi trắng thay đen mà lại không thích case chỉ thích origin thôi!!!
giá này làm đc khối con khủng long 😁
Kieutung82
ĐẠI BÀNG
12 năm
minh cung vua chia tay voi mot em dizai hd xong dung cunghay khong biet con nay the nao
Mấy anh NOKIA, SS, HTC không còn cảm hứng sáng tạo rồi mới ra mấy con 2 sim! hãy xem APPLE đi mà học tập. Phải tạo ra được bản chất riêng của mình ...
ghét bọn 2 sim, dùng éo ổn định gì cả

Hình như có nhầm lẫn ở dòng màu đỏ ,galaxy mini 2 mới sử dụng chip MSM7227A ARMv7 ,còn galaxy mini là MSM7227 ARMv6 !
6tr cũng ko mua con này :rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019