Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Đánh giá iPad mini: không nhanh nhất, màn hình không đẹp nhất nhưng là iPad tốt nhất

sonlazio
15/11/2012 9:8Phản hồi: 1.077
1.077 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sunhy12
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho em hỏi bản wifi có gọi điện thoại miễn phí khi dùng các phần mềm như Zalo, Line, Viber được không ạ,, mấy bác làm ơn trả lời dùm em, em chân thành cám ơn

@sunhy12 gọi bình thường bạn
chuotvd
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đang dùng em này, cài quả Asphal8 chạy ầm ầm. Nói chung là chỉ có 1 từ Good!
Sau rất nhiều đắn đo để mua máy tính bảng em đã quyết định chon ipad mini sau vài tuần sử dụng e thấy rất hài lòng về em nó

Vì lần đầu tiên em sử dụng hệ điều hành ios.Phải công nhận là rất mượt mà và ổn định và đặc biệt pin rất trâu.

Riêng 3 cái e nói trên thì các máy tính bảng của android nói chung phải rất lâu nữa mới hoàn thiện được như ipad dù phần cứng rất mạnh nhưng ko bao giờ ổn định bằng ipad.

Em thấy mọi người chê màn hình ipad xấu lắm nhưng em dùng thấy rất ok ko vấn đề gì và chiếc máy tính bảng giúp ích cho em rất nhiều trong công việc cũng như tiết kiệm khá nhiều thời gian khi phải dùng laptop
Sau rất nhiều đắn đo để mua máy tính bảng em đã quyết định chon ipad mini sau vài tuần sử dụng e thấy rất hài lòng về em nó

Vì lần đầu tiên em sử dụng hệ điều hành ios.Phải công nhận là rất mượt mà và ổn định và đặc biệt pin rất trâu.

Riêng 3 cái e nói trên thì các máy tính bảng của android nói chung phải rất lâu nữa mới hoàn thiện được như ipad dù phần cứng rất mạnh nhưng ko bao giờ ổn định bằng ipad.

Em thấy mọi người chê màn hình ipad xấu lắm nhưng em dùng thấy rất ok ko vấn đề gì và chiếc máy tính bảng giúp ích cho em rất nhiều trong công việc cũng như tiết kiệm khá nhiều thời gian khi phải dùng laptop
Vote cho ipad mini!
totorauxom
ĐẠI BÀNG
10 năm
Pico nó bán 6tr là kiểu gì các bác nhỉ?
totorauxom
ĐẠI BÀNG
10 năm
Pico nó bán 6tr là kiểu gì các bác nhỉ?
killer94
ĐẠI BÀNG
10 năm
@totorauxom 6tr thì chắc là 16gb wifi only, nếu của người quen thì có thể 32gb wifi hoặc 16gb 3g
killer94
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cảm nhận sau khi xài e nó:
mình thì cũng chỉ vừa mua thôi vì hồi trước mình xài tablet của android, xài 1 thời gian thì mua ipadmini về và cảm nhận của mình là xài ổn định, pin khỏe, máy k nóng lắm. nói chung là rất đáng đồng tiền bỏ ra.
Mình k phải ifan vì mình xài dt android nhưng phải công nhận rằng ipad tốt hơn mấy cái tablet android mình từng xài (có tab 10.1). sắp tới đang tính đổi nốt iphone cho gọn vì thấy xài android nhiều khi không ổn định lắm, vì dễ lổi HDH
angel078
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình đang dùng Ipad mini 1 cá nhân thấy wifi hơi kém so với các dòng Ipad khác.
Nhà mình dùng con Tp-link 1 râu, cục phát ở tầng 2, chơi ipad ở tầng 3 nhìu khi vào mạng chập chờn lắm, trong khi đó bạn mình mang máy đến chơi, 1 ipad2, 1 ipad4 chạy phe phé
killer94
ĐẠI BÀNG
10 năm
@angel078 sao kì vậy, mình dùng tenda 1 râu phát wifi trong phòng đi ra khỏi ngoài cách tầm 40m vẫn sóng ok lắm mà, đổi modum xem?
nguyenkjm
ĐẠI BÀNG
9 năm
mấy bác ơi em đang tính mua ipad mini 1 mà ko bjk máy lướt web với chạy đa nhiệm có lag không ạ
nguyenkjm
ĐẠI BÀNG
9 năm
mấy bác ơi em đang tính mua ipad mini 1 mà ko bjk máy lướt web với chạy đa nhiệm có lag không ạ
hai_3012
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyenkjm Với số tiền đó thì tốt nhất nên mua ipad 3, mini 1 chạy rất chậm, loa bé, màn hình xấu, chỉ được mỗi cái nhỏ gọn thôi, khuyên chân thành đấy bạn 😃
Chạy thì nếu đang ở ios6 thì vẫn ok, còn loa bé thì chắc, màn hình thì thế là ổn rồi màn bé mà, mình thì dùng chủ yếu buổi tối lên giường nên ipad mini vẫn là lựa chọn tốt hơn

MIUI V6 - Super Audio Inside® Coming !
vuut
TÍCH CỰC
9 năm
Cả nhà mình hỏi Ipad mini chạy IOS mấy là tốt nhất ???????????????????????????thank all
vuut
TÍCH CỰC
9 năm
Cả nhà mình hỏi Ipad mini c
Đã là dân vọc vạch thì càng nhiều máy càng tốt ,,,,,IOS và Android mỗi cái đều có ưu khuyết riêng....túm cái váy lại lại là ai thích chi ,,có bao nhiêu hầu bao ????? thì cứ thế mà quất
Fro
ĐẠI BÀNG
9 năm
mini giờ có đến mini 3 rồi, ai dùng chưa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019