Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Đánh giá] Lenovo ThinkPad X220 - nhỏ gọn, mạnh mẽ & đẳng cấp

bk9sw
23/8/2011 7:45Phản hồi: 323
323 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sau sản phẩm Apple thì Lenovo là cái tôi hướng tới cho sản phẩm laptop . this kiểu dáng của nó và cái thiết kế thô kệ đó mà đẹp , rắn , 1 khối và vẻ màu đen quyến rủ . dc sẽ xài lại window os bằng em này . vote 1 phiếu 😁
Hơi cồng kềnh, nhưng rắn chắc! Với mình không thích con chuột màu đỏ ở giữa bàn phím lắm! Cấu hình hơi thừa với mình! >"<
vẫn 1 phong cách của IBM ThinkPad như ngày nào 😃
chuẩn,thích nhất dòng thinkpad của ibm.
laptopmart
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tất cả các dòng X201,X220 i3,i5,i7 đều có hàng sẵn tại laptopmart.com.vn, không cần chờ tới tháng 9 cũng trãi nghiệm dc mà.
Hồi Thinkpad còn của IBM mình còn thích, sau khi về Lenovo mình chả thích nữa, vẫn cảm giác là đồ tàu, dù hàng giờ made in China nhiều nhưng hiệu gốc của China thì mình lại ko thích.

Sent from my GT-I897 using Tinhte.vn
1 bài đánh giá để lâu dài !

Thêm GPS, sim... !

Điểm yếu ? có lẽ và vài miếng dán core , hệ điều hành 😁
Tiếc cái thời IBM Thinkpad quá, về tay Lenovo làm mất đi cái giá trị của thương hiệu này.
Bản thân tôi mua 1 con lenovo và gánh chịu hậu quả, dùng hơn 1 năm thì pin chết, ổ DVD chết, chạy máy cứ 5,10 phút tự tắt vì nóng quá nếu không có cái quạt bên cạnh thổi vào. Chắc chắn là không bao giờ mua Lenovo nữa.

Tôi cũng đã từng làm bảo trì bảo dưỡng máy tính cho 1 công ty của Canada, toàn bộ laptop của họ là IBM, nhưng kể từ khi Lenovo mua lại mảng laptop của IBM thì họ đã không mua nữa và đặt toàn bộ xách tay của HP, Dell bên Mỹ về.
nvthanglong
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nếu xài Lenovo thì chỉ series T với series X là tốt thôi. Mấy cái khác của Lenovo thì vẫn là tầm thường thôi
Thương hiệu của tàu khựa thì không mua! thế thôi. thà mua con dell, toshiba, sony, hp còn hơn.
Ngày xưa tẹo mua ThinkPad, nhưng giờ thì lại gắn bó với MacBookPro!
Thích cái GPS và sim
Mr.Geccu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ước gì có 1 em X220 và Macbook Pro 13" 😔
Tạm hài lòng với T410 vậy :(
hd7770
ĐẠI BÀNG
13 năm
kiểu dáng ko đc đẹp nhỉ,cứ như lap hồi 5-6 năm trước
Con mày mua ở đâu vậy pác chủ thớt?
gét nhất cái cụt pin bị lòi
thanhCD5
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cũng chỉ là 1 thằng tàu khựa không hơn không kém, làm sao mà so nổi với lap của các đại gia Apple, Dell, Sony, Toshiba.
Lenovo còn xếp trên Sony, Toshiba về thương hiệu được ưa thích đấy bạn ạ.

Nguồn :http://www.tinhte.vn/tin-tuc-gioi-thieu-469/lenovo-cho-phep-dat-hang-truoc-thinkpad-tablet-gia-tu-499usd-816677/index6.html
Các bác không nên hùa chung tất cả hàng của TQ như vậy. Nhiều đồ của TQ rất tốt, giá cả phải chăng
Mình đồng ý với vế trước của cậu , nhưng vế sau thì nhớ suy nghĩ thật kỹ trước khi nói nhé cậu .
dạo này tinh tế tích cực quảng cáo cho hàng Khựa nhỉ?
thanhCD5
ĐẠI BÀNG
13 năm
không biết bác mode có phải là người của khựa không nhể!😃
hoangtuannd
ĐẠI BÀNG
13 năm
bài đánh giá thật là chi tiết 😃
Mình làm đồ họa, bình thường xài con imac, còn lại laptop vẫn yêu dòng thinkpad hơn MBP mới lạ chứ...chắc tại nó rẻ, bền, đẹp, ổn định, và... mát nữa.
bài viết quá chi tiết , nhưng có lẽ giá nó quá cao (ko khoái lenovo lắm) :eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019